ഗുണഭോക്തൃലിസ്റ്റ്-2012-13-കുടിവെള്ള കണക്ഷന്‍

ഗുണഭോക്തൃലിസ്റ്റ്-2012-13

പട്ടികജാതി വിഭാഗം

1.എസ്.സി വിഭാക്കാര്‍ക്ക് ഗാര്‍ഹിക കുടിവെള്ള കണക്ഷന്‍

1.തങ്കമ്മ നാരായണന്‍ , കറ്റേക്കുടി

2.ലീല മോഹനന്‍ , ചിറങ്ങര

3.മനോജ്.റ്റി.കെ , തോമ്പ്രപുരയിടം

4.നാണി.എ.കെ

5.പി.കെ.ഗോപി , പാണാട്ട്

6.ശിവരാമന്‍ പി.കെ , പുന്നേത്താന്‍

7.കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി , പാടത്തി

8.കല്യാണി കുഞ്ഞോന്‍ , ആശാരിക്കുടി

9..സുകു.കെ.റ്റി , കോലോത്ത്

പട്ടികവര്‍ഗ്ഗ വിഭാഗം

1.ഗാര്‍ഹിക കുടിവെള്ള കണക്ഷന്‍

1.അമ്മിണി , കളപ്പുരയ്ക്കല്‍

ജനറല്‍  വിഭാഗം

കുടിവെള്ള കണക്ഷന്‍-ജനറല്‍

1.ജീന ജോസഫ് , കാളാംപറമ്പില്‍

2.സില്‍വി ബിബിന്‍ , തണ്ണിക്കോട്ട്

3.തോമസ് വര്‍ക്കി , കാണിയാടന്‍

4.തങ്കമ്മ മത്തായി , മരങ്ങാടന്‍

5.ജോസ് .സി.ഒ , ചിറ്റിപറമ്പില്‍

6.മറിയാമ്മ വര്‍ഗീസ് , ആലക്കല്‍

7.ചിന്നമ്മ  ഔസേഫ് , കപ്പടയ്ക്കാമഠത്തില്‍

8.അന്നമ്മ  ഔസേഫ് , തൈപ്പറമ്പില്‍

9.ജയന്‍ സദാനന്ദന്‍ , ജയാഭവന്‍

10.എല്‍സി ബെന്നി, തണ്ണിക്കോടന്‍

11.കെ.ആര്‍.നാരായണന്‍ , കണ്ണിമോളം

12.ഇ.കെ.തങ്കപ്പന്‍ , കണ്ണിമോളം

13.മേരി, പുത്തന്‍പുര

14പി.എം.പൌലോസ്, പുത്തന്‍പുര

15.കെ.വി.മത്തായി , കീച്ചേരി

16.ബിനോയ് പി.എം , പാറയ്ക്കല്‍

17.സോമി  ബേബി , പതിയ്ക്കല്‍

18..മോട്ടി.കെ.ജെ, കൊല്ലംകുടി

19ഗോപി.പി.റ്റി, പാറച്ചാലി

20.പി.എം.ആന്‍റണി പെരുമ്പിള്ളി

21.സലോമി, കൊറ്റാലി

22.എ.എം.ഐസക്, ഐക്കാട്ടിറ

23.സലോമി  വര്‍ഗീസ് , ഇളംമ്പിള്ളി

24.എല്‍സി സണ്ണി, പുത്തന്‍കുടി

25.ടി.ജി.പൌലോസ് , തോട്ടുങ്ങല്‍

26.റോസമ്മ തോമസ് , പുത്തന്‍കുടി

27.സി.പി.ബോബി , ചിറ്റേത്തുകുടി

28.പത്രോസ്.പി.പി , പുത്തന്‍കുടി

29.കെ.വി.ശ്രീകുമാര്‍ , കുരിയപ്പുറം

30.മേരി ഔസേഫ് , പരുതയില്‍

31.ജോസഫ്.പി.ഡി , പുത്തന്‍പുര

32.ഷീജ വര്‍ഗീസ് , ചൊള്ളക്കാടന്‍

33.സിനി ബിനു, ആത്തുങ്കല്‍

34.മറിയാമ്മ ജേക്കബ്, പെരിങ്ങാശ്ശേരി

35.കുമാരി ജോസ് , പണ്ടാരംകുടി

36.പാറുക്കുട്ടിയമ്മ , കീഴ്പ്പാടത്തി

37.പി.വി.നാരായണന്, പിരിപ്പിന്‍തോപ്പില്‍

38.ലിസ്സി ജേക്കബ്, പുത്തന്‍പുര

39.സാജു , കരിപ്പേലിക്കുടി

40.റാഹേല്‍ , പുന്നയ്ക്കല്‍

41.ഏലിയാമ്മ , കോട്ടപ്പുറം

42.കെ.പി.സജീവ് , കാരാഞ്ചേരി

43.എല്‍ദോ സി.ബി , ചിറങ്ങര

44.പാറുക്കുട്ടി , നക്ലിക്കാടന്‍

45.സാറാക്കുഞ്ഞ്  അവറാച്ചന്‍ , വടക്കേക്കുടി

46.കുരിയാക്കോസ് , പണ്ടിക്കുടി

47.സുശീല , പുളിങ്കണ്ണി

48.ഏലമ്മ , ഇടക്കര

49.അന്നക്കുട്ടി , മാറാച്ചേരി

50.സജിത , പുളിങ്കണ്ണി

51.മോഹനന്‍, ഞറളക്കാട്ടുകുടി

52.രവി, ഞറള്കകാട്ടുകുടി

53.വിജയന്‍ , കോട്ടമാലി

54.കെ.വി.ബേബി , കോച്ചേരി

55.അന്നമ്മ കുര്യന്‍ , കരിപ്പക്കാടന്‍

56.പ്രദീപ് പി.പി , പുളിങ്കണ്ണി

57.കെ.പി.എല്‍ദോ , കുഴിപ്പനം

58.പി.പി.ജോര്‍ജ്ജ്, പറമ്പി

59. വി.കെ.വര്‍ഗീസ്കുട്ടി , വീപ്പനാട്ട്

60.ശൂശാന്‍ , മോളത്താന്‍

61.ശൂശാന്‍ , ഞെളിയന്‍പറമ്പില്‍

62.കാര്‍ത്ത്യായനി എ.വി. അമ്പാട്ടുമോളേല്‍

63.പൊന്നമ്മ നാരായണന്‍ , പുനത്തില്‍

64.ലീലാമ്മ ബാലകൃഷ്ണന്‍ , മാങ്കുടി പുത്തന്‍പുര

65.ഏലിയാമ്മ എല്‍ദോസ് , മാലിക്കുടി

66.സാറാക്കുട്ടി കെ.എം, കല്ലറയ്ക്കല്‍

67.സുരേന്ദ്രന്‍ , മുതിരക്കാലായില്‍

68.രത്നമ്മ  , മുതിരക്കാലായില്‍

69.മേരി ബേബി

70.സാറാമ്മ പൌലോസ് , കാണിയാടന്‍

71.യോഹന്നാന്‍ , മഠത്തിക്കുടി

72.സുപ്രഭ മുരളി, പാറച്ചാലി

73.പത്രോസ് എബ്രഹാം , തോമ്പ്രക്കുടി

74.സുഭാഷിണി വിജയന്‍ , നെല്ലിക്കുന്നേല്‍

75.ആന്‍സി ജോസ് , പെരുമ്പിള്ളി

76.പൌലോസ് , പുല്ലാട്ടുകുടി

77.അന്നമ്മ ഔസേഫ്, പെരുമ്പിള്ളി

78.തങ്കമ്മ , ചെറുപറമ്പില്‍

79.ഓമന.കെ.കെ , കുരിയപ്പുറം