ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് 2018-19

ward-1

ward-2

wad-3

ward-4

ward-5

ward-6

ward-7

ward-8

ward-9

ward-10

ward-11

wad-12

ward-13

വിവിധ സ്റ്റാന്‍റിംഗ് കമ്മിറ്റികള്‍

15.01.2018-welfare-committee

ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് 2017-2018

asraya-bhavana-nirmana-maintainance-copy1

block-scooters-with-side-wheel-with-differing-abilities2

buy-a-trio1

cyclee2808d1

house-maintaince2

kannukali-insurance1

labor-tools-for-fishermen1

laptop1

learning-room1

marriage-assistance1

milk-incentive1

organic-vegetable-crops1

MEMBERS AND STAFF DETAILS

ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത് ഭരണസമിതി

1. ശ്രീമതി രജനി ബാബു (ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്‍റ്)

2. ശ്രീ. പ്രിനോ ഉതുപ്പാന്‍ (വൈസ് പ്രസിഡന്‍റ്)

3. ശ്രീമതി. സബിത രാജേഷ് (വികസന സ്ഥിരം സമിതി അദ്ധ്യക്ഷ)

4. ശ്രീ. ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ (ക്ഷേമകാര്യ സ്ഥിരം സമിതി അദ്ധ്യക്ഷന്‍)

5. ശ്രീമതി. കുഞ്ഞുമോള്‍ വിജയകുമാര്‍

(ആരോഗ്യ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥിരം സമിതി അദ്ധ്യക്ഷ)

6. ശ്രീമതി. സോമോള്‍ ബിജു (മെമ്പര്‍, വാര്‍ഡ് 2)

7 ശ്രീ. ശിവദാസന്‍ (മെമ്പര്‍, വാര്‍ഡ് 5)

8. ശ്രീമതി. രാജിമോള്‍ ഷാജി (മെമ്പര്‍, വാര്‍ഡ് 6)

9. ശ്രീമതി. സിന്ധു കുറുപ്പ് (മെമ്പര്‍, വാര്‍ഡ് 7)

10. ശ്രീ. സുരേഷ് കുമാര്‍ (മെമ്പര്‍, വാര്‍ഡ് 8)

11. ശ്രീമതി. ജയശ്രീ ദേവദാസ് (മെമ്പര്‍, വാര്‍ഡ് 10)

12. ശ്രീ. വിനയന്‍ (മെമ്പര്‍, വാര്‍ഡ് 11)

13. ശ്രീ. ബിനീഷ് പി  എച്ച് (മെമ്പര്‍, വാര്‍ഡ് 12)

ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങള്‍

ശ്രീ. പി റ്റി സ്കറിയ

ശ്രീ. ബോബകുമാര്‍, തയ്യില്‍

ശ്രീമതി. രമാദേവി

ശ്രീമതി. ബിന്ദു ശ്രീകുമാര്‍

ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം -ശ്രീ. കെ കെ അശോകന്‍

നിയമസഭ അംഗം - ശ്രീ. തോമസ് ചാണ്ടി

ലോക് സഭ അംഗം - ശ്രീ. കൊടിക്കുന്നില്‍ സുരേഷ്

പഞ്ചായത്ത് ജീവനക്കാര്‍

സെക്രട്ടറി - ശ്രീ. ഷെയ്ക് ബിജു സി എസ്

അസി. സെക്രട്ടറി - ശ്രീമതി. ഗീതമ്മ എ കെ

ഹെഡ് ക്ലര്‍ക്ക് - ശ്രീമതി. ബിജി എസ്

അക്കൌണ്ടന്‍റ് - ശ്രീമതി . മിനിമോള്‍ കെ.പി

സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്കുമാര്‍ - ശ്രീ. ബി മനോജ് ബാബു

- ശ്രീമതി. മഞ്ജു . ആര്‍

- ശ്രീമതി. രഞ്ജിനി കെ സി

ക്ലര്‍ക്കുമാര്‍ - ശ്രീ. ശ്രീപ്രതാപന്‍ പിള്ള

- ശ്രീ. ജെമിനികുമാര്‍

-ശ്രീമതി. അശ്വതി എം.വി

-

ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ് - ശ്രീമതി. രജിത എന്‍ വി

പാര്‍ട്ട് ടൈം സ്വീപ്പര്‍ - ശ്രീമതി. തങ്കമണി ബാബു.

ടെക്നിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്‍റ് - ശ്രീമതി. രേഷ്മ ബാബു

എല്‍ എസ് ജി ഡി വിഭാഗം

അസി. എഞ്ചിനീയര്‍ - ശ്രീ. തിലകന്‍ .റ്റി.ആര്‍

ഓവര്‍സീയര്‍മാര്‍ - ശ്രീ അനീഷ്

തൊഴിലുറപ്പ് വിഭാഗം

അക്രഡിറ്റഡ് എഞ്ചിനീയര്‍ - കുമാരി ആതിര പുഷ്കരന്‍

അക്രഡിറ്റഡ് ഓവര്‍സീയര്‍ - ശ്രീമതി ഗോപിക സി ജി

ഡാറ്റാ എന്ട്രി ഓപ്പറേറ്റര്‍ - ശ്രീമതി സീതാലക്ഷ്മി എം എസ്

- ശ്രീമതി ബിനീത മോള്‍ സി കെ

കുടുംബശ്രീ

ചെയര്‍ പേഴ്സണ്‍ - ശ്രീമതി മോളി പൊന്നപ്പന്‍

അക്കൌണ്ടന്‍റ് - ശ്രീമതി അഞ്ജു വിശ്വംഭരന്‍

എസ് സി പ്രമോട്ടര്‍ - ശ്രീമതി സബിത

സാക്ഷരത പ്രേരക് - ശ്രീമതി രേവമ്മ വിജയപ്പന്‍

നിര്‍വഹണ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍

1. ശ്രീ. ഷെയ്ക് ബിജു സി എസ് - സെക്രട്ടറി

2. ശ്രീമതി. ഗീതമ്മ എ കെ - അസി. സെക്രട്ടറി

3. ശ്രീമതി. അജിത അനീഷ് - അസി. എഞ്ചിനീയര്‍

4.ഡോ. റ്റിറ്റി മാത്യൂ - മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍, പി എച്ച് സി

5. ഡോ. ജീവന്‍കുമാര്‍ എസ്. - മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍,

ആയുര്‍വേദ ഡിസ്പന്‍സറി

6. ഡോ. ലീന ജാസ്മിന്‍ - മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍,

ഹോമിയോ ഡിസ്പന്‍സറി

7. ശ്രീമതി. ദീപ എസ്- കൃഷി ഓഫീസര്‍

8. ശ്രീമതി ഷീജ വി എം - വെറ്ററിനറി സര്‍ജ്ജന്‍

9. ശ്രീമതി. വിജയമ്മ - ഹെഡ് മിസ്ട്രസ്,

ഈര ജി ആര്‍ വി എല്‍ പി എസ്

10. ശ്രീമതി. രാജശ്രീ - ഐ സി ജി എസ് സൂപ്പര്‍വൈസര്‍

11. ശ്രീ. സതീഷ് കുമാര്‍ - വി ഇ ഓ

12ശ്രീമതി. രാജി ആര്‍ നായര് - ഡയറി ഫാം ഇന്‍സ്ട്രക്ടര്‍

ജനറല്‍ കമ്മറ്റി 2017

ജനറല്‍ കമ്മറ്റി
17/01/2017
17/01/2017
31/01/2017
07/02/2017
16/02/2017
27/02/2017
06/03/2017
16/03/2017
17/03/2017
22/03/2017
24/03/2017
25/03/2017
29/03/2017
30/03/2017
21/04/2017
08/05/2017
12/05/2017
07/06/2017
24/06/2017
28/06/2017
19/07/2017
19/07/2017
22/07/2017

വിവിധ സ്റ്റാന്‍റിംഗ് കമ്മറ്റി

ആരോഗ്യ സ്റ്റാന്‍റിംഗ് കമ്മറ്റി-2017
11/01/2017
10/02/2017
08/03/2017
10/04/2017
05/05/2017
05/06/2017
ധനകാര്യ സാന്‍റിംഗ് കമ്മറ്റികള്‍
10/01/2017
27/02/2017
10/03/2017
17/03/2017
24/04/2017
08/05/2017
06/06/2017
വികസന സ്റ്റാന്‍റിംഗ് കമ്മറ്റി
12/01/2017
25/02/2017
20/03/2017
18/04/2017
26/05/2017
06/06/2017
15/06/2017
ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്‍റിംഗ് കമ്മറ്റി
28/01/2017
25/02/2017
25/01/2017
04/05/2017
03/06/2017
17/06/2017
17/07/2017

FOR THE PEOPLE LINK

നീലംപേരൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തില്‍ നിന്നും ലഭിക്കുന്ന സേവനങ്ങള്‍ സംബന്ധിച്ച പരാതികളും നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളും താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വെബ്  സൈറ്റില്‍ മൊബൈല്‍ ആപ്പ് വഴി പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് സമര്‍മിപ്പിക്കാവുന്നതാണ്.

www.pglsgd.kerala.gov.in

Gramasabha List 2016

house-maintenance-2016-17വീട് മെയിന്റനന്സ്
net1 വള്ളവും വലയും
muttakkozhi-general-2016-17 മുട്ടക്കോഴി വിതരണം ജനറല്
land-s-c സ്ഥലം വാങ്ങല് എസ് സി
goat ആട്ടിന്കുട്ടി വിതരണം
three-wheel മുച്ചക്ര വാഹനം
autoriksha-sc ഓട്ടോറിക്ഷാ വാങ്ങല് എസ്.സി
water-tank-s-c വാട്ടര് ടാങ്ക് എസ് സി
muttakkozhi-2016-171മുട്ടക്കോഴി എസ് സി

AFS 2014-15

rptbalancesheet1 Balance sheet
rptieschedules2 schedules
rptincomeandexpenditure2 Expenditure
rptrp1Report

AFS 2013-14

rptbalancesheet Balance sheet
rptieschedules1Schedule
rptincomeandexpenditure1Expenditure
rptrpReceipt & Payment

Older Entries »