NGNREGS അക്രഡിറ്റഡ് ഓവര്‍സിയറുടെ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്

overgeer-rank-list-001overseer-rank-list-001

പുനര്‍ലേല പരസ്യം

elam_001

lelam_002

MGNREGS- ENGINEER RANK LIST

ranklist-001

ലേലപരസ്യം

auction-re-2018-19

കുടിവെള്ള വിതരണത്തിന് ക്വട്ടേഷന്‍ ക്ഷണിക്കുന്നു

quotation_drinking_water_0011

പരസ്യം - MGNREGS എന്‍ജിനീയര്‍ തസ്തികയില്‍ ഒഴിവ്

mgnregsacc-1

2017-18 ഗുണഭോക്തൃലിസ്റ്റ്

വാര്‍ഡ് 1

ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളികള്‍ നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 ചന്ദ്രജ്യോതി കെ എസ്സ്, കൊച്ചുപുരയില്‍

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍)

1 ജലജമ്മ ഹരിദാസ്, ഒരുപറയില്‍

2 മണിയമ്മ കാര്‍ത്തികേയന്‍, കണിയാട്

3 തോമസ് ജോസഫ്, പുത്തന്‍കളം

4 മിനി ശിവദാസ്, നടുപ്പറമ്പ്

5 അന്നമ്മ ജോസഫ്, ചിരട്ടക്കായല്‍

45 മുതല്‍ 60ദിവസം പ്രായമുള്ള കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി -ജനറല്‍ വനിത

1 ശ്യാമള വിജയന്‍, 4-പറയില്‍

2 മതിമോള്‍ സജി, കത്തിത്തറയില്‍

3 രാജമ്മ പുഷ്പാംഗതന്‍, പാണത്തുശ്ശേരി

4 വിജയമ്മ, കുറുപ്പംപറമ്പില്‍

5 പൊന്നമ്മ, രണ്ടരപ്പറ

6 ലിസമ്മ ടോമിച്ചന്‍, പുതുപ്പറമ്പ്

7 ബേബി തിലകന്‍, രണ്ടരപ്പറ

8 ജ്യോതി ഒാമനക്കുട്ടന്‍, 15-ല്‍ ചിറ

9 രമ്യമോള്‍ പി ആര്‍, 15-ല്‍ചിറ

10 ആശ ജെനി , പുത്തന്‍പറമ്പ്

11 കുഞ്ഞുകുഞ്ഞമ്മ ജോസഫ്, പുതുപ്പറമ്പ്

12 സിനി മനോജ്, വഞ്ചിപ്പുരക്കല്‍

13 മണിയമ്മ കാര്‍ത്തികേയന്‍, കണിയാട്

14 ജലജമ്മ ഹരിദാസ്, ഒരുപറയില്‍

15 മറിയാമ്മ ജോസഫ്, കൊട്ടിക്കാപ്പള്ളി

16 സൗമ്യ ജെയിന്‍, പുത്തന്‍പറമ്പ്

17 മായ ബിനീഷ്, പനച്ചിത്തറ

18 രാധാമണി, തുറുപുര

19 അന്നമ്മ ജോസഫ്, ചിരട്ടക്കായല്‍

20 വല്‍സമ്മ ബാബു, 3-പറയില്‍

21 രാജി വിനോദ്, വഞ്ചിപ്പുരക്കല്‍

22 കുഞ്ഞുമോള്‍ മാത്യു, കക്കാപറമ്പ്

23 ബിനോമ ബാബു , പുത്തന്‍പറമ്പ്

24 കെ എം പൊന്നമ്മ, പഴയിക്കല്‍

25 ഷീജ രാധാകൃഷ്ണന്‍, വെട്ടുപറമ്പ്

26 കത്രീന ഫിലിപ്പ്, 25-ല്‍

27 പത്മിനി പഞ്കജാക്ഷന്‍, 6-ല്‍ നിവര്‍ത്തില്‍

28 മറിയാമ്മ ആന്‍റണി, കളരിക്കല്‍

29 ജോമോള്‍ ജോസഫ്, 4-ല്‍

30 അന്നമ്മ മത്തായി, കല്ലൂക്കളം

ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക് കറവപശുക്കളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി

1 കൃഷ്ണമ്മ അജിത്ത്, വാക്കിശ്ശേരി

2 ഷീജ രാധാകൃഷ്ണന്‍, വെട്ടുപറമ്പ്

3 സൗമ്യ ജെയിന്‍, പുത്തന്‍പറമ്പ്

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 സലി, കൊച്ചുപുര

2 സുഭദ്ര , 10-ല്‍

3 കെ സി മണിയന്‍, മണിമംഗലം

4 ജോമോള്‍ ജോസഫ്, 4-ല്‍

5 ഉഷ രാജപ്പന്‍, 10-ല്‍

6 ചിന്നമ്മ മണിയന്‍, 5-ല്‍

7 തങ്കച്ചി , മണിമംഗലം

8 ഓമന രഘു

സുഭിക്ഷം സുരക്ഷിതം (സമഗ്ര പച്ചക്കറി വികസന പദ്ധതി)

1 പി റ്റി സജി, പൂന്തുരുത്തില്‍

2 ശ്യാമള  പ്രസാദ് , ചാലുമാട്ടുതറയില്‍

3 സാബു കെ കെ , കൊച്ചുപുരയില്‍

4 പൊന്നമ്മ ശശി , രണ്ടരപ്പറയില്‍

5 സന്തോഷ് ,പുഷ്പമംഗലം

6 അമ്പാസ് പുരുഷോത്തമന്‍, മരാത്തുശ്ശേരി

7 ജ്യോതി ഒാമനക്കുട്ടന്‍, 15-ല്‍ ചറ

8 ഓമനക്കുട്ടന്‍ ,വള്ളിക്കാട്

9 കുഞ്ഞുകുഞ്ഞമ്മ ജോസഫ്, പുതുപ്പറമ്പ്

10 ബേബി തിലകന്‍ , രണ്ടരപ്പറ

11 പവിത്രന്‍ ,വല്യപറമ്പത്ത്

12 ആശ ജെനി , പുത്തന്‍പറമ്പ്

13 ജോമോള്‍ ജോസഫ്, 4-ല്‍

14 സരിത മഞ്ജുദത്ത് ,ചിരട്ടക്കായല്‍

15 വിജയമ്മ, കുറുപ്പംപറമ്പില്‍

16 സൗമ്യ ജെയിന്‍, പുത്തന്‍പറമ്പ്

17 രാധാമണി, മൂലയില്‍

18 ബിനോമ ബാബു , പുത്തന്‍പറമ്പ്

19 കുഞ്ഞുമോള്‍ മാത്യു, കക്കാപറമ്പ്

20 ജോസേമി ബിനീഷ് , ചിരട്ടക്കായല്‍

21 മായ ബിനീഷ്, പനച്ചിത്തറ

22 കത്രീന ഫിലിപ്പ്, 25-ല്‍ചിറ

പ്രത്യേക ഘടക പദ്ധതി (പട്ടികജാതി വിഭാഗത്തിന് മാത്രം)

45 മുതല്‍ 60ദിവസം പ്രായമുള്ള കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി - എസ്സ് സി വനിത

1 രാജേശ്വരി ,ലക്ഷ്മി നിലയം

2 രാജേശ്വരി പ്രസന്നന്‍, 40-ല്‍ ചിറ

3 സി ജെ തങ്കച്ചി, മണിമംഗലം

4 പുഷ്പമ്മ രാജേന്ദ്രന്‍, വേലിയാത്ത്

5 കെ സി മണിയന്‍, മണിമംഗലം

വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനമുറി (എസ്സ് സി)

1 കുഞ്ഞുമോള്‍ അനില്‍, വേലിയാത്ത്

2 സുധര്‍മ്മ മോഹനന്‍, മണക്കോടിത്തറ

3 രാജേശ്വരി പ്രസന്നന്‍, 40-ല്‍ ചിറ

4 പുഷ്പമ്മ രാജേന്ദ്രന്‍, വേലിയാത്ത്

5 പ്രിയ ജോഷി, 40-ല്‍ ചിറ

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (എസ്സ് സി)

1 കെ ഗോപാലന്‍, 10-ല്‍ ചിറ

ബിരുദ/ പ്രൊഫഷണല്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് ലാപ്ടോപ്പ് (എസ്സ് സി)

1 രാജേശ്വരി, പ്രസന്നന്‍, 40-ല്‍ ചിറ

2 പി കെ സദാനന്ദന്‍, അഞ്ചില്‍

3 രാജമ്മ രമേശന്‍, വേലിയാത്ത്

4 പ്രിയ ജോഷി, 4000-ല്‍ ചിറ

പട്ടികജാതി കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് കുടിവെള്ളടാങ്ക്

1 സുഭദ്ര പ്രകാശ് , 10-ല്‍

2 കുഞ്ഞുമോള്‍ അനില്‍, വേലിയാത്ത്

3 ഉഷ രാജപ്പന്‍, 10-ല്‍

4 ചിന്നമ്മ മണിയന്‍, 5-ല്‍

5 സി ജെ തങ്കച്ചി, മണിമംഗലം

6 കെ സി മണിയന്‍, മണിമംഗലം

7 രാജേശ്വരി പ്രസന്നന്‍, 40-ല്‍ ചിറ

8 സുധര്‍മ്മ മോഹനന്‍, മണക്കോടിത്തറ

9 രാജേശ്വരി , ലക്ഷ്മി നിലയം

10 രാജമ്മ രമേശന്‍, വേലിയാത്ത്

11 ഒാമന രഘു, 10-ല്‍

12 പുഷ്പമ്മ രാജേന്ദ്രന്‍, വേലിയാത്ത്

ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് ഏറ്റെടുക്കുന്ന പദ്ധതികള്‍

മത്സ്യബന്ധനത്തിന് സുരക്ഷ ഉപകരണം

1 ജ്യോതി ഒാമനക്കുട്ടന്‍, 15-ല്‍ ചറ

2 ബേബി തിലകന്‍, രണ്ടരപ്പറ

3 പി വി വിജയന്‍

വൃദ്ധര്‍ക്ക് ശ്രവണ സഹായി

1 ആര്‍ കെ വാസു, രണ്ടരപ്പറയില്‍

പ്രൊഫഷണല്‍ കോളേജ് പഠിക്കുന്ന പട്ടികജാതി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് മെറിറ്റോറിയസ്സ് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 കുഞ്ഞുമോള്‍ അനില്‍ ,വേലിയാത്ത്

2 രാജേശ്വരി പ്രസന്നന്‍, 40-ല്‍ ചിറ

3 പിി കെ സദാനന്ദന്‍, 5-ല്‍

ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ഏറ്റെടുക്കുന്ന പദ്ധതികള്‍

ഭിന്നശ്ശേഷിയുള്ളവര്‍ക്ക് സൈഡ് വീലുള്ള സ്കൂട്ടര്‍

1 സുഗുണാനന്ദന്‍, കുരുവിട്ടശ്ശേരില്‍

വാര്‍ഡ് 2

ക്ഷീര സംഘങ്ങളില്‍ പാലളക്കുന്ന ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക് പാലളവിന് ആനുപാതികമായി ഇന്‍സെന്‍റീവ് വിതരണം

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 ഓമനക്കുട്ടന്‍, ചിറയില്‍

2 ത്രേസ്യാമ്മ ചെറിയാന്‍, കണ്ണം തറ

3 രാധാമണി മുരളീധരന്‍, 12 ല്‍ ചിറ

4 അജി അപ്പുക്കുട്ടന്‍, പുത്തന്‍പറമ്പ്

5 മഹേശ്വരിയമ്മ, പാറയില്‍

ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളികള്‍ നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികല്‍ക്ക് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 സുബിന്‍ കെ എസ്, കണ്ടകത്തുശ്ശേരി

2 അമല ആന്‍റണി

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 ലക്ഷ്മി മാധവന്‍,നെല്ലൂര്‍

2 സാവിത്രി രവീന്ദ്രന്‍, നെല്ലൂര്‍

3 ശാരദ ചെല്ലപ്പന്‍, ഒറവുംതറ

4 റോസമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്, ളാച്ചംതറ

5 കുമാരന്‍, മരാത്തുശ്ശേരി

45 മുതല്‍ 60ദിവസം പ്രായമുള്ള കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി - എസ്സ് സി വനിത

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 മധുബാല, മണ്ണാകളം

2 ശാന്തമ്മ, മറ്റത്തില്‍

45 മുതല്‍ 60ദിവസം പ്രായമുള്ള കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി - വനിത

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 വിജയമ്മ ഭാസുരാംഗന്‍, ചിറയില്‍

2 അന്നമ്മ ആന്‍റണി, കുരുവിക്കാട്

3 നളിനി കുട്ടപ്പന്‍, 12 ല്‍ ചിറ

4 ലീലാമ്മ കുര്യന്‍, പോളേപറമ്പ്

5 ബിജു കുര്യന്‍, പോളേപറമ്പ്

6 മഹേശ്വരിയമ്മ, പാറയില്‍

7 ഭക്തകുമാരി, 14 ല്‍ ചിറ

8 ജെസി ഫിലിപ്, വൈപ്പിന്‍തറ

9 ജെസി തോമസ്, ഇടവനാട്

10 സുലേഖ, 14 ല്‍ ചിറ

11 റോസമ്മ ഔസേഫ്, ഇടവനാട്

12 രാധാമണി പാലത്തിട്ട

13 സുമ മോഹന്‍, മരാത്തുശ്ശേരി

14 ത്രേസ്യാമ്മ സണ്ണി, പല്ലാട്

15 ശാന്തമ്മ ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ നായര്‍

16 ശ്രീലത, കുമാരമംഗലം

17 മേരിക്കുട്ടി ജോസഫ്, കാഞ്ഞിരവേലി

18 പ്രസന്നന്‍, നെല്ലൂര്‍

19 സലില കുമാരി, പെരുമ്പ്രായില്‍

20 അമ്മുക്കുട്ടിയമ്മ, തുണ്ടിയില്‍

21 ജയ മണിക്കുട്ടന്‍, മൂത്തനാട്

22 മണിയമ്മ, പുത്തന്‍കളം

23 മറിയാമ്മ ജോസഫ്, വൈപ്പിന്‍തറ

24 ഷൈലജ മോഹന്‍

25 എന്‍. കുമാരന്‍ അനില്‍ ഭവന്‍

26 രാധാമണി മുരളീധരന്‍, 12 ല്‍ ചിറ

27 രാജേന്ദ്രന്‍, ഓലേഴം

28 ശോഭന കമലാസനന്‍, കൊച്ചുപറമ്പില്‍

29 ലേഖ ബേബി, കടമ്പനാട്

30 ജോസഫ് കുരുവിള, ളാച്ചംതറ

31 സോമന്‍ വി ആര്‍, സന്തോഷ് ഭവനം

32 ലത, പാലൂര്‍

33 ഷൈനി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍

34 കുഞ്ഞുമോള്‍ പൊന്നപ്പന്‍

ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക് കറവപശുക്കളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 അമ്പിളി ഓമനക്കുട്ടന്‍, ചിറയില്‍

2 മഹേശ്വരിയമ്മ, പാറയില്‍

3 ത്രേസ്യാമ്മ ചെറിയാന്‍, കണ്ണന്‍തറ

4 രാധാമണി മുരളീധരന്‍, 12 ല്‍ ചിറ

5 രജി അപ്പുക്കുട്ടന്‍, പുത്തന്‍പറമ്പ്

6 മറിയാമ്മ ജോസഫ്, വൈപ്പിന്‍തറ

7 ഗിരിജ സുകുമാരപിള്ള, ഓലേഴം

8 ഷൈലജ മോഹനന്‍, വൈഷ്ണവ്

9 എന്‍ കുമാരന്‍, അനില്‍ ഭവനം

10 ലത ശിവശങ്കരന്‍, പാലൂര്‍

11 നളിനി കുട്ടപ്പന്‍, 12 ല്‍ ചിറ

12 ലേഖ ബേബി, കടമ്പനാട്

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 റോസമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്, ളാച്ചംതറ

2 പ്രസന്നന്‍, നെല്ലൂര്‍

3 ജോസഫ് കുരുവിള

4 എല്‍സമ്മ മാത്യു

5 പുരുഷോത്തമന്‍ പി സി

6 സുലഭ രഘുവരന്‍ (എസ് സി)

സുഭിക്ഷം സുരക്ഷിതം (സമഗ്ര പച്ചക്കറി വികസന പദ്ധതി)

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 സുനിജ മനോജ്, നന്ദളത്തുശ്ശേരി

2 ഉഷസ് വിനോദ്, വാക്കിശ്ശേരി

3 പ്രിയ രാജേഷ്, കളത്തില്‍ വീട്

4 രാധാമണി, പാലത്തിട്ട

5 സുമ മരാത്തുശ്ശേരി

6 ബിജു കുര്യന്‍, പോളേപറമ്പ്

7 രേവമ്മ ഷാജി, കാമത്തുശ്ശേരി

8 ലീലാമ്മ കുര്യന്‍, പോളേപറമ്പ്

9 ലത ശശി, വാക്കിശ്ശേരി

10 ഷൈനി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍, കൊച്ചുപുര

11 സജിമോന്‍ പി ജി, നന്ദളത്തുശ്ശേരി

12 പുരുഷോത്തമന്‍ പി സി, നന്ദളത്തുശ്ശേരി

13 ജോസഫ് കുരുവിള, തൈയ്യില്‍

14 ഷൈലജ, വൈഷ്ണവം

15 ലത ശിവശങ്കരന്‍, പാലൂര്‍

16 ശാന്തമ്മ ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍, നടുവത്തുവള്ളി

17 ശ്രീലത, കുമാരമംഗലം

18 ജെസി ഫിലിപ്, ഇടവനാട്

19 ആശ സജി, കന്നിട്ടയില്‍

20 സുഗതകുമാരി, വിഷ്ണുഭവന്‍

21 മണിയമ്മ, പുത്തന്‍കളം

22 ലേഖ ബേബി, കടമ്പനാട്

23 ജയ മണിക്കുട്ടന്‍, മൂത്തനാട്

24 ത്രേസ്യാമ്മ സണ്ണി, പല്ലാട്

25 ഭക്തകുമാരി, നന്ദളത്തുശ്ശേരി

പട്ടികജാതി കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് കുടിവെള്ളടാങ്ക്

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 സുഭാഷിണി രാമചന്ദ്രന്‍, പാലത്തിട്ട

2 പ്രിയ സാബു, 18 ല്‍ ചിറ

3 ജയമണി, 70 ല്‍ ചിറ

4 മധുബാല രാജു, മണ്ണാകളം

5 സുലഭ രഘുവരന്‍, കൊച്ചുപറമ്പ്

6 ശാന്തമ്മ, മറ്റത്തില്‍

7 സുഭാഷിണി , പാലത്തിട്ട

ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് ഏറ്റെടുക്കുന്ന പദ്ധതികള്‍

മത്സ്യബന്ധനത്തിന് സുരക്ഷ ഉപകരണം

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 പുരുഷോത്തമന്‍, പുതുവീട്ടില്‍ തറ

2 ശശി, വാക്കിശ്ശേരി

3 പ്രകാശ്, ആശ്ശാരിശ്ശേരി

4 സോമന്‍ പി ആര്‍, സന്തോഷ് ഭവനം

ഭിന്നശ്ശേഷിയുള്ളവര്‍ക്ക് സൈഡ് വീലുള്ള സ്കൂട്ടര്‍

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 പ്രണവ്, ആശ്ശാരിശ്ശേരി

പാലിയേറ്റീവ് പരിചരണം

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 പുരുഷന്‍ കൃഷ്ണന്‍, കണ്ണുവീട്ടില്‍ 10 ല്‍

2 ചാക്കോ കുരുവിള, തൈയ്യില്‍

വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനമുറി (എസ് സി)

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 സൂരജ് സോമന്‍ പി, 18 ല്‍ ചിറ

വാര്‍ഡ് 3

ഇന്‍സെന്‍റീവ് വിതരണം

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 രാധ,26 -ല്‍

2 സുമംഗലാമ്മ,ആദിച്ചം വീട്

3 പുരുഷോത്തമന്‍,അമ്പാട്ടു പറമ്പ്

ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളി നേരിടുന്നവിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 പത്മിനി,തച്ചാറ

2 അനന്തന്‍ വി എ,വാക്കയില്‍

3 അമിത ഷിബു,30 ല്‍

4 അശ്വതി  എ ,വേലച്ചേരി

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ ജനറല്‍

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 ദേവകി,തച്ചാറ

2 പാറു തങ്കപ്പന്‍,ചെമ്മല

3 തോമസ് ജോണ്‍,കൊല്ലം പറമ്പ്

4 തങ്കമ്മ,ചിറ്റേഴം

5 ഗീതാകുമാരി,തുരുത്തിക്കാട്

6 മോളമ്മ രമേശന്‍,പത്തില്‍ ചിറ

7 രുഗ്മിമി ണിപ്രഭാകരന്‍,ചെമ്മല

8 സുല പി എസ്,പടിഞ്ഞാറെ കൊപ്പറമ്പ്

9 ചിന്നഭവാനി

10 കെ പരമേശ്വരന്‍,വടക്കേചിറ

11 ജ്യോതി,ചെമ്മല

45 ദിവസം മുതല്‍ 60 ദിവസം വരെ പ്രായമുള്ള കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി-വനിത ജനറല്‍

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 മണിയമ്മ തമ്പി

2 രാജമ്മ,സുരാജ് ഭവന്‍

3 അനന്തന്‍ വി എ,വാക്കയില്‍

4 സതിയമ്മ,ഇളയിടം

5 മണിയമ്മ,വാക്കയില്‍ ചിറ

6 ജോണ്‍ കുരുവിള,വള്ളിക്കാട്

7 സതിയമ്മ ണണിയപ്പന്‍, പുതുശ്ശേരി പറമ്പ്

8 ജ്യോതി,ചെമ്മല

9 കൗസല്യ,കുറുപ്പശ്ശേരി

10 കമലാക്ഷി തമ്പി,ഇളയിടം

11 ചന്ദ്രമ്മ,കാവാലം തറ

12 വിജയമ്മ,പാണ്ണ് ടിശ്ശേരി

13 ശോഭന ബിനുക്കുട്ടന്‍

14 സൗമ്യ ഓമനക്കുട്ടന്‍

15 അമ്പിളി ദിനേശന്‍

16 അനിത ചിറ്റേഴം

17 വിജയമ്മ കെ എസ് ,അമ്പാട്ട് പറമ്പ്

18 സുനിത കെ പി,കുറുപ്പശ്ശേരി

19 സിന്ധു രജിമോന്‍,കുറുപ്പശ്ശേരി

20 സൗമ്യ സനല്‍ ,കുറുപ്പശ്ശേരി

21 ബീനാ രാജേഷ്,കുറുപ്പശ്ശേരി

22 തങ്കമ്മ രാജേന്ദ്രന്‍ ചക്കിട്ട പറമ്പ്

23 പ്രസന്ന കുമാര്‍,ചെമ്മല

24 പാറു തങ്കപ്പന്‍

25 ചന്ദ്രിക ,വാകയില്‍ചിറ

26 പ്രസീത മോഹന്‍

27 ഉഷാദേവി,ഇളയിടം

28 സുമംഗലമ്മ,ആദിച്ചം വീട്

29 ജെസമ്മ ജോസഫ്

30 ശങ്കരി,തച്ചാറ

31 കുഞ്ഞമ്മ,ചിറ്റേഴം

32 ഒാമന ബാബു,കൊപ്രാമ്പ്

33 പെണ്ണമ്മ ജോയ്,വള്ളോന്തറ

34 വത്സല മോഹന്‍

35 രത്നമ്മ,കൊട്ടപ്പള്ളില്‍

36 സുധാമണി ഹരിദാസ്

37 ഒാമന ,നടുപറമ്പ്

38 സതീശന്‍ പി പി ,പത്തില്‍ ചിറ

39 രാജി പ്രേം നിവാസ്

40 രാധാമണി രഘു ദാസ്,പത്തില്‍ ചിറ

41 സതിയമ്മ

42 നിര്മ്മല സുരേന്ദ്രന്‍,ആനപ്പള്ളി

43 രജനി ബിജു,തച്ചാറ

44 രാമചന്ദ്ന്‍ സി റ്റി,ചെമ്മല

45 അജിത കുമാരി,ഇളയിടം

46 ഒാമന സുരേന്ദ്രന്‍,സൂര്യാലയം

47 സെലീനാമ്മ,കുരിക്കമഠം

48 സുലോചന നാരായണന്‍കുട്ടി, സുമേഷ് ഭവന്‍

49 മോളമ്മ രമേശന്‍,പത്തില്‍ ചിറ

50 റെജി വിനോദ്,കൊട്ടപ്പള്ളി

51 ശ്രീദേവി,തൈവീട്

52 സൗദാമിനി,കളത്തൂര്‍

53 കെ എന്‍ രമേശന്‍,കളത്തൂര്‍

54 രാജി മധു

ക്ഷീര കര്‍ഷകര്‍ക്ക്കയറവപശുക്കളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 സുമംഗലാമ്മ,ആദിച്ചം വീട്

2 തോമസ് വര്‍ഗ്ഗീസ്

3 ശങ്കരി,തച്ചാറ

4 വത്സമ്മ മോഹന്‍

5 ഒാമന സുരേന്ദ്രന്‍,സൂര്യാലയം

6 നിര്മ്മല സുരേന്ദ്രന്‍,ആനപ്പള്ളി

7 മിനി രമേശന്‍,തച്ചാറ

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ളാന്‍റ്

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 സതിയമ്മ മണിയപ്പന്‍,പുതുശ്ശേരി പറമ്പ്

2 അനിജ ജയചന്ദ്രന്‍,ചക്കിട്ട പറമ്പ്

3 വിജയമ്മ.പാണ്ടിശ്ശേരി

4 ഹരിദാസ് വി കെ കളത്തൂര്‍

5 പുരുഷോത്തമന്‍,അമ്പാട്ട് പറമ്പ്

6 സുനിത കെ പി,കുറുപ്പശ്ശേരി

7 സിന്ധു റജിമോന്‍,കുറുപ്പശേരി

8 പ്രസന്നകുനമാര്‍ സി പ്,ചെമ്മല

9 പാറു തങ്കപ്പന്‍

10 അജിത കുമാരി,ഇളയിടം

11 ഉഷാദേവി,ഇളയിടം

12 തങ്കച്ചി ഗോപിനാഥ്

13 അമ്മിണി അപ്പുക്കുട്ടന്‍,കൊച്ചു പഴയിക്കല്‍

14 ഗീത കുരിക്കമഠം

15 വത്സല മോഹന്‍

16 വി ഷീല,കുളമാട്ടയില്‍

17 ഗീത കുമാരി,തുരുത്തിക്കാട്

18 ജോണ്‍ കുരുവിള,വഞ്ചിക്കാട്

19 കെ പി ഷാജി

20 സുലോചന നാരായണന്‍ കുട്ടി

സുഭിക്ഷം സുരക്ഷിതം സമഗ്ര പച്ചക്കറി കൃഷി വികസന പദ്ധതി

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 ഹരിദാസ് വി കെ,കുളത്തൂര്‍

2 പ്രസീത മോഹന്‍

3 ഒാമന സുരേന്ദ്രന്‍,സൂര്യാലയം

4 ജോണ്‍ കുരുവിള,വള്ളിക്കാട്

5 ശ്രീദേവി,തൈവീട്

6 വി പുരുഷന്‍,വള്ളോന്തറ വീട്

7 സി വി സുരേഷ്,ചമ്പക്കാട്

8 െജസമ്മ ജോയ്

9 തങ്കച്ചി ഗോപി നാഥ്

10 ഷീല ,കുളമാട്ടയില്‍

11 സുനിത കെ പി ,കുറുപ്പശ്ശേരി

12 തങ്കമ്മ രാജേന്ദ്രന്‍

13 അ്നിജ ജയചന്ദ്രന്‍,ചക്കിട്ടപറമ്പ്

14 ജ്യോതി,ചെമ്മല

15 ചന്ദ്രമ്മ കാവാലം തയറ

16 സതീശന്‍ പി വി ,പത്തില്‍ ചിറ

17 രാജി പ്രേം നിവാസ്

18 രാധാമണി രഘുദാസ്

19 സൗധാമിനി ,കുളത്തൂര്‍

20 കെ എന്‍ രമേശന്‍,കുളത്തൂര്‍

21 സതിയമ്മ

22 കുഞ്ഞമ്മ,ചിറ്റേഴം

23 രമ്യ സുനില്‍,ചിറ്റേഴം

24 ശങ്കരി ,തച്ചാറ

25 സതി ജോളി കോട്ടൂര്‍

26 കൗസല്യ,കുറുപ്പശ്ശേരി

27 ഗീതാ കുമാരി,കൊച്ചു തുരുത്തിക്കാട്

28 ഓമന ബാബു,കൊപ്രംമ്പ്

29 സതിയമ്മ,ഇളയിടം

30 മണിയമ്മ,വാക്കയില്‍

31 രത്നമ്മ,കൊട്ടപ്പള്ളി

32 സെലീനാമ്മ,കുരിക്കം മഠം

33 സാമിനി കുഞ്ഞുമോന്‍,കൊട്ടപ്പള്ളി

34 ഒാമന,നടുപറമ്പ്

35 ചന്ദ്രമതി,നടുപറമ്പ്

36 സുലോചന നാരായണന്‍കുട്ടി

37 അമ്മിണ്ി അപ്പുക്കുട്ടന്‍,കൊച്ചുപഴയിക്കല്‍

38 പ്രസാദ് സി വി

45 ദിവസം മുതല്‍ 60 ദിവസം വരെപ്രായമുള്ള കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി-വനിതഎസ് സി

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 ശാന്തമ്മ കോയിത്തറ

2 ജിഷ,കുരിക്കമഠം

3 രമ്യ സുനില്‍

4 സതി ജോളി,കോട്ടൂര്‍

5 പൊന്നമ്മ,12 ല്‍ ചിറ

വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠന മുറി

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 ശാന്തമ്മ കോയിത്തറ

2 രജനി സാബു,കുരിക്കമഠം

3 ജിഷ കുഞ്ഞുമോന്‍,കുരിക്കമഠം

4 പൊന്നമ്മ,12 ല്‍ ചിറ

പട്ടിക ജാതി കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് കുടുവെള്ള ടാങ്ക്

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 തങ്കച്ചി ഗോപി നാഥ്

2 രമ്യ സുനില്‍

3 ജിഷ കുഞ്ഞുമോന്‍,കുരിക്കമഠം

4 പൊന്നമ്മ,12 ല്‍ ചിറ

5 സതി ജോളി,കോട്ടൂര്‍

6 കെ തങ്കപ്പന്‍,വെള്ളിക്കര

7 ഗീത ,കുരിക്ക മഠം

8 രജനി സാബു,കുരിക്കമഠം

ബിരുദപ്രൊഫഷണല്‍ കോളേജ്വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് ലാപ്ടോപ്പ് എസ്സി

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 സി വി സുരേഷ്

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ എസ് സി

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 ശാന്തമ്മ,കോയിത്തറ

2 തങ്കച്ചി ഗോപി നാഥന്‍,26 ല്‍

3 രജനി സാബു,കുരിക്കമഠം

4 കെ തങ്കപ്പന്‍,വെള്ളിക്കര

5 സി വി സുരേഷ്

്  മെറിറ്റോറിയല്‍ സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 സി വി സുരേഷ്

2 പ്രസാദ് സി വി

മത്സ്യ ബന്ധനത്തിന് സുരക്ഷാ ഉപകരണം

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 സലിമോന്‍ പി റ്റി,പുളിയലാക്കല്‍

2 ഹരിദാസ് കെ കെ ,കളത്തൂര്‍

3 ശോഭന ബിനുക്കുട്ടന്‍

4 സി റ്റി രാമചന്ദ്രന്‍,ചെമ്മല

5 പരമേശ്വരന്‍,വാക്കേച്ചിറ

6 പ്രസന്ന കുമാര്‍,ചെമ്മല

7 വിജയമ്മ,പാണ്ടിശ്ശേരി

ഭിന്ന ശേഷിയുള്ളവര്‍ക്ക് സൈഡ് വീലുള്ള സ്കൂട്ടര്‍(ജനറല്‍)

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 പത്മിനി ,തച്ചാറ

2 റജിലാല്‍ പി ആര്‍,പുളിയലാക്കല്‍

പാലിയേറ്റീവ് പരിചരണം -സാന്ത്വന ഉപകരണങ്ങള്‍ വാങ്ങല്‍

ക്രമനം പേര് വിലാസം

1 കെ തങ്കപ്പന്‍,വെള്ളിക്കര

വാര്‍ഡ് 4

45 മുതല്‍ 60ദിവസം പ്രായമുള്ള കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി - വനിത

1 രജനി.ഇടനാഴി

2 പൊന്നമ്മ ,പൊന്‍സിവില്ല

3 ജസീന്ത,അമ്മിണിനിലയം

4 ദീപ സാബു,ചെട്ടിയാറ

5 ദീപ,കട്ടിയാട്

6 ശോഭന,40ല്‍

7 ബിന്ദു,80ല്‍

8 സുഭാഷിണി

9 സോണിയ,പുത്തന്‍പുര

10 രാധിക,മണ്ണാട്

11 പ്രസന്നകുമാരി,കോവിലകം

12 ഓമന,പടനിലം

13 കനകമ്മ,കൊടുന്താനം

14 സരസ്വതി,അശ്വതി ഭവന്‍

15 സരസമ്മ,ഇല്ലിക്കളം

16 ക്രിസ്റ്റീന, ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

17 ജയലക്ഷ്മി,കംിക്കര

18 ഏലിക്കുട്ടി,ഇല്ലിക്കളം

19 തിലകമ്മ,ബംഗ്ലാവില്‍

20 ഷൈലജ,ഷാജിഭവന്‍

21 ജോമിച്ചന്‍,ഇല്ലിക്കളം

22 ഷൈനി ബെന്നി,ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

23 ഉഷ,അമ്പിളിഭവന്‍

24 സരസ്വതി,അശ്വതി ഭവന്‍

25 മീരസുമേഷ്,സുമേഷ്ഭവന്‍

അംഗപരിമിതരായ കുട്ടികള്‍ക്ക് ശ്രവണ സഹായി

1 വത്സമ്മ,30ല്‍

2 സുജാത,30ല്‍

ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 ശ്രീകല,പടനിലം

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം (എസ്.സി)

1 മണിയമ്മ,ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

പാലിയേറ്റീവ് സാന്ത്വനപരിചരണം

1 തങ്കമ്മ,അമ്മിണി നിലയം

സുഭിക്ഷം സുരക്ഷിതം (സമഗ്ര പച്ചക്കറി വികസന പദ്ധതി)

1 മഞ്ചു സൈജു,ഇരുമ്പനം

2 ഔസേഫ്,ഇല്ലിക്കളം

3 ഉഷ,അമ്പിളിഭവന്‍

4 ശ്രീകല,പടനിലം

5 ദീപ സാബു,ഇല്ലിക്കളം

6 വിജയലക്ഷ്മി,മൂത്തനാട്

7 സുമി,മുത്തനാട്

8 ബിന്ദു,40ല്‍

9 ഓമന,പടനിലം

10 പൊന്നമ്മ ,പൊന്‍സിവില്ല

11 രേഷ്മ,പടനിലം

12 സരസമ്മ,ഇല്ലിക്കളം

13 മോന്സി,15ല്‍

14 ജയമണി,വടക്കേമുറി

15 മിനി,അമ്പാടി

16 ഷൈനി ബെന്നി,ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

17 മീരസുമേഷ്,സുമേഷ്ഭവന്‍

18 സിന്ധുരാജ്,രാഖിഭവനം

19 ചെല്ലമ്മ ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍,ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

20 ജോമിച്ചന്‍,ഇല്ലിക്കളം

21 ഷൈനി ജോസ്,വെള്ളപ്പനാട്ട്ച്ചിറ

കറവപശുക്കളെ വിതരണം

1 ശോഭന,ഇല്ലിക്കളം

2 വൃന്ദാകുമാരി,കൊല്ലാറ

3 രാധാമണി,വലക്കാട്

4 ഇന്ദിര,കൊല്ലാറ

5 കനകമ്മ,കൊടുന്താനം

കുടിവെള്ളടാങ്ക്(എസ്.സി)

1 രജനി,മറ്റത്തില്‍

2 രാജമ്മ,മറ്റത്തില്‍

3 സുമതി,മുണ്ടടിത്തറ

4 സത്യഭാമ,വാഴാട്ട്

5 ശെല്‍വം,പാണാറ

6 ബാലകൃഷ്ണന്‍,ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

7 ലവകുമാര്‍,കുഞ്ചായില്‍

8 കൃഷ്ണന്‍ക്കുട്ടി,മറ്റത്തില്‍

9 ശ്രീകുമാര്‍,മുത്തനാട്

10 പ്രസന്നകുമാരി,മണ്ണാകുഴിച്ചിറ

11 മണിയമ്മ,ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

12 അംബിക,ആറ്റ്കടവ്

വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനമുറി(എസ്.സി)

1 അമ്പിളി,വാഴാട്ട്

2 ബെന്നി,പാണാറ

3 അംബിക,ആറ്റ്കടവ്

ക്ഷീര സംഘങ്ങളില്‍ പാലളക്കുന്ന ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക് പാലളവിന് ആനുപാതികമായി ഇന്‍സെന്‍റീവ് വിതരണം

1 രാധാമണിയമ്മ,പാലക്കാട്

2 സുജാത,30ല്‍

ശാരീരിക/മാനസിക വെല്ലുവിളി നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 ശ്രീജിത്ത് ശിശുപാലന്‍,10ല്‍ച്ചിറ

2 പ്രവീണ്‍,വഴിച്ചിറ

3 വിഷ്ണു,കോവിലകം

4 ജയശങ്കര്‍,പള്ളിയില്‍

5 രോഹിത്കൃഷ്ണന്‍,പാണാറ

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍)

1 ഗോപിനാഥപിള്ള,പാലക്കാട്

2 രാധാമണി,ഇല്ലിക്കളം

3 തങ്കമ്മ,ഇല്ലിക്കളം

4 ജാനകി,തുണ്ടിയില്‍

5 തങ്കമ്മ,പാണാറ

6 ക്രിസ്റ്റീന, ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

7 പൊന്നമ്മ ,ഊട്ടുപള്ളിച്ചിറ

8 ഇന്ദിര,കൊല്ലാറ

9 അമ്മിണി,പാണാറ

10 ഭാര്‍ഗവിയമ്മ,ഇടനാഴി

11 മീനാക്ഷി,കുമരകത്ത്

12 ചെല്ലമ്മ,വടക്കേമുറി

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍(എസ്.സി)

1 ലത,മറ്റത്തില്‍

2 ശ്രീകുമാര്‍,മുത്തനാടച്ചിറ്

3 ഭാര്‍ഗ്ഗവി,കുഞ്ചായില്‍

വാര്‍ഡ് 5

ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളികള്‍ നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികല്‍ക്ക് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

ഇല്ല

ഇന്‍സന്‍റീവ്

ഇല്ല

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍)

1 കാര്‍ത്ത്യായനി, കോമളപുരം

2 ഭാരതി, നെന്മലശ്ശേരി

3 സുഭദ്ര , കോണറുപത

4 ലക്ഷ്മി, പൂവ്വപള്ളി

5 ലീലാമണിയമ്മ, കുര്യച്ചംവീട്

6 ലീലാ രാമകൃഷ്ണന്‍, പുത്തന്‍പറമ്പ്

7 വസുമതി രാമന്‍, നികര്‍ത്തില്‍

8 ഒാമന ബാലകൃഷ്ണന്‍, പള്ളിക്കശ്ശേരി

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി(ജനറല്‍)

1 രാജമ്മ ശശി, മംഗലം

2 ജസീന്ത യോഹന്നാന്‍, 70-ല്‍ ചിറ

3 സാവിത്രി, നെകാശ്ശേരി

4 തുളസി സഹദേവന്‍ , കോണറുപത്

5 പൊന്നമ്മ , കിഴക്കേപ്പറമ്പ്

6 ഒാമന ബാലകൃഷ്ണന്‍, പള്ളിക്കശ്ശേരി

7 എല്‍സമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്, വാഴക്കളം

8 അംബുജ ഉണ്ണി, കന്നുകെട്ടില്‍

9 അന്നമ്മ ദേവസ്യ, 70-ല്‍ ചിറ

10 ശശോഭന ഷാജി, കോണറുപത്

11 പുഷ്പവല്ലി , 70-ല്‍ ചിറ

12 രമണി മനോഹരന്‍, 70-ല്‍ ചിറ

13 വിന്‍സി വര്‍ഗ്ഗീസ്, 70-ല്‍ ചിറ

14 ഏലിയാമ്മ ജോസഫ്, 70-ല്‍ ചിറ

15 ജയന്തി മോള്‍, കോണറുപത്

16 രഞ്ചിനി വിനോദ്, കണ്ടംകുടി

17 ഉഷ പ്രകാശ്, കോണറുപത്

18 സരസ്വതി , വാണിപുരം

19 ഷൈലജ ബാഹുലേയന്‍, പാര്‍പ്പിടം

20 രമമേശ് ബാബു, കാട്ടിത്തറ

പശുവിതരണം

1 വല്‍സമ്മ രാജപ്പന്‍, രാജമംഗലം

2 സരസ്വതി വാമനന്‍, വാണിപുരം

3 രമേശ് ബാബു, കാട്ടിത്തറ

4 എല്‍സമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്, വാഴക്കളം

ബയോഗ്യസ് ഫ്ല്ാന്‍റ്

1 മേഴ്സി ജോസഫ്, വള്ളിക്കുന്നം

2 അന്നമ്മ ദേവസ്യ, 70-ല്‍ ചിറ

പച്ചക്കറി കൃഷി വികസനം

1 വിന്‍സി വര്‍ഗ്ഗീസ്, 70-ല്‍ ചിറ

2 ജയന്തി മോള്‍, കോണറുപത്

3 ഉഷ പ്രകാശ്, കോണറുപത്

4 ഏലിയാമ്മ ജോസഫ്, 70-ല്‍ ചിറ

5 ശോഭന ഷാജി, കോണറുപത്

6 ബീന മണിക്കുട്ടന്‍, കൂവ്വപ്പള്ളി

7 ശാന്തമ്മ, കൂവപ്പള്ളി

8 തുളസി സഹദേവന്‍ , കോണറുപത്

9 ഉണ്ണി കെ വി, കന്നുകെട്ടില്‍

10 രാജമ്മ ശശി, മംഗലം

11 സുഭദ്ര രാമചന്ദ്രന്‍, കോണറുപത

12 രാജമ്മ ജനാര്‍ദ്ദനന്‍, പുതുവേലില്‍

13 ഒാമന ബാലകൃഷ്ണന്‍, പള്ളിക്കശ്ശേരി

14 പുഷ്പവല്ലി , 70-ല്‍ ചിറ

15 ഏലിയാമ്മ ജോസഫ്, 70-ല്‍ ചിറ

16 വസുമതി രാമന്‍, നികര്‍ത്തില്‍

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി(എസ്സ് സി)

1 തങ്കമ്മ മണിയന്‍, വല്യതറ

2 അംബിക രത്നാകരന്‍, കളത്തിപ്പറമ്പ്

3 സി വിജയമ്മ, പുതുവല്‍ മണക്കോടിത്തറ

പഠനമുറി (എസ്സ് സി)

1 അംബിക രത്നാകരന്‍, കളത്തിപ്പറമ്പ്

2 സുജേന്ദ്ര ബിജു, കാളത്തറ

3 പ്രസന്ന ഒാമനക്കുട്ടന്‍, പുതുവേല്‍

4 ഗിരിജ ശോഭനന്‍, 70-ല്‍ ചിറ

5 രജനി ഷാജി, പുത്തന്‍ പറമ്പ്

ലാപ്ടോപ്പ്

1 അംബിക തങ്കച്ചന്‍, 70-ല്‍ ചിറ

2 സി വിജയമ്മ, മണക്കോടിത്തറ

3 ഗിരിജ ശോഭനന്‍, 70-ല്‍ ചിറ

4 രജനി ഷാജി, പുത്തന്‍ പറമ്പ്

കുടിവെള്ളടാങ്ക്

1 ഷീജമ്മ പി ബി, മണക്കോടിത്തറ പുതുവല്‍

2 സരള രാജപ്പന്‍, വിഷ്ണു നിവാസ്

3 കെ എ രാജന്‍, കൊച്ചുപറമ്പ്

4 സനല്‍കുമാര്‍ കെ എ, കൊച്ചുപറമ്പ്

5 ശ്യാമള തങ്കപ്പന്‍, കൊച്ചുപറമ്പ്

6 ബാബു കെ, തട്ടാതറ

7 രജനി ഷാജി, പുത്തന്‍ പറമ്പ്

8 ഗിരിജ ശോഭനന്‍, 70-ല്‍ ചിറ

9 സുജീന്ദ്ര ബിജുകുമാര്‍, കാളത്തറ

10 അംബിക തങ്കച്ചന്‍, 70-ല്‍ ചിറ

11 അംബിക രത്നാകരന്‍, കളത്തിപ്പറമ്പ്

12 സി വിജയമ്മ, മണക്കോടിത്തറ പുതുവല്‍

13 തങ്കമ്മ മണിയന്‍, വല്യതറ

14 തങ്കച്ചന്‍, വല്യതറ

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (എസ്സ് സി)

1 പ്രസന്ന ഒാമനക്കുട്ടന്‍, പുതുവേല്‍

വൃദ്ധര്‍ക്ക് ശ്രവണ സഹായി

1 തങ്കമ്മ ജനാര്‍ദ്ദനന്‍, പുതുവേലില്‍

2 തോമസ്സ്, കുന്നശ്ശേരി

3 ഏലിക്കുട്ടി, 70-ല്‍ ചറ

4 എം ജി മോഹനന്‍, മണക്കോടിത്തറ

അംഗപരിമതരായ കുട്ടികള്‍ക്ക് ശ്രവണ സഹായി

ഇല്ല

മത്സ്യ ബന്ധനത്തിന് സുരക്ഷ ഉപകരണം

1 പി എന്‍ സാബു, പുത്തന്‍പറമ്പ്

2 രമേശ് ബാബു, കാട്ടിത്തറ

3 അയ്യപ്പന്‍ വിശ്വംഭരന്‍, കനകാശ്ശേരി

4 സരസ്വതി വാമനന്‍, വാണിപുരം

ഭിന്നശ്ശേഷിക്കാര്‍ക്ക് സ്കൂട്ടര്‍(വനിത)

ഇല്ല

ഭിന്നശ്ശേഷിക്കാര്‍ക്ക് സ്കൂട്ടര്‍(എസ്സ്സി)

ഇല്ല

മമെറിറ്റോറിയസ്സ് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 പ്രസന്ന ഒാമനക്കുട്ടന്‍, പുതുവേല്‍

2 അംബിക തങ്കച്ചന്‍, 70-ല്‍ ചിറ

ഭിന്നശ്ശേഷിക്കാര്‍ക്ക് സ്കൂട്ടര്‍

1 മനേഷ് കുമാര്‍, കൈലാസം

വാര്‍ഡ് 6

45 മുതല്‍ 60ദിവസം പ്രായമുള്ള കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി -ജനറല്‍ വനിത

1 രാജമ്മ സുശീലന്‍,കണ്ടത്തിപറമ്പ്

2 സൗദാമിനി,ശ്രീകുമാര്‍ഭവന്‍

3 സുധര്‍മ്മ കുട്ടപ്പന്‍,രാംനിവാസ്

4 ബിന്ദു സജി,വിജയപുരം

5 തങ്കമ്മ ജോസഫ്,പുളിത്തറ

6 പങ്കജാക്ഷന്‍,കളത്തില്‍

7 പൊന്നമ്മ അപ്പുക്കുട്ടന്‍,പുളിത്തറ

8 സരോജനി,മുണ്ടടി

9 ശ്യാമള വിജയന്‍,കരിമ്പുംവേലി

10 ചെല്ലമ്മ,രാംനിവാസ്

11 ശ്യമളവല്ലി,പുളിത്തറ

12 അമ്മിണി,നെടുംപറമ്പ്

13 ആനന്ദവല്ലി,തിരുവിളപറമ്പ്

14 അന്നമ്മ വര്‍ക്കി,തോട്ടത്തുശ്ശേരി

15 ഷീബ,തെക്കെപെരുഞ്ചേരി

16 സാവിത്രി,അട്ടിയില്‍

17 ഷൈലജ കുഞ്ഞുമോന്‍,ശ്രീനിധിഭവന്‍

18 ലിന അനിയന്‍കുഞ്ഞ്,മുളപ്പത്ര

19 വിജയകുമാരി,പടിഞ്ഞാറെക്കൂറ്റ്

20 ചന്ദ്രശേഖരന്‍പിള്ള,അമ്പാട്ട്

21 ജലജപുരുഷന്‍,ഷിബുമോന്‍

22 നിഷ എം.വി,രാംനിവാസ്

23 വിജയമ്മ അപ്പുക്കുട്ടന്‍,അനന്തുഭവന്‍

24 കവിത,കവിത ഭവന്‍

25 ബൈജു,വിനായക

26 ശാന്തമ്മ ഷാജി,ഇലവുങ്കല്‍

27 ലത അരുണ്‍,ആറേമുക്കാല്‍

28 ലില്ലിക്കുട്ടി ബാബു,തോട്ടത്തുശ്ശേരി

29 പുഷ്പവല്ലി,അറയ്ക്കല്‍

30 രാധാമണി,ഒരുപറ

31 ജോസഫ് ഔസേഫ്,തൈപ്പറമ്പ്

32 ശ്രീദേവി,തുണ്ടിയില്‍

33 സണ്ണിപോള്‍,കിഴക്കുംതറ

34 മറിയാമ്മ മാത്യു,അറയ്ക്കല്‍

35 എ.സി തങ്കച്ചന്‍,പാലപ്പള്ളി

36 ഫിലിപ്പോസ് പൗലോസ്,ചിറയില്‍

37 ഐഷ ദിവാകരന്‍,പടിഞ്ഞാറെക്കൂറ്റ്

38 തങ്കപ്പന്‍,മുളപ്പത്ര

39 ലാലിമോള്‍,കണ്ടുശ്ശേരില്‍

40 ആനന്ദവല്ലി,വളയംതറ

41 ബീജാമോള്‍,രാജമംഗലം

42 അനിത അുി,രാംനിവാസ്

43 ശാന്തമ്മ ,കൃഷ്ണനിവാസ്

44 തുളസീധരന്‍പിള്ള,അമ്പാട്ട്

45 ഷൈനജോളി,കൂത്തശ്ശേരി

46 വസുമതി,ശീവേലിക്കളം

47 ഓമന സദാനന്ദന്‍,വാത്തേരി

48 രാജീവ്,തെക്കേപറമ്പ്

49 തോമസ്.എം.ജെ,മട്ടാഞ്ചേരി

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം (എസ്.സി)

1 കുഞ്ഞുമോള്‍,19ല്‍ച്ചിറ

2 ഷാജി കെ.വി,19ല്‍ച്ചിറ

3 ശാന്തമ്മ കുട്ടപ്പന്‍,കൊച്ചുതറ

4 രാധമ്മ,കുറുപ്പച്ചന്‍വീട്

5 ആശകുമാര്‍,കൊച്ചുതറ

6 ശാന്തമ്മ,കുറുപ്പച്ചന്‍വീട്

7 രഘു വി എന്‍,വാത്തേരി

8 ലീലമണി തങ്കച്ചന്‍,പുളിത്തറ

സമഗ്രപച്ചക്കറി

1 തങ്കമണി,ചക്കിട്ടപറമ്പ്

2 സുശീല മനോഹരന്‍,അമ്പാട്ട്

3 ഷീജ,പുതുവല്‍കാപ്പുംപടി

4 പത്മാക്ഷി,തടത്തില്‍

5 അനിത അജി,മുളപ്പത്ര

6 ജെയിംസ് ജോസഫ്,ചിറയില്‍

7 വിജയകുമാരി,പടിഞ്ഞാറെക്കൂറ്റ്

8 രത്നമ്മ,അറയ്ക്കല്‍

9 ജിജിമോള്‍,വാത്തേരില്‍

10 അന്നമ്മ ഔസേഫ്,തുണ്ടിയില്‍

11 ഷൈലജ കുഞ്ഞുമോന്‍,ശ്രീനിധിഭവന്‍

12 അമ്മിണി,നെടുംപറമ്പ്

13 ആനന്ദവല്ലി,തിരുവിളപറമ്പ്

14 ബിന്ദു സജി,വിജയപുരം

15 ലത അരുണ്‍,ആറേമുക്കാല്‍

16 അജേഷ്കുമാര്‍,തൈപ്പറമ്പ്

17 ജെയിംസ് ജോസഫ്,ചിറയില്‍

18 എ.സി തങ്കച്ചന്‍,പാലപ്പള്ളി

19 ബീജാമോള്‍,രാജമംഗലം

20 ശ്യാമളവല്ലി,പുളിത്തറ

21 ബിന്ദു രാജേന്ദ്രന്‍,മാവിലശ്ശേരി

22 ചെല്ലമ്മ,രാംനിവാസ്

23 ശാന്തമ്മ ഷാജി,ഇലവുങ്കല്‍

24 അന്നമ്മ വര്‍ക്കി,തോട്ടത്തുശ്ശേരി

25 ശശിധരന്‍,ചക്കിട്ടപറമ്പ്

26 സുലേഖ,ചക്കിട്ടപ്പറമ്പ്

27 ജോളി തോമസ്,ഇടയാടി

28 അമ്മിണി അശോകന്‍,ചിറയില്‍

29 ശാന്തകുമാരി,ശശിസദനം

30 സരോജിനി,ചുണ്ടടി

31 ഷൈനമ്മ ജോളി,കൂത്തശ്ശേരി

32 നിഷ എം.വി,രാംനിവാസ്

33 വസുമതി,ശീവേലിക്കളം

34 ലിലചന്ദ്രന്‍,മണിമലശ്ശേരി

35 ലീലമണി തങ്കച്ചന്‍,പടിഞ്ഞാറെപുളിത്തറ

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 ജിജിമോള്‍,വാത്തേരില്‍

2 ബിജുമോന്‍,വാത്തേരില്‍

3 പത്മാക്ഷി,തടത്തില്‍

4 ഷീജ,പുതുവല്‍(സത്യദാസ്)

5 പൊന്നമ്മ അപ്പുക്കുട്ടന്‍,പുളിത്തറ

6 തങ്കമ്മ ജോസഫ്,പുളിത്തറ

കറവപ്പശുക്കള്‍ വിതരണം

1 ശ്യാമളവല്ലി,പുളിത്തറ

2 സോമവല്ലി,പെരുഞ്ചേരില്‍

3 ചന്ദ്രശേഖരന്‍പിള്ള,അമ്പാട്ട്

4 ഹരിദാസ്,ചക്കിട്ടപ്പറമ്പ്

5 ആനന്ദവല്ലി,വളയംതറ

6 ഷീജസത്യദാസ്,പുതുവല്‍

7 ഓമന സദാനന്ദന്‍,വാത്തേരി

ശാരീരിക/മാനസിക വെല്ലുവിളിനേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 പങ്കജാക്ഷന്‍,കളത്തില്‍

2 റ്റിന്‍സിമോള്‍,തോട്ടത്തുശ്ശേരില്‍

വ്ദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള പഠനമുറി(എസ്.സി)

1 കുഞ്ഞുമോള്‍,19ല്‍ച്ചിറ

2 കനകമ്മ,പുത്തന്‍പറമ്പ്

3 ഷാജി കെ.വി,19ല്‍ച്ചിറ

4 പി വി വിജയകുമാര്‍,പുതുവല്‍

5 അനുഗ്രഹ കുമാര്‍,താമരച്ചാലില്‍

6 ശ്രീമോള്‍,കൊച്ചുതറ

7 കാര്‍ത്ത്യായനി,പുതുവല്‍

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍)

1 വസുമതി,ശീവേലിക്കളം

2 ശങ്കരപ്പിള്ള,വലിയവീട്

3 ഭാരതി,പുത്തന്‍വീട്

4 ദാസപ്പന്‍,പെരുഞ്ചേരില്‍

5 കുട്ടപ്പന്‍,ചക്കിട്ടപ്പറമ്പ്

6 അന്നമ്മ വര്‍ക്കി,തോട്ടത്തുശ്ശേരി

7 മഹിളമണി,ആറേമുക്കാലില്‍

8 സരോജിനി,മുണ്ടടി

9 രത്നമ്മ,അറയ്ക്കല്‍

10 വക്കന്‍,പുളിത്തറ

11 മറിയാമ്മ മാത്യു,അറയ്ക്കല്‍

12 പത്മനാഭന്‍,പി ബി ഭവനം

13 ചെല്ലമ്മ,രാംനിവാസ്

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (എസ്.സി)

1 തങ്കമ്മ കുഞ്ഞച്ചന്‍,പുളിത്തറ

2 കാര്‍ത്ത്യായനി,പുതുവല്‍

3 തങ്കമ്മ ,താരച്ചാലില്‍

4 വിജയകുമാര്‍,പുതുവല്‍

ലാപ്ടോപ്പ് (എസ്.സി)

1 കനകമ്മ,പുത്തന്‍പറമ്പ്

2 അനുഗ്രഹ കുമാര്‍,താമരച്ചാലില്‍

3 രഘു വി എന്‍,വാത്തേരി

കുടിവെള്ള ടാങ്ക്(എസ്.സി)

1 കുഞ്ഞുമോള്‍,19ല്‍ച്ചിറ

2 രാധമ്മ,കുറുപ്പച്ചന്‍വീട്

3 തങ്കമ്മ കുഞ്ഞച്ചന്‍,പുളിത്തറ

4 കാര്‍ത്ത്യായനി,പുതുവല്‍

5 ബിജിഷ് കുമാര്‍,വല്യതറ

6 സുരേഷ്കുമാര്‍,താമരച്ചാലില്‍

7 ലീലമണി തങ്കച്ചന്‍,പുളിത്തറ

8 അനിയന്‍കുഞ്ഞ്,പടിഞ്ഞാറെപുളിത്തറ

9 ശ്രീമോള്‍,കൊച്ചുതറ

10 ഷാജി കെ.വി,19ല്‍ച്ചിറ

11 ശാന്തമ്മ,കൊച്ചുതറ

12 രഘു വി എന്‍,വാത്തേരി

13 ആശകുമാര്‍,കൊച്ചുതറ

14 ശാന്തമ്മ,കുറുപ്പച്ചന്‍വീട്

വൃദ്ധര്‍ക്ക് ശ്രവണ സഹായി

1 മറിയാമ്മ മാത്യു,അറയ്ക്കല്‍

2 തങ്കമ്മ കേശവന്‍,താമരച്ചാലില്‍

വാര്‍ഡ് 7

ക്ഷീര സംഘങ്ങളില്‍ പാലളക്കുന്ന ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക് ഇന്‍സെന്‍റീവ്

1 വിഷ്ണു പി ,ചാലയില്‍

ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളി നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 ഒാമന സോമന്‍, കൊണ്ടകശ്ശേരില്‍

2 സോമന്‍,വെട്ടുവേലിച്ചിറ

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍

1 സുബൈദ,വ്യാസപുരം

2 ഭവാനി ഗോപി,കംിച്ചേരില്‍

3 സാവിത്രി,23ല്‍ച്ചിറ

4 സുമംഗല ജയകുമാര്‍

5 സുധര്‍മ്മ,കംിച്ചേരില്‍

കോഴികുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം (ജനറല്‍)

1 ഓമന സോമന്‍,കൊണ്ടകശ്ശേരി

2 രമാദേവി,പുതുവല്‍

3 സുശീല സുകുമാരന്‍,ചേരാംചേരില്‍

4 ഓമന സുരേഷ്,പുതിയവീട്

5 സിബിച്ചന്‍, മാനുട്ടിയില്‍

6 സരസമ്മ ചെമ്പകശ്ശേരില്‍

7 ശാന്തമ്മ , ഇടക്കരിച്ചിറ

8 ശ്യാമള സഹദേവന്‍, കൊ1ച്ചുവടയത്തുശ്ശേരി

9 ശ്രീദേവി ശിവന്‍കുഞ്ഞ്,സീമാഭവനം

10 ജയമ്മ ബാബു, ചിഞ്ചുഭവന്‍

11 ജയശ്രീ,കംിച്ചേരി

12 രഞ്ജു മംഗളന്‍,കംിച്ചേരി

13 ബാലകൃഷ്ണന്‍, ചെമ്പകശ്ശേരി

14 സുഭാഷ് എം പി, 30-ല്‍ ചിറ

15 ദേവകി,പൊന്മലാക്കല്‍ ചിറ

16 ആശാമോള്‍,ലതഭവനം

17 സിന്ധു വത്സപ്പന്‍,ആശാനിവാസ്

18 തങ്കമ്മ പ്രഭാകരന്‍,10ല്‍വടക്കേച്ചിറ

19 സ്വര്‍ണ്ണപ്പന്‍, രേഷ്മ ഭവന്‍

20 മഹിളാമണി കമലാസനന്‍

21 സുനില്‍, പൊന്‍മലാക്കല്‍ചിറ

22 പ്രതീഷ്കുമാര്‍, 10-ല്‍ വടക്കേച്ചിറ

23 ഗിരിജ കമലാസനന്‍, കടത്തനാടി

24 സന്തോഷ്കുമാര്‍ , തുളാട്ട്

25 രാധാമണി തങ്കപ്പന്‍,23ല്‍ച്ചിറ

26 സുഷമ, മണ്ണേലിച്ചിറ

ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക് കറവപശുക്കളെ വിതരണം

1 ബാലകൃഷ്ണപണിക്കര്‍,പുഷ്പമംഗലം

2 രാധാമണി കേശവന്‍

3 സന്തോഷ്കുമാര്‍,തൊളാട്

4 ജഗദമ്മ,ആര്യന്‍പറമ്പ്

5 സബിത.പി,ആദിത്യ നിവാസ്

6 സുബൈദ,വ്യാസപുരം

7 ജയമ്മ ബാബു, ചിഞ്ചുഭവന്‍

8 ചന്ദ്രമതി,ഇത്തിത്തറ

9 സാലിമ്മ രാജപ്പന്‍,നടുവിലത്തറ

10 രാധാമണി തങ്കപ്പന്‍,23ല്‍ച്ചിറ

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 ജിജിഭായി രാമചന്ദ്രന്‍

2 സുമംഗല ജയകുമാര്‍

3 ലൈല രമേശന്‍,വിഷ്ണുഭവന്‍

4 സുധര്‍മ്മ,കംിച്ചേരില്‍

5 ശ്രീദേവി ശിവന്‍കുഞ്ഞ്,സീമാഭവനം

6 സൗപര്‍ണ്ണിക കെ.കെ,സന്ദീപ് ഭവനം

സുഭിക്ഷം,സുരക്ഷിതം സമഗ്ര പച്ചക്കറി കൃഷി വികസനപദ്ധതി

1 അനുമോള്‍ ജി,ബാബു നിലയം

2 അജയന്‍ സി.ജി,ചെമ്പകശ്ശേരി

3 അഭിലാഷ്,വളഞ്ഞുംപ്ലാക്കല്‍

4 ഓമന സോമന്‍,കൊണ്ടകശ്ശേരി

5 ലക്ഷ്മിക്കുട്ടി,സന്തോഷ്ഭവന്‍

6 സാവിത്രി,23ല്‍ച്ചിറ

7 കുമാരി സദാനന്ദന്‍,തൊളാട്ട് പുത്തന്‍ വീട്

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം (എസ്.സി)

1 രാജമ്മ കൃഷ്ണന്‍ക്കുട്ടി

2 ഓമന വിശ്വംഭരന്‍

3 പ്രസന്ന ,ഇത്തിത്തറ

4 ചന്ദ്രമതി,ഇത്തിത്തറ

5 പൊന്നമ്മ രാജീവ്,കളരിത്തറ

6 തങ്കമ്മ ഭാസ്കരന്‍,പുന്നത്തറ

7 കല്പന ,അറയ്ക്കത്തറ

വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനമുറി(എസ്.സി)

1 സോമന്‍,വെട്ടുവേലിച്ചിറ

2 രവിചന്ദ്രന്‍,പാറേച്ചിറ

3 മോഹനകുമാര്‍,കന്യാകോണില്‍

4 സബിത.പി,ആര്യ നിവാസ്

5 പ്രസന്ന ,ഇത്തിത്തറ

6 ഷാജഹാന്‍,കൊച്ച്പറമ്പ്

7 രാജമ്മ കൃഷ്ണന്‍ക്കുട്ടി

ബിരുദ/പ്രഫഷണല്‍ കോളേജ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് ലാപ്ടോപ്പ്

1 ബിന്ദുപ്രകാശ്,പ്രിയഭവന്‍

2 അമ്പിളിക്കുട്ടന്‍,നന്ദുഭവന്‍

3 മുരളീധരന്‍ എന്‍,മാലിത്തറ

4 രാധാഗോപി,കളരിത്തറ

5 അര്‍ജ്ജുന്‍ എസ്,നന്ദുഭവന്‍

കുടിവെള്ള ടാങ്ക് (എസ്.സി)

1 പൊന്നമ്മ എ.ജി,അറയ്ക്കത്തറ

2 കെ.ഭസ്കരന്‍,20ല്‍ച്ചിറ

3 സൗപര്‍ണ്ണിക ,സന്ദീപ് നിവാസ്

4 രാധാഗോപി,കളരിത്തറ

5 ശാലിനി വിനോദ്

6 മഹിളാമണി,രാഗേഷ്ഭവനം

7 പുരുഷന്‍.ടി,ഇടക്കരിച്ചിറ

8 അമ്പിളിക്കുട്ടന്‍,നന്ദുഭവന്‍

9 രാജമ്മ കൃഷ്ണന്‍ക്കുട്ടി

10 പൊന്നമ്മ,6ല്‍

11 രാജപ്പന്‍ എം.കെ,മാലിത്തറ

12 പൊന്നമ്മ രാജീവ്,കളരിത്തറ

13 ചെല്ലപ്പന്‍,മാലിത്തറ

14 രാജമ്മ ഭാസ്കരന്‍

15 ദാമോദരന്‍,അറയ്ക്കത്തറ

16 ബിന്ദു പ്രകാശ്,പ്രിയാഭവനം

17 ജിജിഭായി രാമചന്ദ്രന്‍,അറയ്ക്കത്തറ

18 ഓമന വിശ്വംഭരന്‍

19 സബിത പി ആദിത്യ നിവാസ്

20 പ്രസന്ന ,ഇത്തിത്തറ

21 ചെല്ലമ്മ,ഇടക്കരിച്ചിറ

22 സാലിമ്മ രാജപ്പന്‍,നടുവിലത്തറ

23 ഷാജഹാന്‍,കൊച്ച്പറമ്പ്

24 സിനിലാല്‍,കളരിത്തറ

25 നാരായണന്‍,കന്യാകോണില്‍

26 തങ്കമ്മ കുട്ടപ്പന്‍,ഇത്തിത്തറ

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍(എസ്.സി)

1 ചെല്ലപ്പന്‍,മാലിത്തറ

2 ദാമോദരന്‍,അറയ്ക്കത്തറ

3 തങ്കമ്മ,കന്യാകോണില്‍

4 ചെല്ലമ്മ,അറയ്ക്കത്തറ

5 പൊന്നമ്മ എ.ജി,അറയ്ക്കത്തറ

6 സൗപര്‍ണ്ണിക,സന്ദീപ് നിവാസ്

ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പദ്ധതികള്‍

വൃദ്ധര്‍ക്ക് ശ്രവണ സഹായി

1 നാരായണന്‍,കന്യാകോണില്‍

അംഗപരിമിതരായ കുട്ടികള്‍ക്ക് ശ്രവണ സഹായി

ഇല്ല

മത്സ്യബന്ധനത്തിന് സുരക്ഷ ഉപകരണം

1 പൊന്നമ്മ രാജിവ്,കളരിത്തറ

2 പുഷ്പന്‍ നാരായണന്‍,ചെമ്പകശ്ശേരി

സ്വാന്തനഉപകരണം(പാലിയേറ്റീവ്)

1 ജലജ സുരേന്ദ്രന്‍, രാം നിവാസ്

ഭിന്നശേഷിയുള്ളവര്‍ക്ക് സൈഡ് വീലുള്ള സ്കൂട്ടര്‍

ഇല്ല

വാര്‍ഡ് 8

സമഗ്ര പച്ചക്കറി

1 ത്രേസ്യാമ്മ തോമസ്,പത്തില്‍

2 ബിന്ദു വിനയന്‍,കോച്ചേരി

3 സണ്ണിച്ചന്‍ തോമസ്,മണ്ണാകുഴി

4 ത്രേസ്യാമ്മ ജോസഫ്,മണ്ണാകുഴി

5 വനജ,കൊച്ചുകടമ്പനാട്

6 സെലിന്‍ ജേക്കബ്,താഴ്വേലിക്കളം

7 സുജാത,കമിച്ചേരിപറമ്പ്

8 സിനിമോള്‍,കംിച്ചേരിപറമ്പ്

9 തങ്കമ്മ സെബാസ്റ്റ്യന്‍,വേണാടമ്പള്ളി

10 ബിന്നി സുദര്‍ശനന്‍,ബിഥുന്‍ കോട്ടേജ്

11 സിനി രതീഷ്.ആറ്റ്കടവ്

12 ലീലാമണി,10ല്‍ച്ചിറ

13 ശാന്തമ്മ ബാലകൃഷ്ണന്‍,മുണ്ട്പറമ്പ്

14 സിമി ജോസഫ്,മണ്ണാകുഴി

15 അനു സജി,കോച്ചേരി

16 മണിയമ്മ,കൊച്ചുമന്നം

17 ബിന്ദു മംഗളന്‍,പെരുമ്പള്ളി

18 ഏലിക്കുട്ടി,അട്ടിയില്‍

19 ഷജനി,പെരുമ്പള്ളി

20 മറിയമ്മ,അട്ടിയില്‍

21 സരസമ്മ,കടമ്പനാട്

22 സിമി സന്തോഷ്,കൈതമഠം

23 സാവിത്രിയമ്മ,നെല്ലിക്കാട്

24 പങ്കജാക്ഷി,നാലുപറ

25 ബിന സെബാസ്റ്റ്യന്‍,ആറ്റ്മാലി

26 ഗിരിജ സാബു,കൈതമഠം

27 ഷൈലജ സിബിച്ചന്‍,കടമ്പനാട്

28 ബിജി വിശ്വംഭരന്‍,കടമ്പനാട്

29 റ്റീന ബെന്നിച്ചന്‍,വെള്ളപ്പനാട്ട്ച്ചിറ

30 മഞ്ചു രാജേഷ്,19ല്‍ച്ചിറ

31 മിനി സുരേഷ്,നാലുപറ

32 ജോണ്‍സി സിബി,വെള്ളപ്പനാട്ട്ച്ചിറ

33 കുഞ്ഞമ്മ സ്കറിയ,വേണാടായപുത്തന്‍വീട്

34 സതിയമ്മ,പ്ലാങ്കോട്

35 വിദ്യാധരന്‍,കാട്ടേഴം

36 ബിന്ദാര,19ല്‍ച്ചിറ

37 ലില്ലിക്കുട്ടി രാജ്മോഹന്‍ ,കോച്ചേരി

38 ലീലാമണി,10ല്‍ച്ചിറ

39 ഷില്‍സി,മുണ്ടുപറമ്പ്

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം

1 സിമി ജോസഫ്,മണ്ണാകുഴി

2 സുശീല പൊന്നപ്പന്‍,കവിതാലയം

3 ത്രേസ്യാമ്മ ദേവസ്യ,കോച്ചേരി

4 തങ്കമ്മ എം,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

5 സുഗന്ധി ഷാജി,കൊച്ചുമന്നം

6 സരസമ്മ,കടമ്പനാട്

7 പങ്കജാക്ഷി,നാലുപറ

8 റ്റീന ബെന്നിച്ചന്‍,വെള്ളപ്പനാട്ട്ച്ചിറ

9 തങ്കമ്മ ഗോപാലന്‍,10ല്‍ച്ചിറ

10 ബിജി വിശ്വംഭരന്‍

11 കമലാക്ഷി കരുണാകരന്‍,10ല്‍ച്ചിറ

12 രാജമ്മ ,പെരുമ്പള്ളിക്കര

13 സരസമ്മ വിശ്വനാഥന്‍,പാറേച്ചിറ

14 സാലിമ്മ ജോസഫ്,ആമക്കാട്

15 സതിയമ്മ,പ്ലാങ്കോട്

16 കുഞ്ഞമ്മ സ്കറിയ,വേണാടായപുത്തന്‍വീട്

17 തങ്കമ്മ ദാമോദരന്‍,മുണ്ട്പറമ്പ്

18 സതിയമ്മ ഷാജി,കൈതാരം

19 പങ്കജാക്ഷി,പെരുമ്പള്ളിക്കാര

20 സുജാത,കംിച്ചേരിപറമ്പ്

21 ബിന്നി സുദര്‍ശനന്‍,ബിഥുന്‍ കോട്ടേജ്

22 മണിയമ്മ വിശ്വംഭരന്‍ ,കൊച്ചുമന്നം

23 കൗസല്യ,കൈതാരം

24 സജിനി പ്രകാശ്

25 ലീല സാംബശിവന്‍

26 മിനി ബോധന്‍,കൊച്ചുകടമ്മനാട്

27 മേഴ്സി ജെയിംസ്,വട്ടംപറമ്പ്

28 ബിനി രതീഷ്,ആറ്റ്കടവ്

29 ലീലമണി,10ല്‍ച്ചിറ

30 ശാന്തമ്മ ബാലകൃഷ്ണന്‍,മുണ്ട്പറമ്പ്

31 മിനി സുരേഷ്,നാലുപറ

32 വിദ്യാധരന്‍,കാട്ടേഴം

33 ഗംഗാധരന്‍,വള്ളിക്കാട്

34 ത്രേസ്യാമ്മ ജോസഫ്,മണ്ണാകുഴി

35 ബിന്ദു മംഗളന്‍,പെരുമ്പള്ളിക്കര

36 വാസന്തി ചന്ദ്രന്‍,രഞ്ജിത്ത് ഭവന്‍

37 സിന്ധു ശിവന്‍, 19-ല്‍ ചിറ

38 പ്രിയംവദ പുരുഷോത്തമന്‍,മുണ്ട്ചിറ

39 സിമി സന്തോഷ്,കൈതമഠം

40 ഗിരിജ സാബു,കൈതമഠം

41 സുജ പൊന്നപ്പന്‍,പേരകം

42 മറിയമ്മ സ്കറിയ,അട്ടിയില്‍

43 ലില്ലിക്കുട്ടി ഫ്രാന്‍സിസ്,10ല്‍ച്ചിറ

44 വനജ തങ്കപ്പന്‍,കൊച്ചുകടമ്പനാട്

45 ഷൈലജ സിബിച്ചന്‍,കടമ്പനാട്

46 സിനിമോള്‍,കംിച്ചേരിപറമ്പ്

47 ബീന സെബാസ്റ്റ്യന്‍,ആറ്റുമാലി

48 ചന്ദ്രമതി ചന്ദ്രപ്പന്‍,ആലംഞ്ചേരി

49 ബിന്ദാര 19ല്‍ച്ചിറ

50 സാബൂജന്‍,പാട്ടത്തില്‍

51 ഇന്ദിര ഗിരീശന്‍,കൊച്ചുകടമ്പനാട്

52 ബിന്ദു വിനയന്‍,കോച്ചേരി

53 ശാന്തമ്മ ആറ്റ്കടവ്

54 സദാശിവന്‍,ആറ്റ്കടവ്

55 ബിസ്മി,19ല്‍ച്ചിറ

56 രാജിവ്,വെള്ളപ്പനാട്ട്ച്ചിറ

57 രമണി രാമചന്ദ്രന്‍,വെള്ളപ്പനാട്ട്ച്ചിറ

58 ലില്ലിക്കുട്ടി രാജ്മോഹന്‍ ,കോച്ചേരി

59 മിനിമോള്‍,19ല്‍ച്ചിറ

ബയോഗ്യാസ്

1 ഗംഗാധരന്‍,വള്ളിക്കാട്

2 കേരളകുമാര്‍,കണ്ണോട്

3 സരസമ്മ,കടമ്പനാട്

4 സെബാസ്റ്റ്യന്‍ തോമസ്,മണ്ണാകുഴിച്ചിറ

5 സതിയമ്മ ,പ്ലാങ്കോട്

6 സിമി സന്തോഷ്,കൈതമഠം

7 ഗിരിജ സാബു,കൈതമഠം

8 പ്രിയംവദ പുരുഷോത്തമന്‍,മുണ്ട്ചിറ

9 വനജ,കൊച്ചുകടമ്പനാട്

10 സാബുജന്‍,പാട്ടത്തില്‍

എസ്.സി

1 തങ്കമ്മ മാധവന്‍,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

2 ബിന്ദുമോള്‍ സി.എന്‍,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

3 ബിനന്ദു സി.ടി,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

4 ബിന്ദു വിനയന്‍,കോച്ചേരി

5 രമണി രാമചന്ദ്രന്‍,വെള്ളപ്പനാട്ട്ച്ചിറ

പഠനമുറി

1 സുരേഷ്,മണ്ണാകുഴിച്ചിറ

2 സജിനി ജയപ്രകാശ്,പുത്തന്‍കളം

3 ബിന്ദു സി.ടി,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

4 ബിന്ദു വിനയന്‍,കോച്ചേരി

ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളികള്‍ നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികല്‍ക്ക് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 മിനി നടേശന്‍,പ്ലാങ്കോട്

2 അമല്‍കുമാര്‍, ആഞ്ഞിലിപ്പറമ്പ്

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍

1 തങ്കമ്മ,കൊച്ചുമഴുകുന്നേല്‍

2 കമലാക്ഷി,നെടുംച്ചിറ

3 തങ്കമ്മ മാധവന്‍,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

4 ബിജി വിശ്വംഭരന്‍,കടമ്പനാട്

5 പങ്കജാക്ഷി,നാലുപറ

6 കൗസല്യ,കൈതാരം

7 രാമചന്ദ്രന്‍ നായര്‍,നെല്ലിക്കാട്

8 കാതരാക്ഷി,കോച്ചേരി

9 പങ്കജാക്ഷി,പെരുമ്പള്ളി

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍(എസ്.സി)

1 തങ്കമ്മ മാധവന്‍,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

2 തങ്കമ്മ എം ,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

3 സരസമ്മ,പ്രിയഭവന്‍

കറവപ്പശുവിതരണം

1 ബെന്നി സുദര്‍ശനന്‍,ഉമ്പക്കാട്ട്ക്കളം

കാലിത്തീറ്റ

1 ജെസി ഉമ്മന്‍,തെക്കുംതലയ്ക്കല്‍

കുടിവെള്ള ടാങ്ക്

1 തങ്കമ്മ മാധവന്‍,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

2 സുരേഷ്,മണ്ണാകുഴിച്ചിറ

3 സരസമ്മ പ്രിയഭവന്‍

4 സജനി ജയപ്രകാശ്,പുത്തന്‍കളം

5 ലീല സാംബശിവന്‍,നെല്ലിക്കാട്ട്ചിറ

6 ലില്ലിക്കുട്ടി,കോച്ചേരി

7 ബിനന്ദു സി.ടി,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

8 രാജീവ് ,വെള്ളപ്പനാട്ട്ച്ചിറ

9 ബിസ്മി,19ല്‍ച്ചിറ

10 സദാശിവന്‍,ആറ്റ്കടവ്

11 ശാന്തമ്മ,ആറ്റ്കടവ്

12 ബിജുമോന്‍,കാപ്പില്‍ച്ചിറ

സ്കൂട്ടര്‍

1 സുശീല പൊന്നപ്പന്‍,കവിതാലയം

2 കേരളകുമാര്‍,കണ്ണോട്

വാര്‍ഡ് 9

ക്ഷീര കര്‍ഷകര്‍ക്ക് ഇന്‍സെന്‍റെീവ്

1 ഇല്ല

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം(ജനറല്‍)

1 പുഷ്പമ്മ,തുണ്ടിയില്‍

2 മേരിക്കുട്ടി ചാക്കോ,

3 റൂബി റോയി,റാണിമംഗലം

4 ശാരദ ശ്രീനിവാസന്‍,വലിയവീട്

5 രാധാമണി,കൊണ്ടകശ്ശേരി

6 കാഞ്ചനവല്ലി,ഏലച്ചിറ

7 തങ്കമ്മ സുധാകരന്‍,പുത്തന്‍പറമ്പ്

8 ഓമന ശശീധരന്‍,കളത്തില്‍

9 സുജാത അപ്പുക്കുട്ടന്‍,കുന്നത്ത്കളം

10 തിലകമ്മ ചെല്ലപ്പന്‍,കൊണ്ടകശ്ശേരി

11 വത്സമ്മ ജോസഫ്,കാപ്പില്‍

12 ജെസ്സി ദേവസ്യ

13 കൗസല്യ സുകുമാരന്‍,പുത്തന്‍പറമ്പ്

14 ഗിരിജ മോഹന്‍,കോമര്‍ത്ത്ശ്ശേരി

15 ലീലമ്മ രാധകൃഷ്ണന്‍,വലിയവീട്

16 മണിയമ്മ ഋഷികേശ്

17 സുജ ജോണ്‍സണ്‍,കോയിലിടെ

18 രാധാമണി നന്ദനന്‍,കൊണ്ടകശ്ശേരി

19 ജീനമോള്‍,കളരിക്കല്‍

20 അമ്പിളി സലികുമാര്‍,വൈദ്യശാലച്ചിറ

21 തങ്കമണി തമ്പാന്‍

22 കുഞ്ഞമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്,കറുപ്പശ്ശേരി

23 അജിശിവന്‍,അഷില്‍ഭവന്‍

24 കനകമ്മ ഷാജി,സാന്ദ്രഭവന്‍

25 ഇന്ദിര ഗോപി

26 വത്സമ്മ ജോസുകുട്ടി

27 ശ്യാമള.കളത്തനാടി

28 ഷീല ഉല്ലാസ്,കളത്തനാടി

29 ശാന്തി സുരേഷ്

30 നളിനി രാജപ്പന്‍

31 അന്നമ്മ ജോസഫ്

32 ജഗദമ്മ

33 കുസുമം

34 രേണുകദേവി,വേലിക്കെട്ടില്‍

35 ഏലിക്കുട്ടി ജോസഫ്

36 ചെല്ലമ്മ ,കോമര്‍ത്തുശ്ശേരി

37 റോസമ്മ ദേവസ്യ,വൈക്കത്ത്ശ്ശേരി

38 ബിനോമ അശോകന്‍,കളരിക്കല്‍

39 ജിമ്മിച്ചന്‍ പോള്‍,ചിറയില്‍

40 വിജയമ്മ സാബു,ആശാരിശ്ശേരി

41 വൃന്ദ അപ്പുക്കുട്ടന്‍,ഏലച്ചിറ

42 സുലോചന വിജയന്‍,നെടുംമ്പറയില്‍

43 കാര്‍ത്യായനി,കോമര്‍ത്തുശ്ശേരി

44 സരസ്വതിയമ്മ,വേലക്കടവില്‍

45 ഷൈലാമണി,അമ്പാടി

46 ബിന്ദു രമേശന്‍,പാണ്ടിശ്ശേരി

47 ആന്‍സമ്മ സണ്ണി

48 ഏലിയമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്,പൂത്രച്ചിറ

49 ഫിലോമിന ഔസേഫ്,

50 അന്നമ്മ ദേവസ്യ

51 തങ്കമണി പുരുഷന്‍

52 ഫിലോമിന  വര്‍ഗ്ഗീസ്

53 സുഭാഷിണി

54 ചെല്ലമ്മ ,

വൃദ്ധര്‍ക്ക് ശ്രവണസഹായി

ഇല്ല

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം(എസ്.സി)

1 രാജമ്മ സോമന്‍

2 ജീവ ജിജകുമാര്‍,ഒരുപറയില്‍

3 സരസമ്മ,പടിഞ്ഞാറെവാലയില്‍

4 ബിനുകുമാര്‍,ഒരുപറയില്‍

5 ആശമോള്‍,ഇടത്തിപ്പറമ്പ്

6 ചെല്ലമ്മ ,ഇടത്തിപ്പറമ്പ്

7 സന്തോഷ്,കോച്ചേരി

കുടിവെള്ള ടാങ്ക്(എസ്.സി)

1 രാജമ്മ സോമന്‍,60ല്‍ചിറ

2 അമ്മുകുട്ടി,പടിഞ്ഞാറെവാലയില്‍

3 സരസമ്മ,പടിഞ്ഞാറെവാലയില്‍

4 രാജീവ്ദാസ്

5 അനില്‍കുമാര്‍,അട്ടിച്ചിറ

6 ബിനു,ഒരുപറ

7 ഓമന വിദ്യാനന്ദന്‍

8 സുഭാഷിണി ഹരിദാസ് ,ഇടത്തിപ്പറമ്പ്

9 യശോദ പുരുഷന്‍,60ല്‍ചിറ

10 ചെല്ലമ്മ ,ഇടത്തിപ്പറമ്പ്

11 സാവിത്രി ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍,പടിഞ്ഞാറെപറമ്പ്

12 സന്തോഷ്,കോച്ചേരി

ശ്രവണ സഹായി കുട്ടികള്‍

ഇല്ല

ശാരീരിക/മാനസിക വെല്ലുവിളി നേരിടുന്നവര്‍ക്കുള്ള സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 തേജോലക്ഷ്മി

മത്സ്യബന്ധനത്തിന് സുരക്ഷ ഉപകരണം

ഇല്ല

ഭിന്നശേഷിയുള്ളവര്‍ക്ക് സ്കൂട്ടര്‍

ഇല്ല

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍)

1 തങ്കമ്മ,പുത്തന്‍പറമ്പ്

2 റോസമ്മ ദേവസ്യ,വൈക്കത്ത്ശ്ശേരി

3 വിജയമ്മ സാബു,ആശാരിശ്ശേരി

4 തിലകമ്മ ചെല്ലപ്പന്‍,കൊണ്ടകശ്ശേരി

5 സതിമോള്‍,കൊണ്ടകശ്ശേരി

ഭിന്നശേഷിയുള്ളവര്‍ക്ക് സ്കൂട്ടര്‍(വനിതകള്‍)

ഇല്ല

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍(എസ്.സി)

1 രാജിവ്ദാസ്,അട്ടിയില്‍

2 ചെല്ലമ്മ,ഇടത്തിപ്പറമ്പ്

3 തങ്കമണി സുഗുണന്‍, താഴ്ചയില്‍

ബിരുദ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് മെറിറ്റോറിയസ് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

ഇല്ല

പഠനമുറി(എസ്.സി)

1 ബിനു വി,ഒരുപറയില്‍

2 അമ്മുക്കുട്ടി കുഞ്ഞ്കുഞ്ഞ്

3 ഷീബ മധു,60ല്‍ചിറ

4 സന്തോഷ്,കോച്ചേരി

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 ഓമന ശശിധരന്‍,കളത്തില്‍

2 ഏലിക്കുട്ടി ജോസഫ്

3 രാജീവ്ദാസ്

4 റോസമ്മ ദേവസ്യ,വൈക്കത്ത്ശ്ശേരി

5 അനില്‍കുമാര്‍,അട്ടിച്ചിറ

6 ആന്‍സമ്മ സണ്ണി

7 കുഞ്ഞമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്,

8 ബിന്ദു രമേശന്‍,പാണ്ടിശ്ശേരി

ലാപ്ടോപ്പ്(എസ്.സി)

1 ഓമന വിദ്യാനന്ദന്‍

പാലിയേറ്റിവ് പരിചരണം

ഇല്ല

കറവപശുക്കളെ വിതരണം

1 ഓമന ശശിധരന്‍,കളത്തില്‍

2 തങ്കമ്മ,പുത്തന്‍പറമ്പ് ആശാരിശ്ശേരി

3 തങ്കമ്മണി തമ്പാന്‍

4 വത്സമ്മ ജോസുകുട്ടി,പുത്തന്‍കളം

5 ഏലിയാമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്,പൂത്രച്ചിറ

6 വിജയമ്മ സാബു,ആശാരിശ്ശേരി

സമഗ്രപച്ചക്കറി

1 മേരിക്കുട്ടി ചാക്കോ,

2 ബിനോമ്മ അശോകന്‍

3 സുജ ,കോയിലിടം

4 സജികുമാര്‍ കെ.എസ്,കൊണ്ടകശ്ശേരി

5 ജീനാമോള്‍

6 അന്നമ്മ ജോസഫ്

7 കുഞ്ഞമ്മ വര്‍ഗ്ഗീസ്

8 ലിസി സാന്‍റോ,കൊച്ചുപതിനാലില്‍

9 റോസമ്മ സിബി

10 രാജമ്മ ,ചിറയില്‍

11 സുലോചന വിജയന്‍,നെടുംപറമ്പില്‍

12 കാഞ്ചനവല്ലി,ഏലച്ചിറ

13 സരസ്വതിയമ്മ,വേലക്കടവില്‍

14 മറിയാമ്മ ജോസഫ്,തെക്കേവാലയില്‍

15 ശാരദ ശ്രീനിവാസന്‍,വലിയവീട്

16 ലീലമ്മ രാധകൃഷ്ണന്‍,വലിയവീട്

17 മണിയമ്മ ഋഷികേശ്

18 ബിന്ദു രമേശന്‍,പാണ്ടിശ്ശേരി

19 ജീവ ജിജികുമാര്‍,

20 ബിജു തോമസ്,കൊച്ചുകളത്തില്‍

21 ഷീല ്,കളത്തനാടി

22 കുസുമം പുരുഷോത്തമന്‍

23 രാധാമണി നന്ദനന്‍

24 ഏലിക്കുട്ടി ജോസഫ്

25 തങ്കമണി തമ്പാന്‍

26 സാജു കെ.യു,കൊച്ചുവാലയില്‍

27 ഓമന ശശിധരന്‍,കളത്തില്‍

28 കൗസല്യ സുകുമാരന്‍,പുത്തന്‍പറമ്പ്

29 വിജയമ്മ സാബു,ആശാരിശ്ശേരി

30 ഗിരിജമ്മ മോഹനന്‍,കോമര്‍ത്തുശ്ശേരി

31 സലി

32 സജികുമാര്‍ കെ.എസ്,കൊണ്ടകശ്ശേരി

33 തങ്കമണി സുഗുണന്‍, താഴ്ചയില്‍

വാര്‍ഡ് 10

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം (ജനറല്‍)

1 പുഷ്പമ്മ ജോസ്,പ്രായിക്കളം

2 മിനി ബൈജു,ആറുപറയില്‍

3 ശാന്തി സന്തോഷ്,മണക്കര

4 ലക്ഷ്മിക്കുട്ടി,പടിഞ്ഞാറെക്കൂറ്റ്

5 രമാദേവി,മാലിശ്ശേരി

6 ചെറിയാന്‍,ജോസഫ്

7 ബിന്ദു ജയന്‍,മുണ്ട്പറമ്പ്

8 ഷിബു ജോസഫ്,അറയ്ക്കല്‍

9 അന്നമ്മ ജോസഫ്,മുണ്ട്വേലിക്കളംക്കളം

10 റോസമ്മ ആന്‍റണി,ശ്രാമ്പിക്കല്‍ച്ചിറ

11 കൃഷ്ണമ്മ മാധവന്‍,20ല്‍ച്ചിറ

12 മിനി മണിലാല്‍,മണിമന്ദിരം

13 രമണി ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍,മാങ്കുഴി

14 ജോസഫ് സേവ്യര്‍,കിഴക്കേക്കളം

15 ലില്ലിക്കുട്ടി,കട്ടത്തറ

16 രാധാമണി,ചങ്ങഴിക്കണ്ടം

17 മനീഷ് പി എം,രജീഷ് ഭവന്‍

18 കൃഷ്ണമ്മ,മാലിശ്ശേരി

19 രാജലക്ഷ്മി,കൊല്ലംതറ

20 രാജേശ്വരി,പിച്ചനാട്

21 ബിജി പൊന്നപ്പന്‍,പരുത്തിക്കാട്

22 അമ്മിണി,കൊല്ലംപറമ്പില്‍

23 നാഗമ്മ,കൊല്ലംപറമ്പില്‍

24 രമ്യ അുിമോന്‍

25 ലീലാമ്മ മോഹന്‍,40ല്‍ച്ചിറ

26 ചന്ദ്രിക കെ ആര്‍,ചാലുവേലില്‍

27 മണിയമ്മ നന്ദനന്‍,പരരത്തിക്കാട്

28 ആന്‍റണി വര്‍ഗീസ്,ഇട്ത്തറ

29 സെലീനാമ്മ പീറ്റര്‍,മേപ്പുറം

30 രമണി മോഹന്‍ദാസ്

31 ലാലി ,വാര്യത്ത്

32 കനകമ്മ മോഹനന്‍,പരുത്തിക്കാട്

33 ലിസി ജോയി,പോത്താലില്‍

34 കൊച്ചുറാണി,വടക്കേചാരുവേലി

35 ഉഷ ശിവന്‍കുട്ടി,നടുവിലെച്ചിറ

36 ലൈലാമണി ഷാജി,ജിത്തുഭവന്‍

37 തങ്കമ്മ സോമന്‍,ഇടത്തറ

38 വിശ്വമ്മ സി.ടി,നേര്യംകളം

39 ഷീബ എം.ഡി ,മാടകശ്ശേരി

40 അമ്പിളി ചന്ദ്രബോസ്,കളരിക്കല്‍

41 സുനിത സുഭാഷ്,ഇടത്തറ

42 ഷൈലമ്മ മോഹനന്‍,വട്ടറാക്കല്‍

43 മറിയാമ്മ എബ്രഹാം,കാരിമുക്കില്‍

44 കമലമ്മ,കളരിക്കല്‍

45 ത്രേസ്യാമ്മ തോമസ്,മേപ്പുറത്ത്

46 ജ്യോതിലക്ഷ്മി,വിനീത് ഭവന്‍

47 ഉമയമ്മ,20ല്‍ച്ചിറ

48 ലളിതമ്മ,സൂരജ്ഭവന്‍

49 രജനി ബിജു,അറയ്ക്കല്‍

50 ബബിത,വാരിക്കാട്

51 ദാക്ഷായണി മോഹനന്‍,മണിമലച്ചിറ

52 ജഗതമ്മ,20ല്‍ച്ചിറ

53 ജോസഫ്,കൊച്ചുക്കളം

54 മോനിയമ്മ വര്‍ഗീസ്,തുണ്ടിയില്‍

55 ഔസേഫ് ഈയ്യോ

56 ജാനകി രാഘവന്‍,ആര്യംപാക്കല്‍ച്ചിറ

57 തങ്കമണി,ഹരിനിവാസ്

58 കോമളം,മണിമലപൂതിയോട്

കറവപ്പശു വിതരണം

1 ജോസഫ് ചെറിയാന്‍,കരിയില്‍

2 വത്സല പി നായര്‍,വടക്കേതുണ്ടി

3 ചന്ദ്രിക കെ ആര്‍,ചാലുവേലില്‍

4 ചെറിയാന്‍ ജോസഫ്,കൈതപ്പറമ്പ്

5 രുഗ്ണിയമ്മ ,വൈയാറ്റ് മഠം

6 ഡെയ്സി അച്ചന്‍കുഞ്ഞ്,ആര്യംപാക്കല്‍

7 തങ്കമണി,എം.എം,ഹരിനിവാസ്

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 റോസമ്മ,വാലയില്‍

2 സുനിത സുഭാഷ്,ഇടത്തറ

3 കമലമ്മ എന്‍,കളരിക്കല്‍

4 അമ്പിളി ചന്ദ്രബോസ്,കളരിക്കല്‍

5 കനകമ്മ മോഹനന്‍,പരുത്തിക്കാട്

സമഗ്രപച്ചക്കറി

1 രുഗഗ്മിണിയമ്മ,വയലാറ്റ് മഠം

2 പുഷ്പമ്മ ജോസ്,പ്രായിക്കളം

3 കനകമ്മ മോഹനന്‍,പരുത്തിക്കാട്

4 ലിസി ജോയി,പോത്താലില്‍

5 മിനി മണിലാല്‍,മണിമന്ദിരം

6 രമണി ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍,മാങ്കുഴി

7 കൊച്ചുറാണി,വടക്കേചാരുവേലി

8 സുനിത സുഭാഷ്,ഇടത്തറ

9 ചന്ദ്രിക കെ ആര്‍,ചാലുവേലില്‍

10 വത്സല പി നായര്‍,വടക്കേതുണ്ടി

11 തങ്കമണി എം,എം,ഹരിനിവാസ്

12 ഡെയ്സി അച്ചന്‍കുഞ്ഞ്,ആര്യംപാക്കല്‍

13 ജ്യോതിലക്ഷ്മി,വിനീത് ഭവന്‍

14 ഔസേഫ് ഈയ്യോ,തൈപ്പറമ്പില്‍

15 അമ്പിളി ചന്ദ്രബോസ്,കളരിക്കല്‍

16 മറിയാമ്മ എബ്രഹാം,കാരിമുക്കില്‍

17 കമലമ്മ എന്‍,കളരിക്കല്‍

18 ഗംഗദേവി,നേര്യംകളം

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം (എസ്സ് സി)

1 സരളമ്മകുട്ടന്‍,തട്ടാംത്തറ

2 വി പി തങ്കമ്മ,റ്റിബിന്‍ നിവാസ്

3 സിന്ധു മനോജ്,കോമര്‍ത്ത്ശ്ശേരി

4 അജിത പ്രസാദ്,മാലിപ്പറമ്പ്

5 കുഞ്ഞുമോള്‍ മോഹനന്‍,ത്ട്ടാംത്തറ

6 പത്മപ്രിയ രാജേഷ്,ഇടത്തറ

സ്കളര്‍ഷിപ്പ്

1 അജിത കുമാരി, കരുണാലയം

2 ലിറ്റി തോമസ്സ്, കൈതപ്പറമ്പ്

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍)

1 കാര്‍ത്ത്യായനി, ഇടത്തറ (പൊന്നമ്മ വിജയന്‍)

2 ലക്ഷ്മി, പുതിയതോട് (ഒാമന)

3 കമലാക്ഷിയമ്മ, മണിമല (ഇന്ദിര)

4 ത്രേസ്യാമ്മ ആന്‍റണി, കംിയാന്തറ

5 മേരിക്കുട്ടി മാത്യു, വടക്കേ ചെറുവേലി (ബേബി വര്‍ഗ്ഗീസ്)

6 അജിത, 88-ല്‍ ചിറ

7 പങ്കജാക്ഷി, നടുവിലെച്ചിറ (സലില)

പഠനമുറി(എസ്.സി)

1 നിത്യാ മോഹനന്‍,തട്ടാരത്തറ

2 അഞ്ജിത എം വി,മാലുപ്പറമ്പ്

3 തങ്കച്ചന്‍,തട്ടാരത്തറ

കുടിവെള്ള ടാങ്ക്(എസ്.സി)

1 പത്മപ്രിയ രാജേഷ്,ഇടത്തറ

2 സരളമ്മകുട്ടന്‍,തട്ടാംത്തറ

3 സിന്ധു പി ജി ,കോമര്‍ത്ത്ശ്ശേരി

4 തങ്കച്ചന്‍,തട്ടാരത്തറ

5 വി പി തങ്കമ്മ,റ്റിബിന്‍ നിവാസ്

6 മോഹനന്‍ റ്റി.കെ,ത്ട്ടാരത്തറ

7 മണിയമ്മ കേശവന്‍,12ല്‍ച്ചിറ

8 പങ്കജാക്ഷന്‍,മനോജ്ഭവന്‍

9 അജിതകുമാരി,മാലൂപ്പറമ്പ്

ഭിന്നശേഷിക്കാര്‍ക്ക് സ്കൂട്ടര്‍

1 സി വി രാധാകൃഷ്ണന്‍,ചാലുവേലി

2 ശാന്തി സന്തോഷ്,മണക്കര

വാര്‍ഡ് 11

ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക് ഇന്‍സന്‍റീവ്

ക്രമ നം ഗുണഭോക്ത്യ ലിസ്റ്റ്

1 സാലിമ്മ സേവ്യര്‍ ,വാലടി പറമ്പ്

2 എം എസ് കനകപ്പന്‍ , മായിത്തറ

3 ജോമോള്‍ ജേക്കബ് , വട്ടക്കുന്നേല്‍

4 ശോഭന മോഹനന്‍ , കൂവക്കളം

ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളികള്‍ നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികല്‍ക്ക് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 അനാമിക , മാടപ്പള്ളി

2 ട്രീസ തോമസ് , വാലയില്‍

3 ടോംതോമസ് ,വാലയില്‍

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍)

1 വസുമതി പുരുഷോത്തമന്‍ , ഏഴരച്ചിറയില്‍

2 പങ്കജാക്ഷി ,മാറുകാട്

3 വത്സല വിജയന്‍ ,തുണ്ടിയില്‍

4 അമ്മിണി പ്രഭാകരന്‍, നികത്തില്‍

5 പ്രിയ വേണുഗോപാല്‍ , ഏലപ്പള്ളിച്ചിറ

6 ശാരദ ,കക്കാട്

7 ലീലവിശ്വാനാഥന്‍ ,തെക്കേച്ചിറ

8 ആശ റെജമോന്‍, തട്ടാശ്ശേരി

9 ഡെയ്സി ,മംഗലമുറ്റം

10 മീനാക്ഷി കൃഷ്ണന്‍ ,വിളഞ്ഞിക്കൊമ്പ്

11 രാജമ്മ ,വടക്കേമഠം

12 പൊന്നമ്മ മോഹനന്‍, കൊച്ചുപുരയ്ക്കല്‍

13 ദീപ വിനോദ് , കുളങ്ങര

14 ബെന്നി ബാബു , പുതുവല്‍

15 രാജമ്മ മോഹനന്‍  ,വഞ്ചിപുരയ്ക്കല്‍

16 രത്നമ്മ രവീന്ദ്രന്‍ ,കൈപ്പുഴ

17 ആനന്ദവല്ലി ,അട്ടിച്ചിറ

18 പത്മിനി ,കൊച്ചുപുരയ്ക്കല്‍

കൊഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങളെ വിതരണം ചെയ്യുന്ന പദ്ധതി (വനിത ഘടക പദ്ധതി)

1 തങ്കമ്മ സോമന്‍ , മാളേയ്ക്കല്‍

2 പങ്കജാക്ഷി ,മാറുകാട്

3 ലളിതമ്മ ,ധനീഷ് ഭവന്‍

4 ശാരദ ദേവരാജന്‍ , അട്ടിച്ചിറ

5 അമ്മിണി  ലക്ഷ്മണന്‍ ,കളത്തില്‍

6 പൊന്നമ്മ  പൊന്നപ്പന്‍ , തുണ്ടിയില്‍ ചിറ  

7 ശോഭന ശിവന്‍ , തുണ്ടിയില്‍

8 അന്നമ്മ ജോസഫ് ,ഏഴരച്ചിറ

9 ആനന്ദവല്ലി ,അട്ടിച്ചിറ

10 പെണ്ണമ്മ വിശ്വനാഥന്‍ , കാരുപറമ്പ്

11 എലിസബത്ത് സാബു , മണലേരിക്കല്‍ചിറ

12 സന്ധ്യ ബാബു ,പടാരത്തുചിറ

13 ഷൈലമ്മ മധു ,വഞ്ചിപുരയ്ക്കല്‍

14 ഗീത വിശ്വനാധന്‍ , പരുന്തുവാലന്‍ചിറ

15 വിജയറാണി  , ഏഴരച്ചിറ

16 റാണി ബിജു ,കിഴക്കന്‍വേലി

17 ശ്യാമള വിജയന്‍ , കടുകപ്പറന്‍പ്

18 നിഷ  തിലകപ്പന്‍ ,നാലുപറയില്‍

19 ഉഷ ഗോപാലന്‍ , പരുന്തുവാലന്‍തറ

20 ഷീല തങ്കപ്പന്‍, പടാരത്ത് ചിറ

21 ദീപ വിനോദ് , കുളങ്ങര

22 ശാന്തമ്മ ബലഭദ്രന്‍ , ഏഴച്ചിറ

23 ഡാര്‍ളി രാജേഷ് ,പുത്തന്‍വീട്

24 ലൗലി ജയിംസ് ,മേരിമംഗലം

25 വിജയകുമാരി ,മഠത്തില്‍

26 രമണി പരമേശ്വരന്‍ , തെയ്യപ്പുരയ്ക്കല്‍

27 സുനില ബാബു , അട്ടിച്ചിറ

28 മിനി പോള്‍ ,മേരിമംഗലം

29 സ്വപ്ന ഉദയപ്പന്‍ , കോച്ചുപുരയ്ക്കല്‍

കറവപ്പശുക്കള്‍ വിതരണം

1 സാലിമ്മ സേവ്യര്‍ ,വാലടി പറമ്പ്

2 ജോമോള്‍ ജേക്കബ് , വട്ടക്കുന്നേല്‍

3 ജോസ്മി ആന്‍റണി ,അലപ്പള്ളിച്ചിറ

4 വിജയകുമാരി ,മഠത്തില്‍

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 ബിയോജി ,കടുകപറമ്പ്

2 ജോസ്മി ആന്‍റണി ,ഏലപ്പള്ളിച്ചിറ

3 ഷൈലമ്മ മധു ,വഞ്ചിപുരയ്ക്കല്‍

4 അമ്പിളി മണിക്കുട്ടന്‍, മണാത്ത്

5 ശ്യാമള വിജയന്‍ , കടുകപ്പറന്‍പ്

6 ശോഭന ബാബു, കക്കാട്

സുഭിക്ഷം  സുരക്ഷിതം

1 വിജയകുമാരി ,മഠത്തില്‍

2 അമ്പിളി മണിക്കുട്ടന്‍, മണാത്ത്

3 പൊന്നമ്മ മോഹനന്‍, കൊച്ചുപുരയ്ക്കല്‍

4 ബിന്ദുരാധാകൃഷ്ണന്‍ , പോളയില്‍

5 പ്രിയമ്മ മോഹനന്‍ , പുളിയ്ക്കല്‍

6 രലജ ജയന്‍ ,കുളങ്ങര

7 ദീപ വിനോദ് , കുളങ്ങര

8 സ്വപ്ന ഉദയപ്പന്‍ , കോച്ചുപുരയ്ക്കല്‍

9 ലളിതമ്മ ,ധനീഷ് ഭവന്‍

10 ശ്യാമള വിജയന്‍ , കടുകപ്പറന്‍പ്

11 ബിനോജി ,കടുകപറമ്പ്

12 ഉഷ ദാസപ്പന്‍ ,കൊച്ചുപുരയ്ക്കല്‍

13 റബേക്ക , പാക്കള്ളി

14 ഗോമതി രാജപ്പന്‍ ,മഠത്തില്‍ കൊട്ടില്‍

15 മഞ്ജുഷ സുനില്‍, ഒാണാട്ട്

16 പ്രിയ വേണുഗോപാല്‍ , ഏലപ്പള്ളിച്ചിറ

17 ശോഭന ബാബു, കക്കാട്

18 ഇന്ദിര റെജി , തെയ്യപുരയ്ക്കല്‍

19 മീനാക്ഷി കൃഷ്ണന്‍ ,വിളഞ്ഞിക്കൊമ്പ്

20 ശോഭന ശിവന്‍ , തുണ്ടിയില്‍

21 രമണി പരമേശ്വരന്‍ , തെയ്യപ്പുരയ്ക്കല്‍

22 ഗീത വശ്വനാഥന്‍ , പരുന്തുവാലന്‍ ചിറ

23 സുശീല വിജയന്‍ , തെക്കേച്ചിറ

24 ധന്യ ബജു , വൃന്ദാവനം

25 കുമാരി പങ്കജാക്ഷന്‍ , ആശ്ശാരശ്ശേരി

26 സന്ധ്യ സുരേഷ് ,പാലക്കാട്

27 ജോമോള്‍ , വട്ടക്കുന്നേല്‍

28 റാണി ബിജു ,കിഴക്കന്‍വേലി

29 ഉഷ ഗോപാലന്‍ , പരുന്തുവാലന്‍തറ

30 പങ്കജവല്ലി ശശി ,കൊച്ചുപറമ്പ്

31 ഡെയ്സി ,മംഗലമുറ്റം

32 പെണ്ണമ്മ വിശ്വനാഥന്‍ , കാരുപറമ്പ്

കോഴിക്കുഞ്ഞ്  വിതരണം എസ്സ് സ്സി

1 സുനിത രാജേന്ദ്രന്‍  40-ല്‍ ചിറ

2 രലജ ജയന്‍ ,കുളങ്ങര

3 ഗോമതി രാജപ്പന്‍ ,മഠത്തില്‍ കൊട്ടില്‍

വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക്  പഠനമുറി (എസ്സ് സ്സ്ി)

ലാപ്പ്ടോപ്പ് എസ്സ് സ്സി

1 അനുപമ ,പൈങ്ങാട്ടുപറമ്പ്

കുടവെള്ള ടാങ്ക് -എസ്സ് സ്സി

1 രത്നമ്മ  പാക്കള്ളി

2 പൊന്നമ്മ ശങ്കരന്‍ ,പേരൂര്‍ലക്ഷംവീട്

3 പണിക്കര്‍ വിക്രമന്‍, 40-ല്‍ ചിറ

4 പ്രസന്ന ബൈജു, പൈങ്ങാട്ട് പറമ്പ്

5 രലജ ജയന്‍ ,കുളങ്ങര

6 ഇന്ദുസജന്‍ ,കുന്നേല്‍

7 ഗോമതി രാജപ്പന്‍ ,മഠത്തില്‍ കൊട്ടില്‍

8 ശ്യാമള  സുശീലന്‍,40-ല്‍ ചിറ

9 രോഹിണി ബാബു ,മഠത്തല്‍ കൊട്ടില്‍

10 സതീഷ്കുമാര്‍, 18 ല്‍ ചിറ

കട്ടില്‍ (എസ്സ് സ്സി)

1 ശാന്തമ്മ വിശ്വംഭരന്‍ ,പൈങ്ങാട്ട്പറമ്പ്

2 ശ്യാമള സുശീലന്‍ , 40-ല്‍ ചിറ

വൃദ്ധര്‍ക്ക് ശ്രവണ സഹായി

1 ഭാസ്ക്കരന്‍ ,കുടുമയില്‍

2 പങ്കജവല്ലി ശശി ,കൊച്ചുപറമ്പ്

3 സാവിത്രി ഭാസ്ക്കരന്‍ , ആശ്ശാരിശ്ശേരി

മത്സ്യ ബന്ധനത്തിന് സുരക്ഷ ഉപകരണം

1 ശോഭന ശിവന്‍ , തുണ്ടിയില്‍

2 എലിസബത്ത് ബാബു , മണലേരിക്കല്‍ചിറ

3 ജോസഫ് മാത്യു ,പുത്തന്‍ പറമ്പ്

സൈഡ് വീല്‍ സ്കൂട്ടര്‍ (എസ്സ് സി)

1 ബിനോജി ,കടുകപറമ്പ്

പാലിയേറ്റീവ്  പരിചരണം

1 പാറു , വഞ്ചിപ്പുരയ്ക്കല്‍

2 നാരായണി ,തുണ്ടിയില്‍

3 വസുമതി പുരുഷോത്തമന്‍ , ഏഴരച്ചിറയില്‍

വാര്‍ഡ് 12

ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക ഇന്‍സന്‍റീവ്

1 ബിന്ദു വേണുകുമാര്‍,വടക്കുപ്രായില്‍

ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളികള്‍ നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികല്‍ക്ക് സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 ഓമന,30ല്‍

2 ശ്രീലക്ഷ്മി,വടക്കേക്കളം

3 ശ്രീദേവി,പൂത്തറ

4 അരുണ്‍ റ്റി.എസ്,മഠത്തിശ്ശേരി

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍)

1 തങ്കമണി,കൂറുമുണ്ടത്ത്

2 ഗംഗാധരന്‍,അഷില്‍നിവാസ്

3 ഗോവിന്ദന്‍,30ല്‍

4 ജനാര്‍ദ്ധനന്‍,കാരക്കശ്ശേരി

5 സരസ്വതിയമ്മ,വാതത്ുവീട്

6 കുഞ്ഞുമോന്‍,70ല്‍ച്ചിറ

7 മറിയാമ്മ,5ലക്ഷംവീട്

8 ചെറിയാന്‍,വഞ്ചിപ്പുരയ്ക്കല്‍

9 ത്രേസ്യാമ്മ,വഞ്ചിപ്പുരയ്ക്കല്‍

10 വത്സമ്മ,ഇട്ടിയില്‍

11 പത്മാക്ഷിയമ്മ,പിച്ചനാട്

12 സഹദേവന്‍,5ല്‍

13 മാധവി ആശാട്ടി,ഇരുമ്പനം

14 പൊന്നപ്പന്‍,ചക്കിട്ടറയ്ക്കല്‍

15 ജോസഫ്,18ല്‍ച്ചിറ

16 ബാലചന്ദ്രന്‍,16ല്‍

17 കേശവന്‍,18ല്‍ച്ചിറ

18 ലൂക്കോസ് ചാക്കോ,70ല്‍ച്ചിറ

19 സാറാമ്മ ജോസഫ്

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍(എസ്.സി)

1 അമ്മിണിയമ്മ,പോളേപ്പറമ്പ്

2 ശാന്തമ്മ,വാഴയില്‍

3 കൃഷ്ണന്‍ക്കുട്ടി,കൈനിലം

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം (ജനറല്‍)

1 ബിജു,കോട്ടൂര്‍

2 ആശ രാജേഷ്,വാത്തുവീട്

3 ക്ലാരമ്മ തോമസ്,ആറ്റുമംഗലം

4 കുഞ്ഞുമോന്‍ കുര്യന്‍,പുത്തന്‍പ്പറമ്പ്

5 ശാന്തമ്മ,തുണ്ടിയില്‍

6 ചിന്നമ്മ,18ല്‍ച്ചിറ

7 വത്സമ്മ,തുണ്ടിയില്‍

8 ഉഷാമ്മ ,വിളനാട്

9 ജിമ്മിച്ചന്‍,അഞ്ചുതെങ്ങ്

10 ത്രേസ്യാമ്മ ,കിഴക്കുംതറ

11 ഏലിയാമ്മ,16ല്‍ച്ചിറ

12 രേണുക സ്റ്റൗിമോന്‍,കളരിക്കല്‍

13 ജലജ,അഷില്‍ നിവാസ്

14 ജിജി സഹര്‍ഷന്‍

15 സുലോചന ചന്ദ്രന്‍,ലക്ഷ്മിഭവന്‍

16 കുഞ്ഞുമോന്‍ സിബച്ചന്‍,70ല്‍ച്ചിറ

17 ലൗലി ജോസഫ്,അഞ്ചുതൈയ്യില്‍

18 ബിന്ദു തോമസ്,18ല്‍ച്ചിറ

19 മിനി രത്നാകരന്‍,ശിവകൃപ

20 ജോസഫ്,18ല്‍ച്ചിറ

21 വിജയമ്മ,വികലംതറ

22 ലീല ധര്‍മ്മരാജന്‍,കൈനം

23 ശോഭനകുമാരി,പൂത്തറ

24 കുമാരി പുഷ്പന്‍,20ല്‍ച്ചിറ

25 രാജമ്മ സുധാകരന്‍,പുതിയവീട്

26 ശ്രീദേവി,പൂത്തറ

27 സജിത,സജി ഭവന്‍

28 വിജയമ്മ,കൈനിലം

29 കൗസല്യ,കൈനിലം

30 ചെമ്പകക്കുട്ടി,തൈപ്പറമ്പ്

31 ജോജി,,പൂത്തശ്ശേരി

32 രമാദേവി,30ല്‍ച്ചിറ

33 ജയലക്ഷ്മി,ശാന്തഭവനം

34 സിന്ധു സജിമോന്‍,പുത്തന്‍കളം

35 അശ്വതി അശോകന്‍,30ല്‍

36 ലീലാമണി മോഹന്‍,കൂത്താടിശ്ശേരി

37 സന്ധ്യ സുഭാഷ്,ചിറയില്‍

38 പ്രഭ സജിമോന്‍,പുന്നശ്ശേരി

39 സ്വര്‍ണ്ണമ്മ മനോജ്,മനീഷ് ഭവന്‍

40 മോളി,വഞ്ചിപ്പുരയ്ക്കല്‍

41 സോജു,വഞ്ചിപ്പുരയ്ക്കല്‍

42 സാറാമ്മ ജോസഫ്

43 ശാരദ ബാലകൃഷ്ണന്‍

44 വല്‍സമ്മ മോഹന്‍ദാസ്

45 സീമ സുനില്‍,ഉണ്ടാശംപറമ്പ്

46 അംബിക മുരളീധരന്‍

47 പുരുഷോത്തന്‍ ,കൂത്താടിശ്ശേരി

കോഴിക്കുഞ്ഞ് വിതരണം(എസ്.സി)

1 സിന്ധുരാജ്,രേഷ്മഭവന്‍

കറവപ്പശു

1 ബിന്ദു വേണുകുമാര്‍,വടക്കുപ്രായില്‍

2 രമാദേവി,30ല്‍ച്ചിറ

3 ലീല ധര്‍മ്മരാജന്‍,കൈനം

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 ജിമ്മിച്ചന്‍,അഞ്ചുതെങ്ങ്

2 ലീലാധര്‍മ്മരാജന്‍,കൈനം

3 മായ സനല്‍,ആലക്കാട്ട്ശ്ശേരി

4 സുധര്‍മ്മ ,പര്‍വ്വശ്ശേരി

5 നിഷ സതീശന്‍,ചിറയില്‍

6 ലൗലി ജോസഫ്,അഞ്ചുതൈയ്യില്‍

7 സിന്ധു സജിമോന്‍,പുത്തന്‍കളം

സമഗ്രപച്ചക്കറി

1 ജിജി സഹര്‍ഷന്‍

2 കേശവന്‍,18ല്‍ച്ചിറ

3 സിന്ധുസജിമോന്‍,പുത്തന്‍കളം

4 സജിത,സജി ഭവന്‍

5 മിനി രത്നാകരന്‍,ശിവകൃപ

6 പ്രസന്ന രാമകൃഷ്ണന്‍,ഇരുമ്പനം

7 റീത്താമ്മ യോഹന്നാന്‍,70ല്‍

8 സീമ സജി,18ല്‍ച്ചിറ

9 ജോസഫ്,18ല്‍ച്ചിറ

10 വിജയമ്മ,വികലംതറ

11 മഞ്ജു,അനില്‍കുമാര്‍,കോട്ടൂര്‍

12 കുമാരി പുഷ്പന്‍,20ല്‍ച്ചിറ

13 സുധര്‍മ്മ ,പര്‍വ്വശ്ശേരി

14 ശ്രീദേവി,ശ്രീജേഷ്ഭവന്‍

15 സുനിത ഷൈജു,തൈപ്പറമ്പ്

16 ജ്യോതി,പുന്നശ്ശേരി

17 രമാദേവി,30ല്‍ച്ചിറ

18 ജയലക്ഷ്മി,ശാന്തഭവനം

19 അശ്വതി അശോകന്‍,30ല്‍

20 ഷീലമണി മോഹന്‍,കുഞ്ഞപ്പിശ്ശേരി

21 സന്ധ്യ സുഭാഷ്,ചിറയില്‍

22 ആന്‍സമ്മ,5ല്‍ലക്ഷം വീട്

23 മോളി,വഞ്ചിപ്പുരയ്ക്കല്‍

24 സോജു,വഞ്ചിപ്പുരയ്ക്കല്‍

25 സാറാമ്മ ജോസഫ്,5ല്‍

26 സീമ സുനില്‍,ഉണ്ടാശംപറമ്പ്

പഠനമുറി(എസ്.സി)

1 രേവമ്മ,കൊച്ചുമോന്‍

2 സന്തോഷ്,ിടയാടി

3 പ്രസന്നകുമാരി,കംിച്ചേരി

4 ജയരാജേഷ്,കൈനിലം

കുടിവെള്ള ടാങ്ക്(എസ്.സി)

1 ശാന്തമ്മ സുകുമാരന്‍,അട്ടിച്ചിറ

2 ശാന്തമ്മ,വാഴയില്‍

3 ഇന്ദിര ചന്ദ്രന്‍,വാഴയില്‍

4 സുലേഖ വിനോദ്,പോളേപ്പറമ്പ്

5 രേവമ്മ,കൊച്ചുമോന്‍,കട്ടക്കുഴി

6 രാധാമണി ,5ല്‍

7 ഗിരിജ ,കളരിക്കല്‍

8 പ്രസന്നകുമാരി,കംിച്ചേരി

9 അജിത മനോജ്,മഞ്ജുഭവന്‍

10 സന്തോഷ് പി ആര്‍,ഇടയാടി

11 സിന്ധു രാജു,രേഷ്മഭവന്‍

12 കുഞ്ഞമ്മ സുഗുണന്‍,ആലക്കാട്ട്ശ്ശേരി

13 ജയരാജേഷ്,കൈനിലം

ലാപ്പ്ടോപ്പ്

1 ഗിരിജമ്മ കുഞ്ഞുമോന്‍,മാളുഭവന്‍

2 സിന്ധുരാജ്,രേഷ്മഭവന്‍

ശ്രവണസഹായി

1 സജി ദേവസ്യ,5ല്‍ ലക്ഷംവീട്

2 അരുണ്‍ റ്റി.എസ്,മഠത്തിശ്ശേരി

സ്കൂട്ടര്‍ (ജനറല്‍)

1 ഷൈമ വി ശശിധരന്‍

2 ബിജു,കോട്ടൂര്‍

വാര്‍ഡ് 13

ക്ഷീരകര്‍ഷകര്‍ക്ക് ഇന്‍സന്‍റീവ് വിതരണം

1 ശോഭന,40ല്‍വീട്

2 ഭാസുര,മഠത്തില്‍ശ്ശേരി

3 ശുഭമണി തുളസിദാസ്,കംിയാപറമ്പ്

4 ഗിത ജി,ശ്രീകൈലാസം

5 പൊന്നമ്മ ബാബു,40ല്‍

6 സജിമോന്‍,പറപ്പള്ളി20ല്‍

7 സൂസമ്മ ജോയി,പറപ്പള്ളി20ല്‍

8 ടോമി തോമസ്,പറപ്പള്ളി20ല്‍

9 ജോസ് ജേക്കബ്,ആശാരിപ്പറമ്പ്

10 പി ആര്‍ പുരുഷോത്തമന്‍, 71-ല്‍

11 ജോര്‍ജ് വര്‍ഗീസ്,പറപ്പള്ളി20ല്‍

ശാരീരിക /മാനസിക വെല്ലുവിളി നേരിടുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

1 രാജേഷ് കുമാര്‍(ഗോകുല്‍),വാസുദേവപുരം

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍

1 കാതരാക്ഷി,ചോതിരം

2 സുശീല ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍,40ല്‍

3 ലക്ഷ്മിക്കുട്ടി,കുരുസിക്കളം

4 ജോയി,പൂതിയാക്കല്‍

5 കാര്‍ത്തിക,ചോതിരം

6 മേരി പത്രോസ്,മംഗലംച്ചിറ

7 അന്നമ്മ തോമസ്,വെണ്ണുരുത്തിയില്‍

8 ഭാര്‍ഗ്ഗവി കുഞ്ഞന്‍പണിക്കര്‍

9 രൂദ്രാണി,കലവറശ്ശേരി

10 സുലോചന,നെടുങ്കളം

11 പുരുഷോത്തമന്‍ നായര്‍,ചാക്യാരുപറമ്പില്‍

12 പെണ്ണമ്മ,ഉണ്ടാശംപറമ്പില്‍

13 കാര്‍ത്തികകേയന്‍,40ല്‍

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം (ജനറല്‍)

1 കമലാക്ഷി കുഞ്ഞച്ചന്‍,വേലിയില്‍

2 പെണ്ണമ്മ വിശ്വനാഥന്‍,71ല്‍(മൂലേത്തറ)

3 വിജിമോള്‍ ദാവീദ്,മാലിത്തറ

4 ദേവകിയമ്മ,വെള്ളിക്കര

5 അജിത,കണ്ടശ്ശം വീട്

6 അനിമോള്‍,വള്ളോംന്തറ

7 തങ്കമണി കുഞ്ഞുമോന്‍,ചോതിരം

8 പത്മിനി ചന്ദ്രന്‍,രണ്ടുപറയില്‍

9 മിനി ഷാജി,കളരിക്കല്‍

10 ഫിലോമിന,കളരിക്കല്‍

11 പത്മവല്ലി,കല്ലുപുരയ്ക്കല്‍

12 വിജയമ്മ മംഗളാനന്ദന്‍

13 അംബുജാക്ഷി,പടിഞ്ഞാറെപര്യാത്ത്

14 സുകുമാരി തങ്കപ്പന്‍,പുറത്തേപ്പറമ്പ്

15 സുലോചന സത്യദാസ്,നിധിന്‍ ഭവന്‍

16 രാജമ്മ ഭുവനേന്ദ്രന്‍,മണിമംഗലം

17 സുമി സോണി,കാമശ്ശേരി

18 തിലകമ്മ പ്രസാദ്,71ല്‍

19 വിജയമ്മ സദാനന്ദന്‍,മണ്ണാശ്ശേരി

20 രാധാമണി,ചോതിരം

21 തുളസി സലി,വാക്കിശ്ശേരി

22 ഇന്ദിര നാരായണന്‍ക്കുട്ടി,ഇന്ദിരസദനം

23 വിജയമ്മ സോമന്‍,രണ്ടുപറ

24 ഷക്കില ഇബ്രാഹിം,കാക്കനാട്ട് മഠം

25 ഓമന ശാന്തപ്പന്‍,പുത്തന്‍പ്പറമ്പ്

26 കൃഷ്ണമ്മ,മണ്ണാശ്ശേരി

27 മിനി,കൊച്ചുകണ്ടശ്ശംവീട്

28 രാജമ്മ,71ല്‍പുത്തന്‍മഠം

29 ലീലാമ്മ റെജി,തെക്കേക്കളം

30 കുഞ്ഞുമോള്‍,നടുങ്കളം

31 സരളമ്മ,കലവറശ്ശേരി

32 പൊന്നമ്മ നാണപ്പന്‍,മംഗലംവടക്കേച്ചിറ

33 ലേഖ രഞ്ജിത്ത്,20ല്‍

34 സുജാത ബാലചന്ദ്രന്‍,20ല്‍

35 ഓമന ബോസ്,ബിന്ദുഭവന്‍

36 ബിനോമ്മ സ്റ്റാലിന്‍,സല്‍വന്‍ഭവന്‍

37 ത്രേസ്യാമ്മ തൊമ്മച്ചന്‍,പറപ്പള്ളി20ല്‍

38 ഓമന രാജപ്പന്‍,മംഗലംകായല്‍ച്ചിറ

39 സുലേഖ പ്രസന്നന്‍,ചിറ്റേഴം

40 ആനന്ദവല്ലി വിജയകുമാര്‍

41 ജാന്‍സി ബിജു,12ല്‍ച്ചിറ

42 സന്ധ്യ സോണി,പുത്തന്‍പറമ്പില്‍

43 ലീലാമണി അപ്പുക്കുട്ടന്‍,പഴേയതറ വീട്

44 അനശ്വര രഞ്ജിത്ത്,പുറത്തേപ്പറമ്പ്

45 തങ്കമണി ജേക്കബ്,പഴയതറവീട്

46 സാവിത്രി,നെടുങ്കളം

47 സ്മിത മധു, ലക്ഷ്മി ഭവനം

48 സിന്ധു രതീഷ്,പനച്ചിക്കളം

49 മിനി അനില്‍കുമാര്‍,പനച്ചിക്കളം

50 ഗീത സുഗുണാന്ദന്‍,പൂതിയാക്കല്‍

51 അന്നമ്മ തോമസ്,വെണ്ണുരുത്തിയില്‍

52 രത്നമ്മ ഭരതന്‍,പുറത്തേപ്പറമ്പ്

53 രമാദേവി,ശ്രീകൈലാസം

54 ശോഭനകുമാരി എംസി,മണിയഞ്ചേരില്‍

കറവപ്പശുക്കളെ വിതരണം

1 ശുഭമണി തുളസിദാസ്,കംിയാപറമ്പ്

2 ഷൈലജ സുരേഷ്,16ല്‍

3 പൊന്നമ്മ ബാബു,40ല്‍

ഗാര്‍ഹിക ബയോഗ്യാസ് പ്ലാന്‍റ്

1 ഉഷ രാജേഷ്,പര്യാത്ത്

സമഗ്രപച്ചക്കറി  വികസനം

1 മഞ്ചു വിനോദ്,മാലിത്തറ

2 ഉഷ പുരുഷോത്തമന്‍,മാലിത്തറ

3 തുളസി,71ല്‍

4 സുമതി മണിയപ്പന്‍,പുത്തന്‍വീട്

5 ബിന്ദു സന്തോഷ്,കാമശ്ശേരി

6 സതിയമ്മ രാജേന്ദ്രന്‍,ചോത്രം

7 മറിയക്കുട്ടി ദേവസ്യ,വെണ്ണുതുരുത്തില്‍

8 ബിന്ദു മണിലാല്‍,71ല്‍

9 സ്മിത ജോഷി,ചക്കിട്ടറയ്ക്കല്‍

10 അനിതകുമാരി,നെടുന്തറ

11 രത്നകുമാരി,40ല്‍

12 ചന്ദ്രമ്മ മുരളിധരന്‍,മനോജ്ഭവന്‍

13 ഷൈലജ ശ്രീകരന്‍,ആശ്യാംപറമ്പില്‍

14 സരോജിനിയമ്മ ,മനോജ് നിവാസ്

15 അമ്മിണിക്കുട്ടി,ആശ്യാപറമ്പില്‍

16 അനീഷ് കെ പി ,കുമ്മാളില്‍

17 ഡോളി,15ല്‍ച്ചിറ

18 ബെന്‍സി ,പറപ്പള്ളി 20ല്‍

19 ഓമന ശാന്തപ്പന്‍,പുത്തന്‍പ്പറമ്പ്

20 ഓമന സിദ്ദാര്‍ത്ഥന്‍,പുറത്തേപ്പറമ്പ്

കോഴിക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ വിതരണം(എസ്.സി)

1 വല്‍സമ്മ മോഹനന്‍,പുതുപ്പറമ്പ്

2 ഗീത അഭിലാഷ്,വല്ല്യാറയില്‍

3 രജനി,കുമ്മാളില്‍

4 വി ജെ റെജി,ലക്ഷ്മി നിവാസ്

5 ഷീബമോള്‍,കൊച്ചുകണ്ടശ്ശംവീട്

6 രാജമ്മ ചന്ദ്രശേഖരന്‍,15ല്‍ച്ചിറ

പഠനമുറി(എസ്.സി)

1 സജിമോന്‍,ജീഷ്മ നിവാസ്

2 ഷീബ ബാബു,വല്ല്യാറ

ലാപ്ടോപ്പ് (എസ്.സി)

1 വല്‍സമ്മ മോഹനന്‍,പുതുപ്പറമ്പ്

കുടിവെള്ള ടാങ്ക്(എസ്.സി)

1 പുഷ്പലത,പഴേതറ

2 അന്നഭൂഷണി ഷിബു,15ല്‍ച്ചിറ

3 കെ പി ഷാജി,കുമ്മാളില്‍

4 രജനി,കുമ്മാളില്‍

5 വി ജെ റെജി,ലക്ഷ്മി നിവാസ്

6 ഷീബമോള്‍,കൊച്ചുകണ്ടശ്ശംവീട്

7 പ്രദീപ്കുമാര്‍ സി എം ,ചേരിയ്ക്കല്‍കളത്തില്‍

8 വല്‍സമ്മ മോഹനന്‍,പുതുപ്പറമ്പ്

9 സജിമോന്‍,ജീഷ്മ നിവാസ്

10 ഷീബ ബാബു,വല്ല്യാറ

11 രാജമ്മ ചന്ദ്രശേഖരന്‍,15ല്‍ച്ചിറ

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍(എസ്.സി)

1 പുഷ്പലത,പഴേതറ

2 പൗലോസ്,15ല്‍ച്ചിറ

3 അന്നമ്മ ,കടമ്പനാക്കളം

4 കുഞ്ഞുകുട്ടി തങ്കമ്മ,കൊച്ചുവാക്കിശ്ശേരി

5 ഷീബമോള്‍,കൊച്ചുകണ്ടശ്ശംവീട്

ഭിന്നശേഷിക്കാര്‍ക്ക് സൈഡ് വീലുള്ള സ്കൂട്ടര്‍ (എസ്സ് സി)

1 കെ പി ഷാജി,കുമ്മാളില്‍

മത്സ്യബന്ധനത്തിന് സുരക്ഷ ഉപകരണം

1 പി സി പവിത്രന്‍,പുഷ്പമംഗലം

2 സതീശന്‍,ചിറത്തറ

3 അശോകന്‍,വള്ളോംന്തറ

4 സജിമോന്‍ പി കെ,20ല്‍

ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ ഹാജര്‍

02.08.2017

ക്രമ നമ്പര്‍

പേര്

പദവി

ഹാജര്‍

1

പി എസ് ശിഖിവാഹനന്‍

സെക്രട്ടറി

2

എസ് രാജശേഖരന്‍

അസി. സെക്രട്ടറി

OD

3

എ എഫ് ഫൌലാദ്

ഹെഡ് ക്ലര്‍ക്ക്

X

4

ദീപുരാജ്

അക്കൌണ്ടന്‍‍റ്

5

ശ്രീനാരായണദാസ്

സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്

6

വീണ വി നായര്‍

സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്

7

അനിത എല്‍

സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്

8

ജെമിനികുമാര്‍ ജി

ക്ലര്‍ക്ക്

9

റെജി കെ എസ്

ക്ലര്‍ക്ക്

10

നെറ്റോ എസ് ആര്‍

ക്ലര്‍ക്ക്

11

നിഷ എസ് ബാബു

ഓഫീസ് അറ്റന്‍റന്‍റ്

12

പത്മകുമാരി

പാര്‍ട്ട് ടൈം സ്വീപ്പര്‍‍

X

ഭൂരഹിതര്‍ ഭനവരഹിതര്‍

ഭൂരഹിതര്‍ ഭവന രഹിതര്‍ (പഞ്ചായത്ത്തലം)
SLNo SURVEY CODE വാഡ് NAME കുടുംബത്തിൻറെ തലവന്മാർ ADDRESS RATION CARD NUMBER RISK FACTORS
1 LF0733539/3/461/1 1-സെന്‍റ്. ത്രേസ്യാസ് എൽ. പി.എസ്. വാർഡ് പൊന്നമ്മ (എഫ്) 42, കറുകത്തറ, കാവാലം - 688506 1419021465
2 LF0728412/3/461/1 1-സെന്‍റ്. ത്രേസ്യാസ് എൽ. പി.എസ്. വാർഡ് വി എം മോഹനൻ (എം) 154, കൊച്ചുപുരയിൽ, കാവാലം - 688506 1419021938
3 LF0726703/3/461/1 1-സെന്‍റ്. ത്രേസ്യാസ് എൽ. പി.എസ്. വാർഡ് വിശ്വംഭരൻ (എം) 308, കായല്‍ച്ചിറ, കാവാലം -688506 1419021925
4 LF0717094/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് അഭിലാഷ് (എം) 55, പനാറ, കാവാലം - 688506 1419018466
5 LF0718922/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ആന്റണി പി ജെ (എം) 186 എ, പുത്തൻകളം, കാവാലം - 688506 1419051235
6 LF1210937/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ആശ (എഫ്) 20, കണ്ണിട്ടയിൽ, കാവാലം - 688506 1419030740
7 LF0716528/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ദിനേശ്കുമാർ (എം) 173, ഒറവുംതറ, കാവാലം - 688506 1419022070
8 LF0717209/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ജോസഫ് (എം) 119, കാഞ്ഞിരവേലി, കാവാലം - 688506 1419021447 DIFFERNTLY ABLED
9 LF0717305/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് നളിനി കുട്ടപ്പൻ (എഫ്) 60,12-ൽ ചിറ, കാവാലം -688506 1419021872
10 LF0727403/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് പൊന്നമ്മ (എഫ്) 18, കരടുകുഴി, എസ്.എല്‍. പുരം- 688523 1417059363
11 LF0110505/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ആർ പ്രകാശൻ (എം) 238, നെല്ലൂർ പുത്തൻ വീട്, കാവാലം - 688506 1419045265
12 LF0717339/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് രാധാകൃഷ്ണൻ (എം) 52, തുണ്ടിയിൽ, കാവാലം - 688506 1419021581
13 LF0716779/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് രാധാമണി (എഫ്) 210, മറ്റക്കോണം, കാവാലം - 688506 1419022092
14 LF0717276/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് രാധാമണി (എഫ്) 63, പാലത്തിട്ട, കാവാലം - 688506 1418021967
15 LF0717173/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് രജമ്മ (എഫ്) 99, തൈവേലിൽ, കാവാലം - 688506 1419021743 WIDOW
16 LF1211191/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് രാമചന്ദ്രൻ ബി ആർ (എം) 2, വെട്ടുവേലിച്ചിറ, കാവാലം - 688506 1419048758
17 LF0717060/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് രമ്യ ഗോപാലൻ (എഫ്) 73, ഓലേഴം, കാവാലം - 688506 1419021917
18 LF0717359/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് സായിധരൻ (എം) 23, മൂലേപറമ്പിൽ, കാവാലം -688506 1419021650 MENTALLY CHALLENGED/BLIND/DISABLED
19 LF1211070/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് സതി കെ (എഫ്) 334,70 ല്‍ ചിറ, കാവാലം -688056 1419030089
20 LF0717385/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ഷിബു എസ് ആർ (എം) 319, ശേഖരപ്പറമ്പ്, കാവാലം -688506 1419018785
21 LF0718852/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ശ്രീകുമാർ (എം) 88, തൈവീട്, കാവാലം നോർത്ത് -688506 9745293545
22 LF0716957/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് സുകുമാരൻ (എം) 258, കോമളശ്ശേരിയില്‍, കാവാലം - 688506 1419018667
23 LF0717011/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് സുകുമാരപ്പിള്ള (എം) 346, ഓലേഴം, കാവാലം -688506 1419021633
24 LF0719012/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് സുരേഷ് (എം) 141, വാക്കിശ്ശേരിൽ, കാവാലം - 688506 1419018665
25 LF0717306/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് തുളസി ദാസ് (എം) 257, ചെമ്പകശ്ശേരി, കാവാലം - 688506 1419021979
26 LF1223129/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ഉദയകുമാർ (എം) 4, നെല്ലൂർവീട്, കാവാലം - 688506 1419022098
27 LF1109617/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് ബീന ദേവി പി സി (എഫ്) 000, കാവാലം, കാവാലം -688506 1419049490
28 LF1107583/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് ജോസഫ് (എം) 80, ആനപ്പള്ളിൽ വീട്, കാവാലം പി ഒ -688506 1419019366
29 LF1109375/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് പൊന്നമ്മ (എഫ്) 000, കാവാലം, കാവാലം -688506 1419022203
30 LF1107350/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് രാജപ്പൻ (എഫ്) 156, പുതിയ വീട് ലക്ഷം വീട്, കാവാലം പി ഒ -688506 1419022018
31 LF1106723/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് രമേശൻ കെ.എച്ച് (എം) 88, കളത്തൂർ, കാവാലം നോർത്ത് -688506 1419044356
32 LF1057355/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് എ എസ് രാധാ കൃഷ്ണൻ (എം) 49, വിഷ്ണു ഭവൻ, കാവാലം -688506 1419021777
33 LF0110373/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് അമ്മിണി (എഫ്) 121, പുഞ്ചായിൽ, കാവാലം - 688506 1419018569
34 LF0110564/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് അശോകൻ (എം) 237, നെല്ലൂർപുത്തൻവീട്, കാവാലം - 688506 1419021838
35 LF1058451/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് ദേവസ്യ (എം) 255, മേവരച്ചിറവീട്, കാവാലം -688500 1419022188
36 LF1059177/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് ലവകുമാർ (എം) 125, കുഞ്ഞായിൽ, കാവാലം - 688506 1419018588
37 LF1059401/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് പങ്കജാക്ഷി (എഫ്) 104, ചിറയിൽ വീട്, കാവാലം - 688506 1419030082
38 LF1113587/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് പൊന്നമ്മ പി പി (എഫ്) 65, പോൻസി വില്ല, കാവാലം -688506 1419022120
39 LF1058552/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് രവീന്ദ്രൻ (എം) 168, കൊടുംതാനം, കാവാലം - 688506 1419022207 MENTALLY CHALLENGED/BLIND/DISABLED
40 LF1057805/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് സരസമ്മ (എഫ്) 44, ഊട്ടുപ്പള്ളിച്ചിറ, കാവാലം - 688506 1419022115
41 LF1113694/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് സിന്ധുമോള്‍ (എഫ്) 216, കടമ്പനാട്, കാവാലം -688506 1419045048
42 LF1058857/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് ശ്രീകുമാർ എസ് (എം) 309, മുത്തനാട്ടുചിറ, കാവാലം - 688506 1419021962
43 LF1058968/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് സുശീലഗോപാലകൃഷ്ണൻ (എഫ്) 188, പുളിമൂട്ടില്‍, കാവാലം - 688506 1419019266 MENTALLY CHALLENGED/BLIND/DISABLED
44 LF1212035/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് ആതിരമോള്‍ കെ ആര്‍ (എഫ്) 199, കൊച്ചുപറമ്പ്, കാവാലം -688506 1419030149
45 LF1211900/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് കുട്ടപ്പൻ (എം) 144, മനകോടിത്തറ, കാവാലം - 688506 1419018630
46 LF1211814/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് മണിയൻ കെ (എം) 159,ഈട്ടിപ്പറമ്പ്, കാവാലം - 688506 1419030178
47 LF1211722/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് മാനോജ്കുമാർ (എം) 335,70 ല്‍ ചിറ, 688056-688056 1419030118
48 LF1212193/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് പൊന്നപ്പൻ (എം) 109, കവിതാലം, കാവാലം - 688506 1419030709
49 LF1212082/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് പ്രസന്നൻ (എം) 191, അഞ്ചിൽ, കാവാലം - 688506 1419029914
50 LF1211976/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് രേനാകരൻ (എം) 194, കളത്തില്‍വീട്, കാവലം - 688506 1419018454
51 LF1211572/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് ഷാജി എ.എസ് (എം) 79,70ല്‍ ചിറ, കാവാലം -688506 1419018594
52 LF1212151/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് ഷീല സുബാഷ് (എഫ്) 45 ഡി, കരിമ്പും കാവ്, കാവാലം - 688506 1419018551
53 LF1211480/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് സുധീഷ് (എം) 218, പത്തിൽ, ചെറുകര -688506 1419029961
54 LF1247847/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് അഭിലാഷ് കെ.കെ (എം) 192, കൊച്ചുതറ, കരിയൂർ മംഗലം - 688506 1419030073
55 LF1248700/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് അനീഷ് പി എം (എം) 95, പെരുംഞ്ചേരി, എസ്.എന്‍.കവല, കരിയൂർ -688506 1419030126
56 LF0735553/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് അനിയൻകുഞ്ഞ് (എം) 233, മ്ലാപ്പുംതറ കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419052734
57 LF1248534/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് അൻസുമോൾ പി എ (എഫ്) 202, പടിഞ്ഞാറേ പുളിത്തറ, കാരിയൂർ മംഗലം -688506 1419029875
58 LF0733421/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് ബേബി പി എസ് (എം) 208, പുളിത്തറ, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419022134
59 LF0727732/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് ദീപ്തി അജിത് കുമാർ (എഫ്) 197, ആറേമുക്കാലില്‍, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419048542
60 LF1248138/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് ജയാ പ്രകാശ് എം സി (എം) 154, മേലിത്തറ, എസ്.എൻ. കവല -688506 1419004087
61 LF0110003/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് കനകമ്മ (F) 196, പുത്തൻപറമ്പ്, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419051106
62 LF1248294/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് കവിതാ എം (എഫ്) 288, കവിത ഭവൻ, കരിയൂര്‍മംഗലം - 688506 1419052561
63 LF1247989/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് ലക്ഷ്മിക്കുട്ടി അമ്മ (എഫ്) 33, വടക്കേ വലിയ വീട്, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419024183
64 LF0727143/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് മഹിളാമണി (F) 238, ആറേമുക്കാലിൽ, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419030113 WIDOW
65 LF0733452/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് മണിയമ്മ (F) 33, വടക്കേവലിയവീട്, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419029894
66 LF0727317/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് മാത്യു ടി ഡി (എം) 96, അറയ്ക്കല്‍ കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419029912
67 LF0729076/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് രതി ദേവി (എഫ്) 39, കുറുപ്പച്ചം വീട്, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419049119
68 LF0727009/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് സുനീഷ് (എം) 246, സുനിത ഭവൻ, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419030015 DIFFERNTLY ABLED,UNABLE TO WORK DUE TO DECEASE/ACCIDENT
69 LF0727496/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് വിമൽ കുമാർ പി.കെ (എം) 240, പുത്തൻപറമ്പിൽ, കരിയൂര്‍മംഗലം -688506 1419030072
70 LF0772451/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് പുരുഷോത്തമൻ (എം) 111, തോളാട്ടുപ്പുത്തൻപുര, കാവാലം -688506 1419018473
71 LF0720848/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് ബാലകൃഷ്ണൻ (എം) 94, ചെമ്പകശ്ശേരി, കാവാലം -688506 1419018376
72 LF0109867/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് ഇ കെ ചന്ദ്രൻ (എം) 248, എടക്കരച്ചിറ, കാവാലം - 688506 1419030215
73 LF0773629/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് ഗൌരി (എഫ്) 145, ഇരുപതില്‍ചിറ, കാവാലം -688506 1419018538
74 LF0772616/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് കുട്ടപ്പൻ. എം കെ (എം) 274, തെക്കേമാലിത്തറ, കാവാലം -690506 1419030210
75 LF0771535/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് മഹിളാമണി. ടി പി (എഫ്) 73, രീകേഷ് ഭവൻ, കാവാലം - 688506 1419030023
76 LF0721293/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് മോളിചന്ദ്രശേഖരർ (എഫ്) 254, കളരിത്തറ, കാവാലം - 688506 1419018417
77 LF0721191/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് നാരായണപുഷ്പ്പൻ (എം) 93, ചെമ്പകശ്ശേരിൽ, കാവാലം - 688506 1419049398
78 LF0771741/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് ശാന്തമ്മ (എഫ്) 146, ഇരുപതില്‍ ചിറ, കാവാലം -688506 1419018641
79 LF0772287/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് സന്തോഷ് കുമാർ (എം) 111, തോളാട്ടുപ്പുത്തൻപുര, കാവാലം -688506 1419052884
80 LF0720599/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് സരസമ്മ (എഫ്) 95, ചെമ്പകശ്ശേരി, കാവാലം - 688506 1419018365
81 LF0110943/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് തങ്കമ്മ പി എം (എഫ്) 101, പൊന്മലാക്കൽ, കാവാലം - 688506 1419018340 DESTITUDE
82 LF1218347/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് ആന്റണി ജോസഫ് (എം) 114, മണിമങ്കലം, കാവാലം -688506 1419030616
83 LF1218964/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് ഗോപി പി ആര്‍ (എം) 3, പ്രമോദ് ഭവൻ, കാവാലം - 688506 1419030728
84 LF1218396/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് പി വി പ്രസാദ് (എം) 273, കല്ലുക്കളം, കാവാലം - 688506 1419030737
85 LF1218282/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് പത്മാവതി (എഫ്) 237, കണ്ണോട്ടുച്ചിറ, കാവാലം -688506 1419030563 WIDOW
86 LF1218498/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് രാജീവ് (എം) 000, വെള്ളപ്പിനാട്ട്ച്ചിറ, കാവാലം -688506 1419030375
87 LF1218886/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് ശശിധരൻ ഇ കെ (എം) 92, ഇടത്തിപ്പറമ്പില്‍, കാവാലം -688506 1419030608
88 LF1218568/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് സെന്തിൽകുമാർ പി (എം) 22 ബി, തൈവേലിക്കളം, കാവാലം - 688506 1419054553
89 LF1218808/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് ഷിബുക്കുട്ടൻ (എം) 19 ല്‍ ചിറ, കാവാലം - 688506 1419030708
90 LF1218684/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് സുരേഷ്ബാബു കെ.കെ (എം) 305, കൃഷ്ണവിഹാര്‍, കാവാലം - 688506 1419045258
91 LF1218617/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് വിദ്യാധരൻ (എം) 223, കട്ടച്ചേരി പറമ്പ്, കാവാലം -688506 1419030325
92 LF1218447/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് വിജയൻ (എം) 26, മുണ്ടുപറമ്പ്, കാവാലം -688506 1419053134
93 LF1219361/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് ആരതി ദാസ് (എഫ്) 77, ആറ്റിചിറ, കാവാലം - 688506 1419018976
94 LF1220502/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് ബാലകൃഷ്ണൻ (എം) 55, നടുവിലേപറമ്പ്, കാവാലം -688506 1419030349
95 LF1219210/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് ഹരിദാസ് എൻ ആർ (എം) 61, നടുവിലേപറമ്പിൽ, കാകാവാലംവലം - 688506 1419053252
96 LF1219068/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് കൃഷ്ണകുമാർ ഇ കെ (എം) 000, ഇടത്തില്‍പറമ്പ്, കാവാലം - 688506 1419030600
97 LF1220777/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് കുഞ്ഞച്ചൻ (എം) 186, ഷാജി ഭവൻ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419030690
98 LF1220033/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് പുഷ്പാംഗദൻ (എം) 239, പുത്തൻപറമ്പ്, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419030480 TERMINALLY ILL
99 LF1219633/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് രാജേഷ് (എം) 191, പത്തില്‍ചിറ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട്-689590 1419030658 TERMINALLY ILL
100 LF1220264/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് റെജീഷ് കെ ആർ (എം) 211, കോമരത്തുശേരി, വടക്കന്‍ വെളിയനാട്-689590 1419001691
101 LF1219497/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് സജീവ് ചാക്കോ (എം) 168, അറുപതിൽ ചിറ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് -689590 1419030545
102 LF1220628/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് സെനിമോന്‍ (എം) 97, വള്ളോപ്പള്ളിച്ചിറ,വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419053726
103 LF1220396/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് ഷീബ (എഫ്) 160, അറുപതില്‍ ചിറ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419051191
104 LF1219765/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് ശ്യാമള (എം) 187, ഷാനിലാൽ ഭവൻ, വെളിയനാട്-689590 1419019000
105 LF1219894/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് ടിജോ വർഗീസ് (എം) 226, വാലയിൽ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419019050
106 LF1242038/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് അഞ്ജന ദേവി (എഫ്) 94, കരുണാലയം, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419001411
107 LF1241922/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് ചാക്കോ വര്ഗീസ് (എം) 213, കണിയാന്തറ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419001661
108 LF1241852/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് ഗീത പി എം (എഫ്) 121, ഗീത ഭവൻ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419052960
109 LF1057117/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് എൻ കൃഷ്ണൻകുട്ടി (എം) 000, ചിറയിൽ വീട്, കാവാലം -688506 1419018575
110 LF1058171/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് ഓമന (F) 308 എ, പടനിലം, കാവാലം - 688506 1419021976
111 LF1242142/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് പൊന്നമ്മ ചന്ദൻ (എഫ്) 238,20 ൽ ചിറ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419040379 DIFFERNTLY ABLED
112 LF1242666/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് പൊന്നമ്മ മണിയൻ (എഫ്) 162, മണിമല, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419040340
113 LF1057897/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് രമേശൻ പത്മനാഭൻ (എം) 54, ഇടനാഴിയിൽ, കാവാലം -688506 1419030232
114 LF1242300/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് തങ്കമണി (F) 153, ആര്യംമ്പാക്കൻ ചിറ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419001698 MENTALLY CHALLENGED/BLIND/DISABLED,DIFFERNTLY ABLED
115 LF1242579/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് ടിബിൻ ടി സലികുമാർ (എം) 192, ടിബിൻ നിവാസ്, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419001369
116 LF1242767/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് ഉഷ ഉത്തമന്‍ (എഫ്) 86, അരവിന്ദശ്ശേരി, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419040348
117 LF1242480/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് വിജയമ്മ തമ്പി (എഫ്) 354,88ല്‍ ചിറ, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419052052
118 LF1212326/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് ബാബു മാധവൻ (എം) 400, മഠത്തിൽ, കുന്നുമ്മ വെസ്റ്റ് -688506 1419019579
119 LF1208009/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് അമ്മിണി (എഫ്) 262, കോട്ടൂർ, കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419019161
120 LF1208578/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് ബിജു (എം) 000, കൈപ്പുഴ വീട്, കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419022010
121 LF1212047/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് കൃഷ്ണൻ കുട്ടി (എം) 000, മേലേകൈപ്പുഴ, കുന്നുമ്മ വെസ്റ്റ് -688506 1419021946
122 LF1208775/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് സലി എം എസ് (എം) 000, മാളേക്കൽ, കുന്നുമ്മ കാവാലം -688506 1419050154
123 LF1208325/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് ശാരദ (എഫ്) 141, കാക്കട്ട്, കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419019567
124 LF1212218/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് ശശി കെ ടി (എം) 000, കൊച്ചുപറമ്പ്, കുന്നുമ്മ വെസ്റ്റ് -688506 1419190306
125 LF1212434/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് ഷീലമ്മ ഷാജി (എഫ്) 000, രാജി ഭവൻ, കുന്നുമ്മ വെസ്റ്റ് -688506 1419019117
126 LF1243025/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് ശോഭന രാജൻ (എഫ്) 000, മാടപള്ളി, കുന്നുമ്മ ഈസ്റ്റ് കാവാലം - 688506 1419022042
127 LF1208168/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് ശ്രീജ (എഫ്) 293, പേരൂര്‍ ലക്ഷം വീട്, കുന്നുമ്മ കാവാലം -688506 1419019645
128 LF1107785/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് അനീഷ് എ ജെ (എം) 292,70 ല്‍ ചിറ, കന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419019536
129 LF1109464/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് അനിമോന്‍ (എം) 294,70ല്‍ ചിറ, കന്നുമ്മ-688506 1419019610
130 LF1107618/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് അശാമോൾ (F) 21, വാത്തുവീട്, കന്നുമ്മ വാർഡ് കാവാലം പി.ഒ -688506 1419019157
131 LF1108341/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് ബീബിൻ കുമാർ (എം) 128, ചിറത്തറ, കുന്നുമ്മ - 688506 1419019496
132 LF1107509/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് ഹരിദാസ് (എം) 12, കട്ടച്ചിറ, കാവാലം - 688506 1419019583
133 LF1108857/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് ജോസഫ് (എം) 44, ആനപ്പള്ളിൽ വീട്, കുന്നുമ്മ വെസ്റ്റ് -688506 1419019363
134 LF1108616/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് കൊച്ചുമോന്‍ (എം) 104, കുരുവിക്കാട്, കന്നുമ്മ വാർഡ് കാവാലം പി.ഒ -688506 1419019176
135 LF1109342/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് കുഞ്ഞപ്പൻ (എം) 000, കോട്ടൂർ, കന്നുമ്മ-688506 1419019508
136 LF1107988/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് ലക്ഷ്മി സുഗുണൻ (എഫ്) 142, ഇടയാടി, കന്നുമ്മ -688506 1419019639
137 LF1107276/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് രാജേഷ് എം ആർ (എം) 28, അട്ടിച്ചിറ, കന്നുമ്മ കാവാലം പി.ഒ -688506 1419030574
138 LF1109242/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് രജനിമോള്‍ (എഫ്) 552 ഡി, 18ല്‍ ചിറ കുന്നുമ്മ -688506 1419053167
139 LF1109723/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് സൈജു കെ ഡി (എം) 218, അഞ്ചിൽ ലക്ഷം വീട് , കന്നുമ്മ വാർഡ് -688506 1419019092
140 LF1109107/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് സജിമോൾ ഗിരീഷ് (എഫ്) 254, പതിനെട്ടില്‍ ചിറ, കുന്നുമ്മ - 688506 1419019506
141 LF1108977/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് സനീഷ് ഇ എം (എം) 181, ഇടയാടി, കുന്നുമ്മ-വാർഡ് -688506 1419019652
142 LF1109593/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് സുനീഷ് എ എസ് (എം) 221.5 ൽ ലക്ഷം വീട്, കുന്നുമ്മ -688506 1419019670
143 LF0109533/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് വാസുക്കുട്ടൻ (എം) 155, വള്ളന്തറ, കുന്നുമ്മ - 688506 1419052683
144 LF0373452/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് അശോകൻ പി.വി (എം) 155, വള്ളോംന്തറ, കന്നുമ്മ പടിഞ്ഞാറ് - 688506 1419053176
145 LF1206657/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് ബിജി രാജു മോന്‍ (എഫ്) 148, വാക്കശ്ശേരി, കുന്നുമ്മ വെസ്റ്റ് -688506 1419019302
146 LF0109600/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് ചന്ദ്രപ്രകാശ് ആർ സി (എം) 96, രണ്ടുപറയിൽ, കുന്നുമ്മ - 688506 1419019480
147 LF1249113/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് ജയമോൾ എസ് (എഫ്) 242, ലക്ഷ്മി നിവാസ്, കുന്നുമ്മ വെസ്റ്റ്, കാവാലം -688506 1419019451
148 LF1249277/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് ലൈസമ്മ (എഫ്) 167, മാലിത്തറ, കണ്മുമ്മ വെസ്റ്റ്, കാവലം - 688506 1419019664
149 LF1206870/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് മെറീന (എഫ്) 182, കൊച്ചു കണ്ടശംവീട്, കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419019499 WIDOW
150 LF1207433/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് മിനി (എഫ്) 22, കൊച്ചുകണ്ടശം വീട്, കുന്നുമ്മ കാവാലം -688506 1419019156
151 LF0111262/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് പി ജെ കുഞ്ഞുമോന്‍ (എം) 175, പഴേതറ കുന്നുമ്മ വെസ്റ്റ്, കാവാലം -688506 1419019503
152 LF1248972/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് പ്രദീപ് (എം) 168, മാലിത്തറ, കന്നുമ്മ വെസ്റ്റ്, കാവാലം - 688506 1419019531
153 LF1207119/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് പുരുഷോത്തമൻ നായർ (എം) 77, ചാക്യാരുപറമ്പിൽ, കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419019416 DESTITUDE,WIDOW
154 LF0109689/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് രാജമ്മ എ കെ (F) 133, അഞ്ചിൽ വീട്, കാവാലം -688506 1419053633
155 LF1207275/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് വിശ്വനാഥൻ എ പി (എം) 34, കൊച്ചുപറമ്പ്, മങ്കൊമ്പ്-688506 1419034563

ഭൂമിയുള്ള ഭവനരഹിതര്‍

ഭൂമിയുള്ള ഭവനരഹിതര് ‍(പഞ്ചായത്ത്തലം)
SLNo SURVEY CODE വാഡിന്‍റെ പേര് കുടുംബത്തിൻറെ തലവന്മാർ ADDRESS RATION CARD NUMBER RISK FACTORS
1 LF0726124/3/461/1 1-സെന്‍റ്. ത്രേസ്യാസ് എൽ. പി.എസ്. വാർഡ് ഓമനക്കുട്ടൻ എൻ.ജി (എം) 304, ലേഖഭവൻ, കാവാലം - 688506 1419018737
2 LF0734225/3/461/1 1-സെന്‍റ്. ത്രേസ്യാസ് എൽ. പി.എസ്. വാർഡ് പെന്നമ്മ എന്‍ കെ (എഫ്) 204, നെയ്ശ്ശേരി, കാവാലം - 688506 1419022035
3 LF0733468/3/461/1 1-സെന്‍റ്. ത്രേസ്യാസ് എൽ. പി.എസ്. വാർഡ് പൊന്നുണ്ണി കെ.ജി (എം) 65, കാങ്കക്കുട്ടി, കാവാലം - 688506 1419048745
4 LF0377049/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് ലത ഉല്ലാസ് (എഫ്) 208, കന്നുവീട്ടിൽ പത്തിൽ, കാവാലം - 688506 1419021561
5 LF0376306/3/461/2 2-ലിസ്സിയോ വാർഡ് റെജി അപ്പുക്കുട്ടൻ (എഫ്) 100, പുത്തൻ പറമ്പ്, കാവാലം -688506 1419021771
6 LF1074460/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് അജീഷ് പി ജെ (എം) 230 സി, പാന്‍കടക്കളം, കാവാലം നോർത്ത് -688506 1419014755
7 LF1103047/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് കെ സി സണ്ണി (എം) 000, കുരക്കമഠം, കാവാലം പി.ഒ -688506 1419021764
8 LF1102351/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് മണിയമ്മ (F) 173 ബി, ചിറ്റേഴത്ത്, കാവാലം നോർത്ത് -688506 1419053766
9 LF1102588/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് നാരായണൻ കുട്ടി (എം) 28, ഇടവുംതല വീട്, കാവാലം - 688506 1419019672
10 LF1102413/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് പി ജെ ജെയിംസ് (എം) 97, പാലക്കളം,കാവാലം പി.ഒ.-688506 1419021939
11 LF1072801/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് പ്രേം നിവാസ് (എം) 215, പുത്തൻ വീട്, കാവാലം നോർത്ത് -688506 1419021873
12 LF1102717/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് ഷിബു കെ (എം) 000, കൊച്ചുപത്തൻ പറമ്പ്, കാവാലം പിഒ -688506 1419053026
13 LF1102041/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് ശിവൻ (എം) 187, കോയിപ്പള്ളി, കാവാലം -688506 1419021753
14 LF1073909/3/461/3 3-പാലേടം വാർഡ് തങ്കമ്മ (എഫ്) 147, ചക്കിട്ടപ്പറമ്പ്, കാവാലം പി.ഒ.-688506 1419022126
15 LF1112398/3/461/4 4-പള്ളിയറക്കാവ് വാർഡ് എസ് രാമചന്ദ്രൻ (എം) 130, പത്മനാഭ സദനം, കാവാലം - 688506 1418047963 MENTALLY CHALLENGED/BLIND/DISABLED
16 LF1248898/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് മോങ്കുട്ടന്‍ (എം) 466 എ, വെണ്മലശ്ശേരി ചിറ, കാവാലം പി ഓ -688506 1419053851
17 LF1249023/3/461/5 5-പറയനടി വാർഡ് സുരേഷ് കെ വി (എം) 259, കാട്ടിത്തറയിൽ, കവൽ - 688506 1419029957
18 LF0379432/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് ആനന്ദവല്ലി (എഫ്) 199, നിന്ധ വിളപ്പു, കരിയൂർ മംഗലം - 688506 1419029952
19 LF1203180/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് ജയകുർ ടി യു (എം) 366 എ, തെക്കേ പെരുംഞ്ചേരിയിൽ, കരിയൂർ -688506 1419050914 TERMINALLY ILL,UNABLE TO WORK DUE TO DECEASE/ACCIDENT
20 LF0377866/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് ലീലാമ എം പി (എഫ്) 75, പുതുവീട്, എസ് വി കവല - 688506 1419004117
21 LF1203272/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് മായ കുഞ്ഞൂമോൻ (എഫ്) 392, വെങ്ങേരി, കാവാലം - 688506 1419049672
22 LF0379670/3/461/6 6-കരിയൂര്‍മംഗലം വാർഡ് ശ്രീമോള്‍ കെ കെ(എഫ്) 192, കൊച്ചു തറയിൽ, കരിയൂർ മംഗലം - 688506 1419030077
23 LF0377711/3/461/7 7-അംബേദ്കർ വാർഡ് കെ ജി ശിവരാമൻ (എം) 188, അജേഷ് ഭവന്‍ , കാവാലം -688506 1419029930
24 LF1213660/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് നളിനി (എഫ്) 99, തങ്കശേരി, കാവാലം - 688506 1419030689 MENTALLY CHALLENGED/BLIND/DISABLED
25 LF1228826/3/461/8 8-കാവാലം വാർഡ് ഷജിനി മോഹൻ (എഫ്) 335, പെരുമ്പത്തിൽ, കാവാലം -688506 1419052479
26 LF1213644/3/461/9 9-കൊച്ചു കാവാലം വാർഡ് കെ ബി ഷിബു (എം) 247, തെക്കേശ്ശേരി, വടക്കന്‍ വെളിയനാട് - 689590 1419030301
27 LF1200817/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് ബബിത പ്രദീപ് (എഫ്) 120, വാരിക്കാട്, നോർത്ത് വെളിയനാട് - 689590 1419054281
28 LF1200482/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് പ്രദീപ് കുമാർ (എം) 168, മണിമല, നോർത്ത് വെളിയനാട് - 689590 1419001681
29 LF1201127/3/461/10 10-വടക്കന്‍ വെളിയനാട് വാർഡ് രാജലക്ഷ്മി (എഫ്) 157, കൊല്ലം തറ, വെളിയനാട് നോർത്ത് -689590 1419040170 WIDOW
30 LF1260689/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് അജയൻ എം എസ് (എം) 000, മൂപ്പതില്‍ചിറ, കുന്നുമ്മ കിഴക്ക് കാവാലം - 688506 1419051391
31 LF1255184/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് ഭവാനി (എഫ്) 354, കൊച്ചുപുരക്കൽ, കുന്നുമ്മ കിഴക്ക് കാവാലം -688506 1419019110
32 LF1255965/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് മണികുട്ടൻ ടി (എം) 000, കടുക്കപറമ്പിൽ, കുന്നുമ്മ കിഴക്ക് കാവാലം -688506 1419052249
33 LF1260349/3/461/11 11-തട്ടാശ്ശേരി വാർഡ് വാസന്തി (എഫ്) 000, കൊച്ചുപറമ്പ്, കുന്നുമ്മ കിഴക്ക് കാവാലം -688506 1419019667
34 LF1097389/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് ജിലീപ് കെ ജെ (എം) 320, തെക്കേപുറയാറ്റ്, കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419019188
35 LF1099546/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് ജോസ് കെ. ജോൺ (എം) 298, എഴുപതില്‍ ചിറ, കുന്നുമ്മ - 688506 1419019569
36 LF1097666/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് പി എസ് ഷാജി (എം) 000, പുറയാറ്റ്, കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419019424
37 LF1098824/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് റോയ്മോൻ ജോസഫ് (എം) 127, കുരിവിക്കാട് കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419019330
38 LF1115019/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് സിന്ധുരാജ് (എഫ്) 326, രേഷ്മ ഭവൻ, കുന്നുമ്മ കാവാലം -688506 1419019326
39 LF1099076/3/461/12 12-സി എം എസ് വാർഡ് റ്റി പി ബാലചന്ദ്രൻ (എം) 45, സ്നേഹദീപം, കുന്നുമ്മ കാവാലം -688506 1419050951 TERMINALLY ILL
40 LF1207302/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് എം ജെ വർഗീസ് (എം) 146, നെടുംതറ, കുന്നുമ്മ -688506 1419019433
41 LF1208012/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് മോഹൻദാസ് (എം) 4, കരുണാലയം, കുന്നുമ്മ - 688506 1419618972
42 LF1203914/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് ഷീബബാബു (എഫ്) 356, വല്യാറ, കുന്നുമ്മ കാവാലം - 688506 1419905316
43 LF1254485/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് വി ആർ മോഹനൻ (എം) 156, വഞ്ചിപ്പുരക്കൽ, കുന്നുമ്മ കിഴക്ക് കാവാലം -688506 1419021578 MENTALLY CHALLENGED/BLIND/DISABLED
44 LF1252182/3/461/13 13-മംഗലം വാർഡ് വിനോദ് റ്റി കെ (എം) 0000, കുന്നുമ്മേൽ തറ, കുന്നുമ്മ കിഴക്ക് -688506 1419051372