Kovid 19 - Communitty Kichen - List of Beneficiaries for Food

Kovid 19 - Communitty Kitchen - food-list1

2019 -20 അന്തിമ ഗുണഭോക്തൃ പട്ടിക

bene-list1

2018-19 വാര്‍ഷിക പദ്ധതി അന്തിമ ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ്

decisionletter1    click here

2017-18 വാര്‍ഷിക പദ്ധതി ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ്

benelist-final2017-182 click here

ജനപ്രതിനിധികളുടെ വിവരങ്ങള്‍

പ്രസിഡന്റ്‌ :- വി.രാജന്‍
വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ :- കെ.ജയലക്ഷ്മി
വികസന സ്റ്റാറ്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ :- ആശ്രാമത്ത് ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ നായര്‍
ആരോഗ്യ സ്റ്റാറ്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ :- ശരത്ത് ചന്ദ്രന്‍
ക്ഷേമക്കാര്യ സ്റ്റാറ്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ :- സി.ശ്രീലത
വാര്‍ഡ്‌ 2 :- അനി.ജെ .ബാബു
വാര്‍ഡ്‌ 3 :- ആശാ. എല്‍
വാര്‍ഡ്‌ 6 :- സി.രവീന്ദ്രന്‍ നായര്‍
വാര്‍ഡ്‌ 7 :- മുരുകേശന്‍
വാര്‍ഡ്‌ 8 :- രാജേശ്വരി.സി
വാര്‍ഡ്‌ 10 :- ബിന്ദു. എസ്
വാര്‍ഡ്‌ 11 :- രാജന്‍ പിള്ള.വി
വാര്‍ഡ്‌ 12 :- എ.ഗോപി
വാര്‍ഡ്‌ 14 :- വിദ്യ.എസ്
വാര്‍ഡ്‌ 15 :- നസീറ
വാര്‍ഡ്‌ 16 :- ജയശ്രീ. കെ

ജീവനക്കാരുടെ വിവരങ്ങള്‍

സെക്രട്ടറി :- രാജു എം
അസി. സെക്രട്ടറി :- ബിന്ദു എസ്.കെ
ഹെഡ് ക്ലാര്‍ക്ക് :-  സി പി മുരളീകൃഷ്ണന്‍
അക്കൗണ്ടന്റ് :-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് :- സജീവന്‍ പിള്ള
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് :- രെഞ്ചു. സി.എസ്
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് :- ലതാകുമാരി.ബി
ക്ലാര്‍ക്ക് :- സിമി രാജ്
ക്ലാര്‍ക്ക് :- വിഷ്ണുകുമാര്‍.റ്റി.എല്‍

ക്ലാര്‍ക്ക് :- ജിഷ്ണു ജി. എസ്

ക്ലാര്‍ക്ക്  :- അന്‍സിയ കെ എസ്

ഓഫീസ്‌ അറ്റന്‍ഡന്റ് :- അനില്‍കുമാര്‍. എസ്

പാര്‍ട്ട്‌ ടൈം സ്വീപ്പര്‍ :- ലീല
പാര്‍ട്ട്‌ ടൈം സ്വീപ്പര്‍ :- അമീനത്ത്.എസ്

Life Beneficiary List

ലൈഫ് മിഷന്‍ പ്രകാരം ഭവനരഹിതരായ ഗുണഭോക്തക്കളുടെയും ഭൂരഹിത ഭവനരഹിതരായ ഗുണഭോക്താക്കളുടെയും പട്ടിക

സമ്പൂര്‍ണ്ണ പെന്‍ഷന്‍ പദ്ധതി -വാര്‍ദ്ധക്യകാല പെന്‍ഷന്‍ അംഗീകരിച്ചവരുടെ പട്ടിക

ചുവടെ ചേര്‍ത്തിട്ടുള്ള ഗുണഭോക്താക്കള്‍ ആധാര്‍ നമ്പര്‍, ബാങ്ക്/ പോസ്റ്റ്‌ ഓഫീസ് അക്കൗണ്ട്‌ നമ്പര്‍, മൊബൈല്‍ നമ്പര്‍ എന്നിവ സഹിതം പഞ്ചായത്ത്‌ ഓഫീസില്‍ ഹാജരാകണമെന്ന് അറിയിക്കുന്നു….

കരട് വോട്ടര്‍ പട്ടിക

2015-ലെ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങളിലേക്കുള്ള പൊതുതെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ ഭാഗമായി തയ്യാറാക്കിയിട്ടുള്ള കരട് വോട്ടര്‍ പട്ടിക വാര്‍ഡും ബൂത്തും തിരിച്ചുള്ളത് ചുവടെ ചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു.

വാര്‍ഡ്‌-I(വാഴവിള)- 001

വാര്‍ഡ്‌-I(വാഴവിള)- 002

വാര്‍ഡ്‌-II(നരിക്കല്‍)- 001

വാര്‍ഡ്‌-III(മാത്ര)- 001

വാര്‍ഡ്‌-III(മാത്ര)- 002

വാര്‍ഡ്‌-IV(അടുക്കളമൂല)- 001

വാര്‍ഡ്‌-IV(അടുക്കളമൂല)- 002

വാര്‍ഡ്‌-V(വട്ടമണ്‍)- 001

വാര്‍ഡ്‌-V(വട്ടമണ്‍)- 002

വാര്‍ഡ്‌-VI(നിരപ്പത്ത്)- 001

വാര്‍ഡ്‌-VI(നിരപ്പത്ത്)- 002

വാര്‍ഡ്‌-VII(പോയ്കമുക്ക്)-001

വാര്‍ഡ്‌-VII(പോയ്കമുക്ക്)-002

വാര്‍ഡ്‌-VIII(നീലമ്മാള്‍)-001

വാര്‍ഡ്‌-VIII(നീലമ്മാള്‍)-002

വാര്‍ഡ്‌-IX(കുരിയിലുംമുകള്‍)-001

വാര്‍ഡ്‌-IX(കുരിയിലുംമുകള്‍)-002

വാര്‍ഡ്‌-X(കരവാളൂര്‍)-001

വാര്‍ഡ്‌-X(കരവാളൂര്‍)-002

വാര്‍ഡ്‌-XI(കുണ്ടുമണ്‍)

വാര്‍ഡ്‌-XII(നെടുമല)-001

വാര്‍ഡ്‌-XII(നെടുമല)-002

വാര്‍ഡ്‌-XIII(അയണിക്കോട്)- 001

വാര്‍ഡ്‌-XIII(അയണിക്കോട്)- 002

വാര്‍ഡ്‌-XIV(വെഞ്ചേമ്പ്)- 001

വാര്‍ഡ്‌-XIV(വെഞ്ചേമ്പ്)- 002

വാര്‍ഡ്‌-XV(ചേറ്റുകുഴി)-001

വാര്‍ഡ്‌-XV(ചേറ്റുകുഴി)-002

വാര്‍ഡ്‌-XVI(തേവിയോടു)-001

വാര്‍ഡ്‌-XVI(തേവിയോടു)-002

വിവരാവകാശ നിയമം - 2005 - വിവരങ്ങള്‍

  1. ചുമതലകള്‍ നിറവേറ്റുന്നതിനായി രൂപം നല്‍കിയിട്ടുള്ള മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ /ചട്ടങ്ങള്‍ / സര്‍ക്കാര്‍ ഉത്തരവുകള്‍ / വകുപ്പുതല നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ എന്നിവയുടെ വിശദാംശങ്ങള്‍
  2. വാര്‍ഷിക ബഡ്ജറ്റിലെ വരവ് ചെലവ് കണക്കുകള്‍
  3. വിവിധ ധനസഹായ പദ്ധതികള്‍ / സബ്സിഡികള്‍ , ഗുണഭോക്താക്കളെ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന മാനദണ്ഡങ്ങള്‍
  4. നടപ്പ് സാമ്പത്തിക വര്‍ഷത്തില്‍ നടപ്പിലാക്കുന്ന വിവിധ ധന സഹായപദ്ധതികള്‍, പ്രോജക്ടുകള്‍ എന്നിവയ്ക്കായി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ള ഗുണഭോക്താക്കളുടെ ലിസ്റ്റ്
  5. പട്ടിക ജാതി/ പട്ടിക വര്‍ഗ്ഗ വിഭാഗങ്ങള്‍ക്കായി സംവരണം ചെയ്തിട്ടുള്ള പദ്ധതികള്‍/പ്രോജക്ടുകളില്‍ ഉള്‍പ്പെട്ടിട്ടുള്ള ഗുണഭോക്താക്കളുടെ ലിസ്റ്റ്
  6. പദ്ധതികള്‍ക്കാവശ്യമായ പണം കണ്ടെത്തിയ മാര്‍ഗ്ഗങ്ങള്‍
  7. ഗ്രാമപഞ്ചായത്തില്‍ ജോലിചെയ്യുന്ന ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെയും ജീവനക്കാരുടെയും പേര്,ഔദ്യോഗിക സ്ഥാനം, വേതനം എന്നിവ
  8. D & O ലൈസന്‍സുകളുടെ പട്ടിക, ലൈസന്‍സുകളുടെ കാലാവധി എന്നിവ
  9. ഗ്രാമപഞ്ചായത്തില്‍ അനുമതി നല്‍കിയിട്ടുള്ള കരിങ്കല്‍ ക്വാറികളുടെ പട്ടിക, കാലാവധി എന്നിവ