ചേര്‍ത്തല ലീഗല്‍ സര്‍വ്വീസും എഴുപുന്ന ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിന്‍റെയുംകൈത്തിരി ശില്പശാല

img_7580img_7581img_7589img_7637

വികസന സെമിനാർ 2018-19

img-20180328-wa0037

അന്തിമ വോട്ടര്‍പട്ടിക വാര്‍ഡ് 16

Ward 16 Part 1

supplementary_part1

facingsheet_part1

Ward 16 part 2

supplementary_part2

facingsheet_part2

വാര്‍ഡ് 13 - ലൈഫ് മിഷന്‍ ഗ്രാമസഭ

img-20171108-wa0048

ജാഗ്രത സമിതി

img-20170618-wa0024

ഹരിതകേരളം

1234567109img-20170605-wa0012img-20170605-wa0015img-20170605-wa0028img-20170605-wa0034img-20170605-wa0029

2017-18 വാര്‍ഷിക പദ്ധതി

എഴപുന്ന ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ 2017-18 വാര്‍ഷിക പദ്ധതിയ്ക്ക് ഡി.പി.സി യുടെ അംഗീകാരം

എഴുപുന്ന ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് വാര്‍ഡ് 16- കുമാരപുരം കരട് വോട്ടര്‍പട്ടിക

വാര്‍ഡ് 16- ഭാഗം 1

വാര്‍ഡ് 16- ഭാഗം 2

പുതിയ ഭരണസമിതി അംഗങ്ങള്‍ 2015-2020

പുതിയ ഭരണസമിതി 12.11.2015  വാഴ്യാഴ്ച രാവിലെ 10 മണിക്ക്  സത്യപ്രതിജ്ഞ ചെയ്തു.

വാര്‍ഡ്  1 - ശ്രീമതി.ജൂലിയറ്റ് (ജൂലി തോമസ്) - 9447014821

വാര്‍ഡ്  2 - ശ്രീമതി.ശ്യാമളകുമാരി.എസ്.റ്റി -  9747650605

വാര്‍ഡ്  3 - ശ്രീ.വി.എം.ജയപ്രകാശ് -        8089590953

വാര്‍ഡ്  4- ശ്രീമതി.രേണുക അജയന്‍ 9946233403

വാര്‍ഡ്  5 - ശ്രീമതി.സിന്ധു                 8893782646

വാര്‍ഡ്  6 - ശ്രീമതി.മായാ രവി             9995285907

വാര്‍ഡ്  7 - ശ്രീമതി.ഗീത ദിനേശന്‍          9356746598

വാര്‍ഡ്  8 - ശ്രീ.ദിനേശന്‍           9562590588

വാര്‍ഡ്  9 - ശ്രീമതി. ബിനുമോള്‍.എ.പി. 9526252996

വാര്‍ഡ്  10 - ശ്രീ.ഷാബുമോന്‍ (ഷാബുരാജ്)  9447905303

വാര്‍ഡ്  11 - ശ്രീ.എന്‍.കെ.രാജീവന്‍         9809179633

വാര്‍ഡ്  12 - ശ്രീ.ഷാജി കുരീത്തറ         9447092633

വാര്‍ഡ്  13 - ശ്രീമതി.ബിന്ദു ഷാജി         9946674653

വാര്‍ഡ്  14 - ശ്രീ.ജോണ്‍ (എം.കെ.ജോണപ്പന്‍)         - 9447072637

വാര്‍ഡ്  15 - ശ്രീ.ജോജന്‍ റാഫേല്‍ -   9895925692

വാര്‍ഡ്  16 -   ശ്രീമതി.സീതമ്മ (സീത ടീച്ചര്‍) –       9744230002

സപ്ലിമെന്ററി വോട്ടര്‍ പട്ടിക 2015

വാര്‍ഡ് 1- കല്ലുപുരയ്ക്കല്‍

വാര്‍ഡ് 2(1)- വാടയ്ക്കകത്ത്

വാര്‍ഡ് 2(2)- വാടയ്ക്കകത്ത്

വാര്‍ഡ് 3(1)- ശ്രീനാരായണപുരം

വാര്‍ഡ് 3(2)- ശ്രീനാരായണപുരം

വാര്‍ഡ് 4(1)- വാത്തറ

വാര്‍ഡ് 4(2)- വാത്തറ

വാര്‍ഡ് 5(1)- കാഞ്ഞിരത്തുങ്കല്‍

വാര്‍ഡ് 5(2)- കാഞ്ഞിരത്തുങ്കല്‍

വാര്‍ഡ് 6(1)- കോന്നനാട്ട്

വാര്‍ഡ് 6(2)- കോന്നനാട്ട്

വാര്‍ഡ് 7(1)-എരമല്ലൂര്‍

വാര്‍ഡ് 7(2)-എരമല്ലൂര്‍

വാര്‍ഡ് 8(1)- തോട്ടപ്പള്ളി

വാര്‍ഡ് 8(2)- തോട്ടപ്പള്ളി

വാര്‍ഡ് 9(1)- കോവിലകം

വാര്‍ഡ് 9(2)- കോവിലകം

വാര്‍ഡ് 10(1)- പഞ്ചായത്ത് ആഫീസ്

വാര്‍ഡ് 10(2)- പഞ്ചായത്ത് ആഫീസ്

വാര്‍ഡ് 11- കണ്ണുകുളങ്ങര

വാര്‍ഡ് 12(1)- മാര്‍ക്കറ്റ്

വാര്‍ഡ് 12(2)- മാര്‍ക്കറ്റ്

വാര്‍ഡ് 13(1)- കോങ്കേരില്‍

വാര്‍ഡ് 13(2)- കോങ്കേരില്‍

വാര്‍ഡ് 14(1)- സെന്റ് റാഫേല്‍സ്

വാര്‍ഡ് 14(2)- സെന്റ് റാഫേല്‍സ്

വാര്‍ഡ് 15(1)- നീണ്ടകര

വാര്‍ഡ് 15(2)- നീണ്ടകര

വാര്‍ഡ് 16(1)- കുമാരപുരം

വാര്‍ഡ് 16(2)- കുമാരപുരം

Older Entries »