എലപ്പുള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് 2017-18 വര്‍ക്കിംഗ് ഗ്രൂപ്പ് യോഗം

എലപ്പുളളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ 2017-18 വര്‍ക്കിംഗ് ഗ്രൂപ്പ് യോഗം 17.02.2018-ാം തീയ്യതി പഞ്ചായത്ത് കമ്മ്യൂണിറ്റി ഹാളില്‍ നടന്നു. ഉദ്ഘാടനം  ബഹു.പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്‍റ് ശ്രീ.എ.തങ്കമണി അവര്‍കള്‍ നിര്‍വ്വഹിച്ചു.സെക്രട്ടറി ശ്രീ.എ മോഹനന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.

1234

എലപ്പുള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്- വ്യക്തിഗത ആനുകൂല്യങ്ങളുടെ വിതരണം

എലപ്പുള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്  2017-18 സാമ്പത്തിക വര്‍ഷത്തെ    വ്യക്തിഗത ആനുകൂല്യങ്ങളുടെ വിതരണം ബഹു.ഭരണപരിഷ്കാര കമ്മീഷന്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ശ്രീ.വി.എസ് അച്ചുതാനന്ദന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. വൃദ്ധര്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (ജനറല്‍), വൃദ്ധര്‍ക്ക് കട്ടില്‍ (എസ്.സി), കുടിവെള്ള ടാങ്ക് (എസ്.സി), വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനോപകരണം എന്നിവയാണ് വിതരണം ചെയ്തത്.

img-20180209-wa0074

img-20180209-wa0079

img-20180209-wa0089

എലപ്പുള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്- 2017-18 വ്യക്തിഗത ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ വിതരണം

കട്ടില്‍ വിതരണം -ജനറല്‍- ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ്

കട്ടില്‍ വിതരണം- എസ്.സി- ഗുണഭോക്തൃ- ലിസ്റ്റ്

വാട്ടര്‍ ടാങ്ക്- എസ്.സി - ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ്

എലപ്പുള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്- മേല്‍പ്പുര റിപ്പയര്‍- 2017-18 ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ്

വീട് പുനരുദ്ധാരണം- ജനറല്‍-2017-18

ലൈഫ് മിഷന്‍- ജില്ലാ കളക്ടര്‍ക്കുള്ള അപ്പീലിന് ശേഷമുള്ള ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

ഭൂരഹിത ഭവനരഹിതരുടെ ലിസ്റ്റ് കരട് ലിസ്റ്റില്‍നിന്നും ഒഴിവാക്കിയതിനുശേഷം -ലിസ്റ്റ് 1

ഭുമിയുള്ള ഭവനരഹിതരുടെ ലിസ്റ്റ് 1

ഭൂരഹിത ഭവനരഹിത ലിസ്റ്റ് 2 (പഞ്ചായത്ത് അപ്പീല്‍)

ഭൂമിയുള്ള ഭവന രഹിതരുടെ ലിസ്റ്റ്-2( പഞ്ചായത്ത് അപ്പീല്‍)

ഭൂരഹിത ഭവനരഹിതരുടെ ലിസ്റ്റ്-3 (കളക്ടര്‍ക്കുള്ള അപ്പീല്‍)

ഭൂമിയുളള ഭവനരഹിതരുടെ ലിസ്റ്റ്-3 (കളക്ടര്‍ക്കുള്ള അപ്പീല്‍)

നവംബര്‍ 1 കേരളപ്പിറവി ആഘോഷവും ആര്യവേപ്പ്-കറിവേപ്പ് തൈ വിതരണവും

november-1kerala-piraviaryavep-karivep

ഭാരതപ്പുഴ പുനർ ജീവന പദ്ധതി എലപ്പുള്ളിപഞ്ചായത്ത്തല ഉദ്ഘാടനം ഒന്നാം വാർഡ് മെമ്പർ വിനോദിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ പ്രസിഡന്റ്. എ. തങ്കമണി നിർവ്വഹിച്ചുADS ദേവി സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു. മെമ്പർ മോഹൻകുമാർ ആശംസ അർപ്പിച്ചു

bharathapuzha

ലൈഫ് മിഷന്‍- അപ്പീലിന് ശേഷമുള്ള ലിസ്റ്റ് 11.09.2017 ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

ഭൂമിയുള്ള ഭവന രഹിതര്‍- കരട് ലിസ്റ്റില്‍നിന്നും ഒഴിവാക്കിയതിനുശേഷം

ഭൂമിയുള്ള ഭവനരഹിതര്‍- അപ്പീല്‍ ലഭിച്ചവരില്‍ അര്‍ഹര്‍

ഭൂരഹിത-ഭവന രഹിതര്‍- കരട് ലിസ്റ്റില്‍ നിന്നും ഒഴിവാക്കിയശേഷമുള്ള ലിസ്റ്റ്

ഭൂരഹിത-ഭവനരഹിതര്‍ അപ്പീല്‍ ലഭിച്ചവരില്‍ അര്‍ഹര്‍

എലപ്പുള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്- 2016-17 ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ്

എസ്.സി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് സൈക്കിള്‍
എസ്.സി ഭവനം

എസ്.സി മേല്‍പ്പുര റിപ്പയര്‍

എസ്.സി സ്ഥലം

ജനപ്രതിനിധികള്‍

ജനപ്രതിനിധികള്‍



തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വിവരങ്ങള്‍ 2015
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് ജനപ്രതിനിധി പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 കൊല്ലമ്പള്ളം വിനോദ് വി CPI(M) ജനറല്‍
2 രാമശ്ശേരി ഭാഗ്യവതി എസ് CPI(M) വനിത
3 കോവില്‍പാളയം ഹബീബ എസ് CPI(M) വനിത
4 വേങ്ങോടി രേണുക വി CPI(M) വനിത
5 പാറ എ തങ്കമണി CPI(M) എസ്‌ സി
6 ചുട്ടിപ്പാറ ഇ.ടി അസ്സനാര്‍ CPI(M) ജനറല്‍
7 നോമ്പിക്കോട് പ്രമോദ് വി CPI(M) ജനറല്‍
8 എടുപ്പുകുളം ഗീത കെ CPI(M) വനിത
9 പോക്കാന്തോട് ബിജു സി CPI(M) ജനറല്‍
10 വെന്തപാളയം സരോജ കെ.ജി INC വനിത
11 നെയ്തല ശ്രീറാം പി CPI(M) ജനറല്‍
12 ചെട്ടികളം സുനില്‍കുമാര്‍ എസ് INC ജനറല്‍
13 കാരാങ്കോട് കുഞ്ഞിലക്ഷ്മി സി.കെ CPI(M) എസ്‌ സി വനിത
14 തേനാരി സുരേഷ് എം INC ജനറല്‍
15 തോട്ടുമ്പുള്ളി എം ഹരിദാസ് INC ജനറല്‍
16 മുതിരംപള്ളം സ്വര്‍ണ്ണലത എ CPI(M) വനിത
17 കാക്കത്തോട് രാജകുമാരി ആര്‍ CPI(M) വനിത
18 എലപ്പുള്ളി രവി കെ CPI(M) എസ്‌ സി
19 പേട്ട മിനി CPI(M) വനിത
20 എണ്ണപ്പാടം യശോദ പി.വി CPI(M) എസ്‌ സി വനിത
21 തുവരക്കാട് നിമ്മതി കെ CPI(M) വനിത
22 പള്ളത്തേരി മോഹന്‍കുമാര്‍ സി CPI(M) ജനറല്‍