ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് 2018-2019

തെങ്ങ് കൃഷിക്ക് ജൈവവളം വിതരണം വാര്‍ഡ് 1 1. നാരയണന്‍ കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 2. രുഗ്മിണി കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 3. ബേബി നന്ദകുമാര്‍ തിരുത്തുമ്മല്‍ 4. നന്ദകുമാര്‍ തിരുത്തുമ്മല്‍ 5. ചന്ദ്രന്‍ കെ കുമ്പളത്ത് 6. വിജയലക്ഷമി കൊണ്ടേറ്റില്‍ 7. അബ്ദു റഹിമാന്‍ പരുവിങ്ങല്‍ 8. ജയന്തി മൂ൪ക്കോത്ത് 9. പരമേശ്വരന്‍ ഇളങ്ങന്നൂര്‍മന 10. ദീപ മുണ്ടംവളപ്പില്‍ 11. മീനാക്ഷി കെ വലിയപുരയ്ക്കല്‍ 12. തങ്ക കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 13. നിര്‍മ്മല കൊണ്ടേറ്റില്‍ വാര്‍ഡ് 2 1. ബാവ എന്ന മുഹമ്മദ് മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 2. മുഹമ്മദ് മാസ്റ്റര്‍ 3. കല്ലേരി ഗോപാലന്‍ 4. മുഹമ്മദാലി കടവില്‍വളപ്പില്‍ 5. കെ ധനലക്ഷമി പ്രിയ പ്രീജ നിവാസ് 6. രാധ കെ പി കണ്ണയില്‍ പറമ്പില്‍ 7. വാസുദേവന്‍ കുട്ടത്ത് ഹ൱സ് 8. ജനാര്‍ദ്ദനന്‍ തിരുത്തുമ്മല്‍ 9. ഖാലിദ് കൊട്ടിലില്‍ 10. പി മുരളീധരന്‍ കോന്നംകണ്ടത്ത് 11. ഉസ്സന്‍ തെക്കുംമുറി 12. മുഹമ്മദാലി തെക്കുംമുറി 13. അചിപ്രവളപ്പില്‍ നബീസ 14. താഴത്തേതില്‍ മൊയ്തീന്‍കുട്ടിഹാജി 15. ജിനേഷ് കോന്നംകണ്ടത്ത് 16. ഹംസുകൊട്ടിലില്‍ 17. അബൂബക്കര്‍ സിദ്ദിഖ് പരുവിങ്ങല്‍ 18. ഗീത പട്ടത്തേല്‍ 19. പത്മജ പട്ടത്തേല്‍ 20. കോന്നംകണ്ടത്ത് ഗീത വാര്‍ഡ് 3 1. ബാലകൃഷ്ണന്‍ കുട്ടത്ത് വീട് 2. ബാലന്‍ പളളീലവളപ്പില്‍ 3. നാരായണന്‍ ചുങ്കത്ത് 4. സെയ്തു മുഹമ്മദ് പുത്തന്‍ വീട്ടില്‍ 5. സെയ്തലവി മുഹമ്മദ് പറമ്പാട്ടുവളപ്പില്‍ 6. രവീന്ദ്രന്‍ ചുളളിയില്‍ 7. ആയിഷ എം വി കരിമ്പില്‍ 8. ഭാസ്കരന്‍ ഭാവന 9. ഇന്ദിര നാരായണനിവാസ് 10. സുഹാസിനി ദേവാസ് 11. വിജയലക്ഷമി ഭാവന 12. റസിയ കെ വി കടവിലവളപ്പില്‍ 13. ഉഷ ആശാരിപുരയ്ക്കല്‍ 14. സരോജിനി കല്ലേരി 15. വിജയന്‍ നാറാത്തേല്‍ 16. സുര നാറാത്തേല്‍ 17. വിജയന്‍ ചുളളിയില്‍ 18. ജയപ്രകാശന്‍ വടക്കേല്‍ 19. അപ്പുക്കുട്ടി നാറാത്തേല്‍ 20. ആയിഷ കടവിലവളപ്പില്‍ 21. മാധവന്‍ നാറാത്തേല്‍ 22. ശ്രീമതി നാറാത്തേല്‍ 23. ഇളയംകീഴില്‍ അറമുഖന്‍ 24. പുല്ലാനിക്കാട്ടു പളളിയാലില്‍ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ 25. അങ്ങേല്‍ രഘുനാഥ് 26. കാളത്തേല്‍ സരള 27. പൊല്‍പ്പാക്കര മനയ്ക്കല്‍ ഉമാദേവി 28. പൊല്‍പ്പാക്കര മനയ്ക്കല്‍ നാരായണന്‍ നമ്പൂതിരി 29. അങ്ങേല വളപ്പില്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍ 30. കരിമ്പില്‍ കുഞ്ഞിപ്പ ഹാജി 31. കരിമ്പില്‍ അബ്ദുളള 32. പളളിയാലില്‍ ഋഷികേശന്‍ 33. ഉണ്ണിക്കുട്ടന്‍ മാസ്റ്റര്‍ പുലാക്കൂട്ടില്‍ പുത്തന്‍വീട്ടില്‍േ 34. ഇന്ദിര,എടപ്പാംവീട്ടില്‍ 35. സത്യന്‍,എടപ്പാംവീട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 4 1. വിജയകുമാരി നായരുവീട്ടില്‍ 2. തങ്ക തൊളളംകിടവളപ്പില്‍ 3. ഞ൱ഞ്ഞിപാടത്ത് കുമാരന്‍ 4. അപ്പുകുട്ടന്‍ കൈതവളപ്പില്‍ 5. കുന്നത്തേല്‍ പറമ്പില്‍ വാസു 6. തൊളളംകിടവളപ്പില്‍ മണി 7. കോച്ചിരത്തേല്‍ വിജയന്‍ 8. ജയ കോലോത്ത് വളപ്പില്‍ 9. മോഹനന്‍ പള്ളീല വളപ്പില്‍ 10. സിന്ധു പള്ളീല വളപ്പില്‍ 11. പ്രഭാകരന്‍ പള്ളീല വളപ്പില്‍ 12. ബാലന്‍ അമ്മാട്ടില്‍ 13. കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി പള്ളീലവളപ്പില്‍ 14. സുന്ദരന്‍ പള്ളീലവളപ്പില്‍ 15. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ എലിയത്ത് തറയില്‍ 16. മുകുന്ദന്‍ ചുങ്കത്ത് 17. കേശവന്‍ കോച്ചിരത്തേല്‍ 18. ഭരതന്‍ കല്ലേരി 19. രവീന്ദ്രന്‍ കല്ലേരി 20. ശ്രീകുമാര്‍ പള്ളീലവളപ്പില്‍ 21. ശ്രീധരന്‍ പള്ളീലവവളപ്പില്‍ 22. ഭാസ്ക്കരന്‍ പള്ളീലവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 5 1. കുഞ്ഞിമാന്‍ ചെരിയാരംകോട്ടില്‍ 2. രാഘവന്‍ നായര്‍ പാലാട്ടേല്‍ 3. രാഘവന്‍ തൊറയങ്കില്‍ 4. വിപിന്‍ ചന്ദ്രന്‍ മഞ്ഞക്കാട്ട് 5. ഹൈദ്രോസ് നബീല്‍ മന്‍സില്‍ 6. സിദ്ധാര്‍ത്ഥന്‍ കുരിയാടിത്തറയില്‍ 7. അറമുഖന്‍ ചുങ്കത്ത് 8. മണികണ്ഠന്‍ അയിന്തൂര് വളപ്പില്‍ 9. ബാവ കല്ലിങ്ങല്‍ 10. വനജ പളളശ്ശേരി 11. പ്രേമ പൊത്തനപറമ്പില്‍ 12. തങ്കമണി പാണേക്കാട്ട് 13. അറമുഖന്‍ ഇല്ലത്തുവളപ്പില്‍ 14. രാഘവന്‍ പൊട്ടത്തേല്‍ 15. ശങ്കുണ്ണി പാക്കത്ത് 16. ഭാരതി പൊട്ടത്തേല്‍ 17. വിജയന്‍ പണിക്കരു പറമ്പില്‍ 18. സിജിത്ത് പാണേക്കാട്ട് വാര്‍ഡ് 6 1. കുഞ്ഞിമ്മു പുത്തന്‍വീട്ടില്‍ 2. സരസ്വതി ചെമ്മാണിന്‍താഴത്തേല്‍ 3. ഗോപിനാഥന്‍ കോഴിപ്പറ്റ 4. അബ്ദുളള കല്ലമ്പുളളി 5. കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി നാലുകണ്ടത്തില്‍ 6. നളിനി ടി പി വെട്ടിപുരയില്‍ 7. സീനത്ത് സലിം കല്ലമ്പുളളി കോട്ടേജ് 8. ഷംസാബി കഴുങ്കില്‍ 9. വൈജയന്തി കാളാത്ത് വളപ്പില്‍ 10. താമി ആശാരിപുരയ്ക്കല്‍ 11. ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ ഐക്കാര വളപ്പില്‍ 12. സുരേഷ് കെ ടി കുറ്റിത്തറയില്‍ 13. ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ ടി പി തെക്കേപുരയ്ക്കല്‍ 14. വി പി അശോകന്‍ വടക്കേപാലിശ്ശേരി 15. ഫാത്തിമ്മ കോലക്കാട്ട് 16. സ൱ഭ നജീബ് മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 17. ഉസ്മാന്‍ പരുവിങ്ങല്‍ 18. സുരേഷ് തൊട്ടിയില്‍ 19. വത്സല വലിയവീട്ടില്‍ 20. ഗോപി വലിയവീട്ടില്‍ 21. ആണ്ടവന്‍ ചിറമ്പത്തേല്‍ വാര്‍ഡ് 7 1. കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി കല്ലാട്ടയില്‍ 2. മുഹമ്മദ് സൈനുദ്ധീന്‍ എന്ന മുഹമ്മദ്കുട്ടി പനിച്ചകത്ത് 3. മുംതാസ് ബീഗം പനിച്ചകത്ത് 4. സ്വാമിനാഥന്‍ പൊക്കണ്ടത്ത് 5. ഷണ്‍മുഖന്‍ ആയിരിപ്പറമ്പില്‍ 6. മൊയ്തീന്‍ കല്ലിങ്ങല്‍ 7. സുരേശന്‍ കക്കാട്ട് മന 8. വേലായുധന്‍ കല്ലാട്ടയില്‍ 9. വാസു സി. ചുങ്കത്ത് 10. ശിവചന്ദ്രന്‍ കാളത്ത് വളപ്പില്‍ 11. വേലായുധന്‍ കുറ്റിത്തറ 12. അബ്ദുറഹിമാന്‍ കല്ലിങ്ങല്‍ 13. കുഞ്ഞികൃഷ്ണന്‍ കായലുംപളളത്ത് 14. ബാലകൃഷ്ണന്‍ കാടമ്പാട്ടയില്‍ 15. സാര്‍ങ്ങാധരന്‍ ചുങ്കത്ത് 16. പ്രഭാകരന്‍ ചുങ്കത്ത് 17. മുഹമ്മദ് കുട്ടി കല്ലിങ്ങല്‍ 18. രാജന്‍ കാളത്ത് വളപ്പില്‍ 19. ഷാജി പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 20. റാബിയ ആന്തൂരവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 8 1. ഫാത്തിമ്മ കെ വി കോശനാത്ത് വളപ്പില്‍ 2. ഹംസ കോശനാത്ത് വളപ്പില്‍ 3. മുഹമ്മദ് ഹനീഫ 4. ഹമീദ് പി 5. മുഹമ്മദ്കുട്ടി പാടഞ്ചേരി ഹ൱സ് 6. സുലൈഖ പാടഞ്ചേരി ഹ൱സ് 7. മുഹമ്മദ് ചെമ്പയില്‍ 8. അബ്ദുള്‍ ഖാദര്‍ 9. സീനത്ത് തറയില്‍ 10. ശ്രീലത കൊഴക്കൊളളിപ്പറമ്പില്‍ 11. അബ്ദുള്‍ ജാഫര്‍ കുന്നത്ത്പീടികയില്‍ 12. സാറ കോരട്ട്പറമ്പില്‍ 13. ഷംസുദ്ധീന്‍ കുട്ട്യാലി 14. സുലൈമാന്‍ കാവുപാടത്ത് 15. മുഹമ്മദ് അലി ചെമ്പയില്‍ വാര്‍ഡ് 9 1. ദിനേഷ് സുരഭി 2. ടി പി വാസുദേവന്‍ തയ്യില്‍ വളപ്പില്‍ 3. അബൂബക്കര്‍ വട്ടപറമ്പില്‍ 4. വിശ്വനാഥന്‍ എം വൈഷ്ണവം കളരിക്കല്‍ 5. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ ടി പി തലമുണ്ട പറമ്പില്‍ 6. ശ്രീനിവാസന്‍ കെ പി കാട്ടുപറമ്പില്‍ വീട് 7. ഇസ്മയില്‍ എം മണ്ണേക്കര 8. എം കെ നാരായണിക്കുട്ടി മേലേക്കാട്ട് കിഴക്കേതില്‍ 9. മുഹമ്മദ് അലി എ കെ അയ്യപ്പന്‍കാവില്‍ 10. നൂര്‍ജഹാന്‍ പരിയങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 11. രാധാകൃഷ്ണന്‍ പി വി പളളിയില്‍ 12. അബ്ദുള്‍ റഹീം പി പാടഞ്ചേരി 13. നിര്‍മ്മല കിഴക്കേതില്‍ 14. ചന്ദ്രമതി കിഴക്കേതില്‍ 15. അബ്ദുളള പാലക്കല്‍ 16. മുഹമ്മദ് അബ്ദുള്‍ റഹിമാന്‍ പനിച്ചകത്ത് 17. അശോകന്‍ നീരിട്ടിക്കല്‍ 18. ഗിരിജ പി പി പടിക്കപറമ്പില്‍ 19. പത്മാവതി പി പി പടിക്കപറമ്പില്‍ 20. മോഹനന്‍ പയറ്റുപറമ്പില്‍ 21. പ്രഭാകരന്‍ പയറ്റുപറമ്പില്‍ 22. ശ്രീധരന്‍ കെ കെ കൊട്ടിലില്‍ വാര്‍ഡ് 10 1. ജയദേവന്‍ കായലുംപളളത്ത് 2. ആനന്ദവല്ലി പ്രശാന്തി നിലയം 3. സുനില്‍ കായലുംപളളത്ത് 4. കെ വി ഭാസ്കരന്‍ കൊങ്ങശ്ശേരി 5. കുഞ്ഞിമോന്‍ കല്ലിങ്ങല്‍ വാര്‍ഡ് 11 1. മൂസ്സക്കുട്ടി എന്‍പി നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 2. ഗിരിജ കെ തെക്കാട്ട് 3. മാധവന്‍ നായര്‍ തെക്കാട്ട് 4. കൃഷ്ണന്‍ നായര്‍ തെക്കാട്ട് 5. സുമിത്രന്‍ വി വട്ടപറമ്പില്‍ 6. രമണി കെ കെ 7. കോയിനി നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 8. മമ്മിക്കുട്ടി നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 9. അച്ചുതന്‍ ടി തത്തമ്മല്‍ 10. തങ്ക തത്തമ്മല്‍ 11. കൃഷ്ണന്‍ കല്ലൂര്‍ 12. മാധവിക്കുട്ടി മതിലകത്ത് താഴത്തേതില്‍ 13. ആമിന പെരിഞ്ചീരി 14. ചന്ദ്രന്‍ അയ്യാപ്പില്‍ 15. അബ്ദു എം കെ മുണ്ടേക്കാട്ടില്‍ 16. സരസ്വതി ടി വി തയ്യില്‍ വളപ്പില്‍ 17. ഭാസ് നായര്‍ ഷൈനി നിവാസ് 18. സരിത പി വി പാലൊളി വളപ്പില്‍ 19. സാവിത്രി പി പി നാടഞ്ചേരി ഹ൱സ് 20. രാധ യു ഉളിയത്ത് ഹ൱സ് 21. ഷീബ ഒ നാടഞ്ചേരി 22. ജയചന്ദ്രന്‍ തെക്കാട്ട് 23. ആമിനക്കുട്ടി പെരിഞ്ചീരി 24. ആമിനക്കുട്ടി എം വി 25. ആയിഷ അബ്ബാസ് മേലെവളപ്പില്‍ 26. ജിജിത്ത് എം പി മതിലകത്ത് പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 12 1. സോമനാഥന്‍ മേലാറയില്‍ 2. അബൂബക്കര്‍ നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 3. ഗീത പൊന്നുളളി 4. ലത പൊന്നുളളി 5. നാരായണന്‍ താഴത്തേല്‍പടി 6. ചന്ദ്രന്‍ ചേന്ദംകുളത്ത് 7. സൈഫുദ്ദീന്‍ കൈതപ്പുറത്ത് 8. റെജൂല പുറങ്ങിപ്പാട്ട് 9. രജനി തെക്കുംപുറത്ത് 10. പരമേശ്വരന്‍ താഴത്തേല്‍പടി 11. കുഞ്ഞിമൊയ്തീന്‍ ചേറേച്ചംവീട്ടില്‍ 12. ബീരാന്‍ വടക്കുംമുറിവളപ്പില്‍ 13. കുഞ്ഞിബാവ കാവുപാടത്ത് 14. കുഞ്ഞിമോന്‍ മുല്ലസംവീട്ടില്‍ 15. നെഫീസ കുന്നിശ്ശേരി 16. അബൂബക്കര്‍ ചക്കണംപറമ്പില്‍ 17. ദേവകി വളളിക്കാട്ട് 18. ഇസ്മയില്‍ കറുപ്പംവീട്ടില്‍ 19. കമ്മുക്കുട്ടി നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 20. മോഹനന്‍ മാമ്പ്ര 21. ഹൈദ്രു നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 22. ഹുസൈന്‍ കഴുങ്കില്‍ 23. മുഹമ്മദ് അമീന്‍ നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 24. അഷ്റഫ് വാണിയംകുളങ്ങര 25. ലക്ഷ്മി പുല്ലാണിവളപ്പില്‍ 26. അബ്ദുളളുണ്ണി കണ്ടത്തുവളപ്പില്‍ 27. ശോഭന അയിനിക്കല്‍ 28. മൊയ്തുണ്ണി വാണിയംകുളങ്ങര 29. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ മാമ്പ്ര 30. സത്യ ജയ്പാല്‍ 31. കല്ല്യാണി നെടിയോടത്ത് വളപ്പില്‍ 32. ബാല കൃഷ്ണന്‍ കുറ്റിയില്‍ 33. സരസ്വതി ഉണിക്കാട്ട് 34. മോഹന്‍ദാസ് പറമ്പത്തേരി 35. മുകുന്ദന്‍ ലക്ഷ്മി വിഹാര്‍ 36. ഖലീദ് കണ്ടത്തുവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 13 1. അച്ചുതന്‍ ചേലാത്ത് വളപ്പില്‍ 2. എം വി മൊയ്തുണ്ണി,മണ്ണായത്ത്വളപ്പില്‍ 3. വേലായുധന്‍ സി വി ചേരത്തു വളപ്പില്‍ 4. ജിനി പി പെരുന്തോട്ടത്തില്‍ 5. എം കൃഷ്ണന്‍ മാമ്പ്ര 6. സന്തോഷ് കുമാര്‍ മാമ്പ്ര 7. കൃഷ്ണന്‍ സി വി ചേലാത്ത് വളപ്പില്‍ 8. നസീമ സി വി ചങ്ങരത്ത് വളപ്പില്‍ 9. മുഹമ്മദ്കുട്ടി ഷമിം മന്‍സില്‍ 10. സുലൈമാന്‍ കാണാത്തേല്‍ 11. സി വി സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ ചേമ്പില്‍ വടക്കേപുത്തന്‍ വീട്ടില്‍ 12. പിവി ലത പളളിക്കര വാരിയം പറമ്പില്‍ 13. ജനാര്‍ദ്ദനന്‍ ഞങ്ങാട്ടുവളപ്പില്‍ 14. രവി എം മാമ്പ്ര 15. മീനാക്ഷികുട്ടി അമ്മ ചേമ്പില്‍ കണ്ടത്തുവളപ്പില്‍ 16. അബ്ദുറഹിമാന്‍ പണ്ടാരത്തില്‍ 17. എന്‍ വി രാമചന്ദ്രന്‍ ഞങ്ങാട്ടു വളപ്പില്‍ 18. ഗീത ജയപ്രകാശ് കോരമംഗലത്ത് വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 19. കുമാരന്‍ കെ വി കോരമംഗലത്ത് വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 20. വിജയന്‍ സി വി ചേലാത്ത് വളപ്പില്‍ 21. കുഞ്ഞുണ്ണി സി വി ചേലാത്ത് വളപ്പില്‍ 22. ഖാലിദ്,കുന്നാട്ടേല്‍ 23. ആലിക്കുട്ടി,പനങ്ങേലവളപ്പില്‍ 24. കേശവന്‍ നായര്‍,പെരുന്തോട്ടത്തില്‍ 25. അനീഷ്,എന്‍ ആര്‍ ,ഞങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 26. കേശവന്‍ കൊട്ടിലിങ്ങല്‍ വാര്‍ഡ് 14 1. സിദ്ധിഖ് കൊട്ടീലവളപ്പില്‍ 2. അബ്ദുറഹിമാന്‍കുട്ടി കപ്യാരത്തേല്‍ 3. അബ്ദുറഹിമാന്‍ ചെങ്ങേലത്ത് 4. കുഞ്ഞന്‍ പുല്ലവളപ്പില്‍ 5. മുഹമ്മദ്കുട്ടി കപ്യാരത്തേല്‍ 6. ശ്രീമതി പാക്കത്ത് 7. അബ്ദുറഹിമാന്‍ കൊരട്ടിയില്‍ 8. ബീബാത്തുമ്മ കണ്ടത്ത്വളപ്പില്‍ 9. അബ്ദുള്‍സലാം കപ്യാരത്തേല്‍ 10. ഷക്കീര്‍ തെക്കത്ത് വളപ്പില്‍ 11. സുഹറ തെക്കത്ത് വളപ്പില്‍ 12. സിനി കല്ലൂര് 13. ബീപാത്തുക്കുട്ടി കപ്യാരത്തേല്‍ 14. മുഹമ്മദ് സൈനുദ്ദീന്‍ഹാജി കപ്യാരത്തേല്‍ 15. സുനിത കല്ലൂര് 16. മുഹമ്മദ് തെക്കത്ത് വളപ്പില്‍ 17. അഹമ്മദ് കൊട്ടീലവളപ്പില്‍ 18. ദാമോദരപതിയാര്‍ പി വി 19. ഗീത കളിയത്ത് 20. അബ്ദുറഹിമാന്‍ മാരാടത്തേല്‍ 21. സുമതി അമ്പാട്ടുവളപ്പില്‍ 22. ഹൈദര്‍ ചെരപ്പറമ്പില്‍ 23. ഭാസ്കരന്‍ ചേലാത്ത് 24. സൈനബ കൊളാടിക്കല്‍ 25. ആമിന പണ്ടാരത്തില്‍ 26. മൊയ്തു മുത്തോരക്കാവില്‍ 27. രാജി പി വി പടിഞ്ഞാക്കര വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 28. ഹസീന ഇബ്രാഹിം ചൂണ്ടപ്പറമ്പില്‍ 29. ജാസ്മിന്‍ കപ്യാരത്തേല്‍ 30. മുംതാസ് വെള്ളൂര് 31. ഉമയംബിക ആനപ്പറമ്പില്‍ 32. കുഞ്ചുകുട്ടി അമ്മ വട്ടപ്പറമ്പില്‍ പുത്തന്‍വീട്ടില്‍ 33. രാജന്‍ അരിമ്പൂര വളപ്പില്‍ 34. ഹംസ കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 35. പാത്തുമ്മ പുല്ലവളപ്പില്‍ 36. അബ്ദുറഹിമാന്‍ പുല്ലവളപ്പില്‍ 37. കുഞ്ഞിമോന്‍ കല്ലിങ്ങല്‍ 38. അബ്ദുളളക്കുട്ടി വീട്ടിലകത്ത് 39. സരസ്വതി ചേന്ദം കുളത്ത് 40. സുബൈദ ചേലാത്ത് വളപ്പില്‍ 41. ഭരതന്‍ മാനവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 15 1. അവുതല്‍ കടവിലവളപ്പില്‍ 2. പ്രഭാകരന്‍ തോട്ടത്തില്‍ 3. കുഞ്ഞിമോന്‍ വട്ടേക്കാട്ട് 4. അഹമ്മദ് കൃഷ്ണപറമ്പില്‍ 5. ആയിഷകുട്ടി കൊമ്പത്തേല്‍ 6. കുഞ്ഞിമോന്‍ അണ്ടിപ്പാട്ടില്‍ 7. കദീജ കടവിലവളപ്പില്‍ 8. രമണന്‍ നെല്ലേപ്പാട്ട് 9. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ മാമ്പ്ര 10. സുധീര്‍ മാമ്പ്ര 11. സുനില്‍കുമാര്‍ മാമ്പ്ര 12. പ്രദീപ് മാമ്പ്ര 13. രാജന് മാമ്പ്ര 14. അബു കറുപ്പത്തു വളപ്പില്‍ 15. ബേബി കുട്ടത്ത് 16. ഷിബു കുട്ടത്ത് 17. സുഭാഷ് കുട്ടത്ത് 18. ഷാജു കുട്ടത്ത് 19. സുഭാഷ് കുട്ടത്ത് 20. മുഹമ്മദ് ചേലപ്പറമ്പില്‍ 21. അബ്ദുള്‍കരീം വലിയപറമ്പില്‍ 22. മാക്കുട്ടി കാട്ടില്‍താഴത്തേതില്‍ 23. പ്രദീപ് കാട്ടില്‍താഴത്തേതില്‍ 24. സുധേഷ്കുമാര്‍ കാട്ടില്‍താഴത്തേതില്‍ 25. പ്രകാശന്‍ കാട്ടില്‍താഴത്തേതില്‍ 26. കുഞ്ഞിമാന്‍ അണ്ടിപ്പാട്ടില്‍ 27. കദീജ കടവിലവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 16 1. കുഞ്ഞിമ്മ തേക്കുംകാട്ടില്‍ 2. അബ്ദുല്‍ ഖാദര്‍ തൊട്ടിവളപ്പില്‍ 3. റാബിയ തേക്കുംക്കാട്ടില്‍ 4. പത്മിനി പത്മരാഗം 5. വിമലാദേവി കണ്ണത്തുവളപ്പില്‍ 6. സുഹ്റ കളത്തില്‍ 7. ദാമോധരന്‍ കോരംവളപ്പില്‍ 8. സുഹ്റ വലിയ പറമ്പില്‍ 9. ഷാഫി തൊഴുത്തിങ്ങല്‍ 10. ഹംസ കുറ്റിത്തറ 11. അരുണ അരുണോധയം 12. റീന പണ്ടാരത്തില്‍ 13. ജാബിര്‍ പണിക്കവീട്ടില്‍ 14. മുഹമ്മദ് കുറ്റിക്കാട്ടില്‍‍ വാര്‍ഡ് 17 1. രാമകൃഷ്ണന്‍ വളയാടിക്കോട് 2. ഭാനുമതി കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 3. അബ്ദുള്‍ സലാം നാലകത്ത് 4. അലി സത്ത്യാക്കല്‍ 5. മൊയ്തീന്‍ വലിയ പീടിയക്കല്‍ 6. കുഞ്ഞിമോന്‍ സത്ത്യാക്കല്‍ 7. ദീപ്തി കാട്ടുപറമ്പില്‍ 8. നാരായണന്‍ കാട്ടുപറമ്പില്‍ 9. ബാലന്‍ എലിയപ്ര 10. മീനാക്ഷി കൊടയക്കാടത്ത് 11. നാരായണന്‍ പളളിയില്‍ 12. ജയപ്രകാശ് തോട്ടത്തില്‍ 13. മണി മണിമന്ദിരം 14. രാഘവന്‍ ആശാരിപുരയ്ക്കല്‍ 15. ശിവകുമാര്‍ മേലപ്പാട്ട് 16. ചന്ദ്രിക പെരുമ്പിലാവില്‍പ്പടി 17. വിലാസിനി കോതകത്ത് 18. സുഭദ്ര തണ്ടയാംപറമ്പില്‍ 19. ദിവ്യ കോതകത്ത് 20. വിവേകാനന്ദന്‍ പുതുപറമ്പില്‍ 21. ബാവനു പണിക്കവീട്ടില്‍ 22. മുരളീധരന്‍ മേലപ്പാട്ട് 23. യമുനദേവി വിളക്കത്ര 24. അബൂബക്കര്‍ താഴത്തേതില്‍ 25. ശങ്കരന്‍ എന്ന കുട്ടന്‍ മുണ്ടക്കാട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 18 1. ശ്രീധരന്‍ പഴയപടിക്കല്‍ 2. രവി പഴയപടിക്കല്‍ 3. സഹദേവന്‍ ചിറക്കല്‍ 4. ഹസ്സന്‍ പുല്ലയില്‍ 5. ഖാദര്‍ പുല്ലയില്‍ 6. അബ്ദുള്‍ ഖാദര്‍ ചെറിയച്ചംവീട്ടില്‍ 7. ആമിന മണല്‍പറമ്പില്‍ 8. മൊയ്തു കുളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 9. ഹമീദ് കല്ലിക്കാട്ട് വളപ്പില്‍ 10. അഹമ്മദ് നാലകത്ത് 11. ശ്രീജിത്ത് പഴയപടിക്കല്‍ 12. അബ്ദുള്‍റസാക്ക് നാലകത്ത് 13. ആമിനകുട്ടി പറയംവളപ്പില്‍ 14. മുഹമ്മദലി തൈപറമ്പില്‍ 15. മുഹമ്മദ്കുട്ടി പറയംവളപ്പില്‍ 16. ഹസ്സന്‍ ഇളയോടത്ത് പറമ്പില്‍ 17. മുഹമ്മദ്കുട്ടി കണ്ടുപറമ്പില്‍ 18. അലി പടിക്കപറമ്പില്‍ 19. ബീപാത്തു പറയംവളപ്പില്‍ 20. യൂസഫ് കൊളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 21. ഹസ്സന്‍ കൊളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 22. ബാവ കടവിലവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 19 1. വാസു കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 2. തിലകന്‍ പത്തൂരവളപ്പില്‍ 3. ചന്ദ്രന്‍ കുന്നത്തേല്‍ 4. ശങ്കരന്‍ കോതോട്ട് 5. ജനാര്‍ദ്ദനന്‍ വെളളാമാക്കയില്‍ 6. ബാലന്‍ തറയില്‍ 7. ശിവാനന്ദന്‍ കുട്ടത്ത് 8. തങ്കം പുതുപറമ്പില്‍ 9. മോഹനന്‍ കുന്നത്ത് വളപ്പില്‍ 10. സനേഷ് കോമരത്ത് 11. ശ്രീധരന്‍ കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 12. പരമേശ്വരന്‍ കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 13. ജാനുകുട്ടി കുന്നത്തേല്‍ 14. ബാലന്‍ പുതുപറമ്പില്‍ 15. മനോഹരന്‍ കരിപ്പാലി
പച്ചക്കറി കൃഷി വികസനം വാര്‍ഡ് 1

1. വിനീത. കെ.പി, എലിയത്ത് തറയില്‍ 2. സുനിത സുരേഷ് ബാബു മഠത്തില്‍ പറമ്പില്‍ 3. ഷാനി കാരത്ത് കുളങ്ങര 4. മീനാക്ഷി വലിയ പുരയ്ക്കല്‍ 5. ശോഭന കുന്നത്തേല്‍ 6. കാര്‍ത്ത്യായനി പടന്ന വളപ്പില്‍ 7. റംല കുമ്മപറമ്പില്‍ 8. പ്രജീഷ ഓടത്ത് വളപ്പില്‍ 9. ബേബിറാണി ഓടത്ത് വളപ്പില്‍ 10. ജയന്തി മൂര്‍ക്കോത്ത് 11. സതി എലിയത്ത്തറ 12. സന്ധ്യ ചേലത്തൂര്‍ 13. തങ്ക എലിയത്ത് തറയില്‍ 14. രമ സോമന്‍ എലിയത്ത് തറയില്‍ 15. ബിന്ദു ദിവാകരന്‍ വാര്‍ഡ് 2 1. ആയിഷ മണ്ണാര വളപ്പില്‍ 2. കുഞ്ഞുമോള്‍ നമ്പ്രാത്ത് വീട് 3. ശ്യാമള പള്ളിയാലില്‍ പറമ്പില്‍ 4. വിജയകുമാരി സൗപര്‍ണ്ണിക 5. രാധ കണ്ണയില്‍ പറമ്പില്‍ 6. കുഞ്ഞിമ്മ മണ്ണാര വളപ്പില്‍ 7. ഫാത്തിമ,കൊട്ടിലില്‍‍ 8. ഹയറുന്നീസ,കൊട്ടിലില്‍ 9. ഇന്ദു,ജിനേഷ്,കോന്നംകണ്ടത്ത് 10. നബീസ,അച്ചിപ്രവളപ്പില്‍ 11. ആഷ,തേജസ് 12. അയ്യ,കണ്ണയില്‍പറമ്പില്‍ 13. ജയശ്രീ,തേജസ് 14. വേദവതി,കോന്നംകണ്ടത്ത് വാര്‍ഡ് 3 1. രമണി അങ്ങയില്‍ 2. പ്രജിനി ചുങ്കത്ത് 3. ബിന്‍സി മാക്കോത്തേല്‍ 4. പത്മിനി ചുങ്കത്ത് 5. മിനി ഇളയിങ്കിഴില്‍ 6. സ്മിത മാക്കോത്തയില്‍ 7. ദേവയാനി വെട്ടിയാട്ട് 8. ദേവയാനി നെല്ലിക്കപ്പറമ്പില്‍ 9. സജിത ചുങ്കത്ത് 10. ശ്രീമതി മനയംപറമ്പില്‍ 11. ശ്യാമള പൂതാളശ്ശേരി 12. ജാനകി വിളക്കത്തറ പറമ്പില്‍ 13. ഉഷ ആശാരിപ്പുരക്കല്‍ 14. സൗദാമിനി ആലങ്ങാട്ട് 15. സജിത മാക്കോത്തേല്‍ 16. ജയ ശ്രീപടിക്കപ്പറമ്പില്‍ 17. ഗീത മാക്കോത്തേല്‍ 18. വിജയന്‍മാഷ് 19. ഉഷ, ദേവി മഞ്ജുഷ 20. ഇന്ദിര ചുങ്കത്ത് 21. ഉഷ കരിപ്പാലില്‍ 22. റംല കോന്നോത്ത് വളപ്പില്‍ 23. മീനാക്ഷി വട്ടപ്പറ്റ 24. ഖമറുന്നീസ നീലംകടവില്‍ 25. ലക്ഷ്മി മാടേക്കാട്ട് 26. ഉമൈബ കുന്നിക്കലകത്ത് 27. ജ്യോതി തൊട്ടിവളപ്പില്‍ 28. ജ്യോതി ലക്ഷ്മി പളളീലവളപ്പില്‍ 29. ചന്ദ്രമതി ചാത്തനാത്തേല്‍ 30. ഭാര്‍ഗ്ഗവി പള്ളിയാലില്‍ 31. പത്മിനി കുട്ടത്ത് 32. ലീന വെള്ളാം വളപ്പില്‍ 33. ശ്രീലത ചുള്ളിയില്‍ 34. കമലം വെള്ളാം വളപ്പില്‍ 35. വനജ കണ്ടിരിങ്ങത്ത് 36. ഷീജ പടിക്കപറമ്പില്‍ 37. ഗോപിനാഥന്‍,ഏരാത്ത്കാളത്തേല്‍ 38. സെയ്ദലവിമുഹമ്മദ്,പറയമ്പാട്ട്വളപ്പില്‍ 39. ദാക്ഷായണി,ഗീതാലയം 40. ഇന്ദിര,നാരായണനിവാസ് 41. മായാദേവി,കോന്നംകണ്ടത്ത് 42. വിജയലക്ഷ്മി,ഭാവന 43. സരോജിനി,കല്ലേരി 44. ആയിഷ,കടവിലവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 4 1. സുജീര്‍ മനയംപറമ്പില്‍ 2. ഷീജ കഴുക്കൊള്ളി പറമ്പില്‍ 3. സതി പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 4. വാസന്തി പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 5. ജയന്‍ മനയംപറമ്പില്‍ 6. രുഗ്മിണി അങ്ങേല വളപ്പില്‍ 7. മിനി പരപ്പറ്റ വാര്‍ഡ് 5 1. നിര്‍മല രാഘവന്‍ നായര്‍ 2. ലിജി പളളശ്ശേരി 3. മല്ലിക കല്ലേപ്ര 4. പ്രസന്ന മേലത്തൂര് 5. ബിന്ദു ചരന്‍പറമ്പില്‍ 6. മാലതി പളളീലുവീട് 7. നെബീസ കുറുങ്ങാട്ടുവളപ്പില്‍ 8. ലളിത കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 9. യശോദ w/o രാഘവന്‍ തൊറയങ്കില്‍ 10. ബേബി പൊന്നീലവളപ്പില്‍ 11. വിലാസിനി പവ്വറ്റ 12. പ്രിന്‍സിയ പത്തൂരവളപ്പില്‍ 13. സുലോചന കുരിയാടിത്തറയില്‍ 14. ഉഷ നാരായണന്‍ ഏറാട്ടുവളപ്പില്‍ 15. റീന പൊന്നരവളപ്പില്‍ 16. നിഷ ആട്ടേപറമ്പില്‍ 17. ചന്ദ്രമതി കൊല്ലടത്ത് 18. ശ്രീമതി കൊല്ലടത്ത് 19. ദേവയാനി പളളശ്ശേരി 20. ശാന്ത ചെറുനിലത്ത് 21. നിഷ കളത്തില്‍ 22. സുമിത ഇല്ലത്തുവളപ്പില്‍ 23. പ്രേമവല്ലി പൊത്തനപറമ്പില്‍ 24. ദേവയാനി ചേലത്തൂര്‍ 25. ഗീത തട്ടപറമ്പില്‍ 26. നാരായണി ഇരുമ്പേലവളപ്പില്‍ 27. സരസ്വതി ഇരുമ്പേലവളപ്പില്‍ 28. റീന പൊന്നരവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 6 1. കാളി കുന്നത്ത് പറമ്പില്‍ 2. അമ്മിണി കിഴക്കീട്ട് വളപ്പില്‍ 3. സജില കോന്നംകടവത്ത് 4. സീനത്ത് സലീം കല്ലമ്പുള്ളി കോട്ടേജ് 5. സക്കീന മേലെ വളപ്പില്‍ 6. ഖദീജ മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 7. കല്ല്യാണി കരുവാത്തി പറമ്പില്‍ 8. മോഹനന്‍ തെക്കേക്കര 9. രജനി കോഴിപറ്റെ 10. അംബിക കോഴിപറ്റെ 11. ഷീജ പൊറ്റയില്‍ 12. മിനി. സി.പി., കിഴക്കിട്ട് വളപ്പില്‍ 13. നീലി കിഴക്കിട്ട് വളപ്പില്‍ 14. നബീസു കാവുപാടത്ത് 15. ഭവാനി വിശ്വനാഥന്‍ മഞ്ഞക്കാട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 7 1. തങ്കമണി ചെറാളത്ത് 2. യശോദ പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 3. തങ്കമണി ആയിരിപ്പറമ്പില്‍ 4. നിര്‍മ്മല പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 5. പ്രജിത പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 6. മിനി വാളക്കട 7. അനിത വാളക്കട 8. കാര്‍ത്ത്യായനി പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 9. ചന്ദ്രിക ചിറ്റേപ്പുറത്തേല്‍ 10. ദേവകി കുറ്റിത്തറ 11. അജിത കക്കിടിക്കല്‍ 12. രേണുക ശ്രീനിവാസന്‍ 13. സല്‍മത്ത് കല്ലിങ്ങല്‍ 14. പ്രജിത കൂളത്ത് 15. സരോജിനി കോതമ്പത്ത് 16. ഹരണ്യ ആയിരിപ്പറമ്പില്‍ 17. പ്രേമ കല്ലാട്ടയില്‍ 18. റീജ കോതമ്പത്ത് 19. കമല പുത്തൂര്‍ 20. ശോഭന കാളത്ത് വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 8 1. മുഹമ്മദ് ഹനീഫ 2. ഹമീദ് വി 3. മുഹമ്മദ് ചെമ്പയില്‍ 4. സാറ കോരാട്ട്പറമ്പില്‍ 5. സെമിയ പരുവിങ്ങല്‍ 6. വഹീദ മേലെവളപ്പില്‍ 7. ഹൈറുനിസ മനകടവത്ത് 8. ഷംസിയ മാണിപറമ്പില്‍ 9. ആയിഷ കരിമ്പില്‍ 10. സറീന കരിമ്പില്‍ 11. സിന്ധു തയ്യില്‍ 12. ആനന്ദവല്ലി സുധര്‍മ 13. ആമിനക്കുട്ടി പണ്ടാരപറമ്പില്‍ 14. ഫത്തിമ്മ 15. റജീന 16. ഹാജറ വാര്‍ഡ് 9 1. പ്രസന്ന കിഴക്കേതില്‍ 2. നൂര്‍ജഹാന്‍ പരിയങ്ങാട്ടു വളപ്പില്‍ 3. റഹീന. സി., മണ്ണേക്കര 4. രാജേശ്വരി.യു., കഴുങ്കില്‍ വീട് 5. ഭാര്‍ഗ്ഗവി നെടുംപുറത്തേല്‍ 6. തങ്ക മുണ്ടന്‍കാട്ടില്‍ 7. ഭാരതി ഇരുമ്പയില്‍ 8. സത്യവതി. ടി.വി., പടിഞ്ഞാറേതില്‍ 9. തങ്ക പാണേക്കാട്ട് 10. ഗിരിജ. പി.വി., പടിക്കപറമ്പില്‍ 11. ശകുന്തള തയ്യില്‍ വളപ്പില്‍ 12. കുഞ്ഞിമോള്‍ മുതിയാല വളപ്പില്‍ 13. ആയിഷ രാരുവളപ്പില്‍ 14. ബിബിത മുണ്ടനാട്ട് 15. നബീസകുട്ടി തേക്കുംകാട്ടില്‍ 16. മാലതി ഇളയംകാവില്‍ 17. പ്രസീത മണ്ടകപറമ്പില്‍ 18. ആമിനക്കുട്ടി ആന്തൂരവളപ്പില്‍ 19. പത്മാവതി പടിക്കപറമ്പില്‍ 20. രാധ മാക്കോരംവീട്ടില്‍ 21. ആലിമോന്‍ തൊഴുത്തിങ്ങല്‍ 22. കുഞ്ഞാവ പരുവിങ്ങല്‍ 23. രാജേശ്വരി കഴുങ്ങില്‍ വീട് 24. ഷെരീഫ് തയ്യില്‍ വളപ്പില്‍ 25. കുഞ്ഞിമുഹമ്മദ് കൊലക്കാട്ട് 26. സന്തോഷ് മണ്ണാരപുരയ്ക്കല്‍ 27. കല്ല്യാണി വാലിയില്‍ 28. സുമതി പറയംവളപ്പില്‍ 29. കുട്ടികൃഷ്ണന്‍ മുണ്ടേങ്കാട്ടില്‍ 30. വേലായുധന്‍ പറയംവളപ്പില്‍ 31. കുഞ്ഞാവ പരുവിങ്ങല്‍ 32. സുബൈദ കോരക്കുഴിയില്‍ വാര്‍ഡ് 10 1. രമ്യ കായലും പള്ളത്ത് 2. ഗിരിജ ചക്കാണത്ത്പടി 3. അമ്മിണി മാടെക്കാട്ട് 4. ചെമ്പി ചക്കാണത്ത്പടി 5. പ്രഷീന മാക്കോത്തയില്‍ 6. ജാനകി ,ചക്കാണത്ത്പടി 7. സുനന്ദ,നമ്പിടിയാട്ടില്‍ 8. ദീപ,കുറ്റിത്തറ 9. തങ്ക,കുമ്പ്ളാവില്‍ 10. ദേവകി,ചക്കാണത്ത്പടി 11. തങ്ക,മാക്കോത്ത്വളപ്പില്‍ 12. മണി വേലായുധന്‍,ചക്കാണത്ത്പടി 13. സജിത എം ഇളയംകാവില്‍ 14. സുമ വലിയപറമ്പില്‍ 15. ജിഷ പ്രദീപ് കൈപ്പട 16. മല്ലിക വേലായുധന്‍ പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 17. ലീലാവതി കാവില്‍പടി വാര്‍ഡ് 11 1. ദിവ്യ കല്ലൂര്‍ 2. ഷൈനി കെ വി തട്ടാരവളപ്പില്‍ 3. സുമിത കെ കളരിക്കല്‍ 4. സുബൈദ കെ കാരിയാട്ട് 5. ലക്ഷ്മി കെ പി കാട്ടുപറമ്പില്‍ 6. കമലാക്ഷി മൂലയില്‍ 7. ലളിത സി വി ചോരുംവീട്ടില്‍ 8. ഫാത്തിമ്മ തിരുതിലത്ത് 9. രാധിക കടവിങ്ങല്‍ 10. രമ കല്ലൂര്‍ 11. ഹലീമ സി പി ചക്കംപ്പുളളി 12. ശാലിനി കോലക്കാട്ട് പറമ്പില്‍ 13. ലീല പി പി പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 14. കമലാക്ഷി ടി പി താഴത്തേപുരയ്ക്കല്‍ വാര്‍ഡ് 12 1. രജനി തെക്കുംപുറത്ത് 2. ആയിഷ കൈതപ്പുറത്ത് 3. ബബിത ചേ????കുളത്ത് 4. പ്രീത പുല്ലാണി വളപ്പില്‍ 5. റജുല പുറങ്ങിപ്പാട്ട് 6. പ്രീത അരിയാടത്ത് 7. ബേബി അരിയാടത്ത് 8. അംബിക താഴത്തേല്‍പടി 9. വാസന്തി മേലാറയില്‍ 10. പ്രേമ കോട്ടപറമ്പില്‍ 11. നെഫീസ കുന്നിശ്ശേരി 12. ഗീത പൊന്നുള്ളി 13. ലത പൊന്നുള്ളി 14. നെഫീസ ചക്കണം പറമ്പില്‍ 15. സിനി താഴത്തേല്‍ 16. വിലാസിനി ഓടത്തുവളപ്പില്‍ 17. ദേവകി വള്ളിക്കാട്ട് 18. വാസന്തി തോപുറത്ത് 19. ലീന മാമ്പ്ര വാര്‍ഡ് 13 1. കെ.ടി. രാജലക്ഷ്മി മുക്കടെക്കാട്ട് നായ്ക്കത്ത് വളപ്പില്‍ 2. ആനന്ദം ചേരത്തുവളപ്പില്‍ 3. ബീന. ടി.കെ., ഞങ്ങാട്ടു വളപ്പില്‍ 4. മണി സി പി പളളിയാലില്‍ 5. നളിനി നെല്ലിക്കല്‍ നവമി 6. ലൈല വെളുത്തേടത്ത് വളപ്പില്‍ 7. വസന്ത മാമ്പറ്റവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 14 1. സുഹ്റ കൊളാടിക്കല്‍ 2. ജാനകി ചിറ്റത്തേല്‍ 3. ബീന മാനവളപ്പില്‍ 4. പുഷ്പലത പൊട്ടത്തേല്‍ 5. പാത്തുമ്മ കുന്നാട്ടയില്‍ 6. സുലോചന ചേമ്പിലത്തേല്‍ 7. ലത കിഴക്കേവളപ്പില്‍ 8. മാധവി പീടീയേക്കല്‍ വളപ്പില്‍ 9. തങ്ക ചേന്ദം കുളത്ത് 10. പ്രമീള പൊട്ടത്തേല്‍ 11. തങ്കമണി വട്ടപറമ്പില്‍ 12. നീലി ചേലാത്ത് 13. രാജി പടിഞ്ഞാക്കര വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 14. പ്രജീന പാക്കത്ത് 15. സരസ്വതി ചേന്ദംകുളത്ത് 16. ലീല ചേലാത്ത് വാര്‍ഡ് 15 1. കോമളം മഞ്ഞക്കാട്ട് 2. ഹാജറ കൂര്‍ക്കപറമ്പില്‍ 3. നബീസ കുന്നിശ്ശേരി 4. ആയിഷാബി കൂര്‍ക്കപറമ്പില്‍ 5. കാര്‍ത്ത്യായനി കരുമത്തില്‍ പറമ്പില്‍ 6. ഷര്‍മിള കരുമത്തില്‍ പറമ്പില്‍ 7. വത്സല കരുമത്തില്‍പടി വാര്‍ഡ് 16 1. ബുഷ്റ വളപ്പുങ്ങല്‍ 2. പ്രീതി വിളക്കത്ര 3. ശാന്തകുമാരി പുളിയംകോട് 4. ഹാജറ പുറങ്ങിപ്പാട്ട് 5. പ്രജിത തത്തമ്മല്‍ 6. സുഹറ കളത്തില്‍ 7. അരുണ അരുണോദയം 8. റീന പണ്ടാരത്തില്‍ 9. ആമിന പണിക്കവീട്ടില്‍ 10. ഉമ്മു സല്‍മ നായ്ക്കത്ത് വളപ്പില്‍ 11. ബഷീറ കൊടക്കാട്ട് വളപ്പില്‍ 12. പത്മിനി പത്മരാഗം 13. വിനോദിനി ഇന്ദീവരം 14. ശാലിനി പുളിയംകോട് 15. ദേവകി കാട്ടില്‍താഴത്ത് 16. പത്മിനി പത്മാലയം 17. പ്രത്യുഷ മഠത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 18. സുധ കോരംവളപ്പില്‍ 19. ഷീജ പുളിയംകോട് 20. റഹീന പെരിയങ്ങാട്ടേല്‍ 21. ഉമ്മാത്തുട്ടി തൊട്ടിവളപ്പില്‍ 22. ഫാത്തിമ്മ ചേരത്ത് വളപ്പില്‍ 23. മറിയകുട്ടി തൊട്ടിവളപ്പില്‍ 24. സുധ കോരംവളപ്പില്‍ 25. ജയഭാരതി കുറുങ്ങോടത്ത് വളപ്പില്‍ 26. ശാന്തകുമാരി പുളിയംകോട് 27. റഹീന പെരിയങ്ങാട്ടേല്‍ 28. മാധവി താഴത്തെ പുരയ്ക്കല്‍ 29. ഷീജ പുളിയംകോട് 30. ഫെബ്ന തേക്കുംകാട്ടില്‍ 31. സെമീറ മണാളത്ത് 32. അഫ്സ പാലക്കല്‍ 33. ഷെക്കീല പാലക്കല്‍ 34. ആയിഷ പട്ടമ്മാരു വളപ്പില്‍ 35. ഫാത്തിമ്മ കോലക്കാട്ട് 36. കുറുമ്പ വാക്കാട്ട് പടി വാര്‍ഡ് 17 1. ചന്ദ്രിക പെരുമ്പിലാവില്‍പ്പടി 2. നന്ദകുമാര്‍ പെരുമ്പിലാവില്‍പ്പടി 3. റീത്ത മേലപ്പാട്ട് 4. ബാബു പുതിയേടത്ത് താഴം 5. അനിത എടക്കാട്ട് 6. ശബ്ന ഇടിവെട്ടിയകത്ത് 7. യമുനദേവി വിളക്കത്രതൊടി 8. ഗിരിജ തോട്ടത്തില്‍ 9. ജയ കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 10. ഭാനു കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 11. മണി കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 12. തങ്കമണി കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 13. പ്രകാശന്‍ കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 14. ബാവ താഴത്തേതില്‍ 15. മുഹമ്മദ് താഴത്തേതില്‍ 16. ശാന്ത പുളിക്കത്ര 17. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ പടിക്കപറമ്പില്‍ 18. സുജാത പടിക്കപറമ്പില്‍ 19. വിലാസിനി കോതകത്ത് 20. ദിവ്യ കോതകത്ത് 21. ദീപ്തി കാട്ടുപറമ്പില്‍ 22. യശോദ കാട്ടുപറമ്പില്‍ 23. അഷ്റഫ് താഴത്തേതില്‍ 24. മുഹമ്മദ് താഴത്തേതില്‍ 25. കല്ല്യാണി മണ്ണാരപുരയ്ക്കല്‍ 26. സിന്ധു പറയംവളപ്പില്‍ 27. അറമുഖന്‍ ഇരുമ്പഴിവളപ്പില്‍ 28. ജമീല പറയമവളപ്പില്‍ 29. യൂസഫ് മണല്‍പറമ്പില്‍ 30. അലി മണല്‍പറമ്പില്‍ 31. ശാന്ത ചേലത്തൂര് 32. ഷക്കീല ഇടിവെട്ടിയകത്ത് 33. റാബിയ അമ്പലത്ത് വീട്ടില്‍ 34. സുബൈദ കാട്ടുപുറത്ത് 35. നാരായണന്‍ കാട്ടുപുറത്ത് 36. ലീല ചേരിങ്ങല്‍ 37. കല്ല്യാണിക്കുട്ടി 38. റംല താഴത്തേതില്‍ 39. സുഹറാബി താഴത്തേതില്‍ വാര്‍ഡ് 18 1. റെനിഷ പറയം വളപ്പില്‍ 2. സെമീറ കുണ്ടുപറമ്പില്‍ 3. കദീജ കല്ലിക്കാട്ട് വളപ്പില്‍ 4. ജമീല ഇളയോടത്ത് പറമ്പില്‍ 5. സെലീന പനങ്ങേല വളപ്പില്‍ 6. ഷീജ നാരായണന്‍ പറയം വളപ്പില്‍ 7. ആത്തിക്ക അഴകത്ത് വളപ്പില്‍ 8. സുഹറ പണിക്ക വീട്ടില്‍ 9. റഹ്മത്ത് പണിക്കവീട്ടില്‍ 10. ആരിഫ വലിയകത്ത് 11. റെജീറ പറയം വളപ്പില്‍ 12. മുഹ്സിന പറയം വളപ്പില്‍ 13. ഷീജ വാലിപ്പറമ്പില്‍ 14. ഫാത്തിമ്മ വലിയകത്ത് 15. നദീറ ചെറിയച്ചംവീട്ടില്‍ 16. സുഗുണ പഴയപടിക്കല്‍ 17. ബീപാത്തു പറയം വളപ്പില്‍ 18. ഫാത്തിമ്മ രായിമരക്കാര്‍ വീട്ടില്‍ 19. നസ്റത്ത് കുണ്ടുപറമ്പില്‍ 20. നസൈബ കളത്തില്‍വളപ്പില്‍ 21. ബീപാത്തു വാക്കാട്ടയില്‍ 22. കദീജ കളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 23. കുഞ്ഞിമ്മ അമ്പലത്തു വീട്ടില്‍ 24. സുലൈഖ ആലപ്പാട്ട് 25. സുഹ്റ കളളിത്തൊടുവില്‍ 26. നസ്റത്ത് വട്ടം പറമ്പത്ത് 27. ഫൌസിയ കൊളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 28. നസ്റി കൊളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 29. കുഞ്ഞുമോള്‍ കടവില്‍ വളപ്പില്‍ 30. റാബിയ കുളങ്കരയില്‍ 31. നബീസ കൊളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 19 1. വിലാസിനി കൊടിവളപ്പില്‍ 2. നളിനി പുതുപറമ്പില്‍ 3. മാധവി പൊക്കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 4. രമണി കുമ്പളത്ത് 5. കോമളം മുളയ്ക്കല്‍ 6. സുജാത കുമ്പളത്ത് 7. ശ്രീമതി തലക്കാട്ട് 8. ഷൈലജ പൂളക്കാട്ട് 9. യശോദ ചാണയില്‍ 10. സരിത കണ്ണേകുളങ്ങര 11. ചന്ദ്രിക പൊക്കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 12. പ്രജിത കുന്നത്തേല്‍ 13. പ്രവിത ചാണയില്‍ 14. ശ്രീവിദ്യ കുന്നത്തേല്‍ 15. ബിന്ദു കൊരട്ടിയില്‍ 16. തങ്കം പുതുപറമ്പില്‍ 17. സുലോചന പൊക്കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 18. ഐഷ കോതകത്ത് 19. ദേവകി കൊരട്ടിയില്‍ 20. വിലാസിനി പൊക്കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 21. സിനി പൊക്കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 22. ജാനുട്ടി കുന്നത്തേല്‍ 23. സുനിത കൊരട്ടിയില്‍ 24. ഷീബ കൊരട്ടിയില്‍ 25. രമ മുളയ്ക്കല്‍ 26. രത്ന ചാണയില്‍ 27. ഷീന കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 28. അജിത കണ്ടിരിങ്ങത്ത് 29. ഭാര്‍ഗ്ഗവി മൈലാഞ്ചി പറമ്പില്‍ 30. ഷീജ കരിപ്പാലി 31. പ്രസന്ന പൂതാളശ്ശേരി 32. യശോദ കൊരട്ടിയില്‍ 33. ഷീബ കൊരട്ടിക്കല്‍ 34. ബേബി കേയത്ത് വളപ്പില്‍

വാഴകൃഷിക്ക് രാസവളവും ജൈവവളവും വിതരണം വാര്‍ഡ് 1 1. രമാദേവി കരിപ്പാല പറമ്പില്‍ 2. ജയന്തി മൂര്‍ക്കോത്ത് 3. നാരായണന്‍ കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 4. ശോഭന എഴുത്തച്ഛന്‍ പറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 2 1. ആയിഷ മണ്ണാര വളപ്പില്‍ 2. ആമിനു വെട്ടംകുഞ്ഞിമാക്കാനകത്ത് 3. വിജയകുമാരി സ൱പര്‍ണ്ണിക 4. സെലീന താഴത്തുവളപ്പില്‍ 5. കുഞ്ഞിമ്മ മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 6. രാധ കണ്ണയില്‍ പറമ്പില്‍ 7. ശാന്തകുമാരി കോന്നംകണ്ടത്ത് 8. ഫാത്തിമ കൊട്ടിലില്‍ 9. ഹയറുന്നീസ കൊട്ടിലില്‍ 10. ഇന്ദു ജിനേഷ് കോന്നംകണ്ടത്ത് 11. നബീസ അയിപ്ര വളപ്പില്‍ 12. ഷെരീഫ തെക്കുംമുറി 13. ആമിനു വെട്ടംകുഞ്ഞിമാക്കാനകത്ത് 14. അയ്യ കണ്ണയില്‍ പറമ്പില്‍ 15. ജയശ്രീ ശ്രേയസ്സ് 16. സരോജിനി കണ്ണയില്‍ പറമ്പില്‍ 17. സുലൈഖ കൊട്ടിലില്‍ 18. ഷെരീഫ ഹുസ്സന്‍ തെക്കുംമുറി 19. ഫാത്തിമ മുഹമ്മദാലി തെക്കുംമുറി 20. നബീസ അയിപ്ര വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 3 1. സുമ ബാലകൃഷ്ണന്‍ കൃഷ്ണശ്രീ 2. റസിയ കടവില വളപ്പില്‍ 3. ലീല ചെറമ്പത്ത് വളപ്പില്‍ 4. ശ്യാമള പൂതാളശ്ശേരി 5. സിന്ധു കരുവാരപറമ്പില്‍ 6. കൗസല്യ കരുവാരപറമ്പില്‍ 7. മൈനാവതി പുലാകൂട്ടില്‍ പുത്തന്‍വീട്ടില്‍ 8. മായാദേവി കോന്നംകണ്ടത്ത് 9. അഫ്സ പയറ്റുപറമ്പില്‍ 10. മുഹമ്മദ് നവാസ് (ഖമറുന്നീസ) 11. ദാക്ഷായണി ഗീതാലയം 12. ഇന്ദിര നാരായണ നിവാസ് 13. ശ്രീലത ചുള്ളിയില്‍ 14. ഗംഗ അപ്പോഴത്തേല്‍ 15. ശാന്തി അപ്പോഴത്തേല്‍ 16. അനിത നാറാത്തേല്‍ 17. പ്രിയ നാറാത്തേല്‍ 18. രജിനി നാറാത്തേല്‍ 19. ആയിഷ കടവില വളപ്പില്‍ 20. അബ്ദുള്ള കരിമ്പില്‍ 21. കുഞ്ഞിപ്പ കരിമ്പില്‍ 22. കേശവന്‍ പള്ളിയാലില്‍ 23. ഭരതന്‍ കല്ലേരി 24. നാരായണി കല്ലേരി 25. ഹരീഷ് മുയ്യാല വളപ്പില്‍ 26. സത്യന്‍,എടപ്പാംവീട്ടില്‍ 27. ജ്യോതിലക്ഷ്മി,പള്ളീലവളപ്പില്‍ 28. കല്ലിങ്ങല്‍,മൊയ്തീന്‍ വാര്‍ഡ് 4 1. പത്മാക്ഷി അമ്മാട്ടില്‍ 2. സുഗന്ധിനി പള്ളീലവളപ്പില്‍ 3. സരോജിനി പാക്കത്ത് 4. മണികണ്ഠന്‍ കൊഴുക്കൊള്ളി പറമ്പില്‍ 5. വിലാസിനി പള്ളീലവളപ്പില്‍ 6. തങ്ക കുന്നത്തേല്‍ പറമ്പില്‍ 7. ബാലന്‍ അമ്മാട്ടില്‍ 8. സിന്ധു പള്ളീല വളപ്പില്‍ 9. വിജയന്‍ കോച്ചിരത്തേല്‍ വാര്‍ഡ് 5 1. നിര്‍മല രാഘവന്‍ നായര്‍ പാലാട്ടേല്‍ 2. സുഹ്റ ഹൈദ്രോസ് നബീല്‍ മന്‍സില്‍ 3. ലളിത കരിപ്പാപറമ്പില്‍ 4. സരസ്വതി താമരശ്ശേരി 5. മണികണ്ഠന്‍ പൊത്തനപറമ്പില്‍ 6. സൈനബാ അലി പൂലകത്ത് 7. പാറുക്കുട്ടി ഇരുമ്പേലവളപ്പില്‍ 8. വസന്ത തൊളളംകിടവളപ്പില്‍ 9. ഉഷ മരുക്കുംതൊടിയില്‍ ഹ൱സ് 10. സൈനബാ താഴത്തേകളത്തില്‍ 11. ഷീല പി വി കുന്നോളി 12. ഷൈലജ കുറുപ്പത്ത് വളപ്പില്‍ 13. ലക്ഷ്മി പുത്തന്‍പുരയ്ക്കല്‍ 14. മാധവി കാങ്കപറമ്പില്‍ 15. കുഞ്ഞിമോന്‍ പാണേക്കാട്ട് 16. ഉഷ ഏറാട്ട് വളപ്പില്‍ 17. പ്രേമവല്ലി പൊത്തനപറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 6 1. പുഷ്പവല്ലി കുന്നംപുളളി 2. സജിനി കാളത്ത് വളപ്പില്‍ 3. ഷംസാബി കഴുങ്കില്‍ 4. സൈനബ ആളത്ത് 5. നസീറ കല്ലമ്പുള്ളി 6. സക്കീന. സി.എസ്., പുത്തന്‍ കുടിയില്‍ 7. സീനത്ത് സലീം കല്ലമ്പുള്ളി കോട്ടേജ് 8. ജമീല മണ്ണാര് വളപ്പില്‍ 9. സുലൈഖ ഒറുവില്‍ 10. ഷഹര്‍ബാന്‍ വലിയപറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 7 1. നിര്‍മ്മല ചുങ്കത്ത് 2. ബേബി കായലുംപളളത്ത് 3. ബീപാത്തു കോലോത്ത് 4. ചന്ദ്രിക മേപ്പാടത്ത് 5. ശാരദ ചെമ്പോട്ടില്‍ 6. ജയന്തി കല്ലാട്ടയില്‍ 7. കാര്‍ത്ത്യായനി കല്ലാട്ടയില്‍ 8. പ്രതിക കുറ്റിത്തറ 9. മഞ്ജുഷ കുറ്റിത്തറ 10. സുമതി ആയിരിപ്പറമ്പില്‍ 11. റീന കല്ലാട്ടയില്‍ 12. രുഗ്മിണി കോതമ്പത്ത് വാര്‍ഡ് 8 1. സീനത്ത് തറയില്‍ 2. ബിന്ദു വിലങ്ങുപാറ 3. സാറ കോരട്ട് പറമ്പില്‍ 4. സെമിയ പരുവിങ്ങല്‍ 5. വഹീദ മേലെവളപ്പില്‍ 6. ഹൈറുനിസ്സ മനക്കടവത്ത് 7. ആയിഷ കരിമ്പില്‍ 8. സറീന കരിമ്പില്‍ 9. ഐഷാബി പിലാക്കല്‍ 10. സിന്ധു തയ്യില്‍ 11. ആനന്ദവല്ലി സുധര്‍മ 12. റഹിയാനത്ത് 13. കദീജ പുത്തന്‍ മാളിയേക്കല്‍ 14. തഫ്സീന കുന്നത്ത് പീടിയേക്കല്‍ 15. ആമിനക്കുട്ടി പണ്ടാരപ്പറമ്പില്‍ 16. ഫാത്തിമ്മ കുഞ്ഞിമരക്കാര്‍ 17. മൈമൂനത്ത് ചെമ്പയില്‍ 18. റജീന ജമാല്‍ മുഹമ്മദ് 19. ഹാജി കുറുങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 9 1. ശാരദ തലമുണ്ട പറമ്പില്‍ 2. സരസ്വതി. വി., തലമുണ്ട പറമ്പില്‍ 3. ലീലാവതി താഴത്തേതില്‍ 4. നൂര്‍ജഹാന്‍ പരിയങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 5. നാരായണികുട്ടി മേലേപ്പാട്ട് കിഴക്കേതില്‍ 6. പത്മാവതി പടിക്കപ്പറമ്പില്‍ 7. ഗിരിജ പടിക്കപ്പറമ്പില്‍ 8. തങ്ക കിഴക്കേതില്‍ 9. സഫ്ന തേക്കുംകാട്ടില്‍ 10. അബൂബക്കര്‍ പള്ളിത്താഴത്ത് 11. അബ്ദുള്‍ഖാദര്‍ വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 12. കൃഷ്ണന്‍ വാലിയില്‍ 13. മാലിനി ഇളയംകാവില്‍ 14. ജ്യോതി ദേവന്‍ തയ്യില്‍ വളപ്പില്‍ 15. രാജേശ്വരി കഴുങ്ങില്‍വീട് 16. പ്രസന്ന കിഴക്കേതില്‍ 17. ഖദീജ പരുവിങ്ങല്‍ 18. ദാക്ഷായനി തലമുണ്ട പടിഞ്ഞാറേതില്‍ 19. നൂര്‍ജഹാന്‍ താഴത്ത് വളപ്പില്‍ 20. സുബൈദ കോരക്കുഴിയില്‍ വാര്‍ഡ് 10 1. ദീപ കുറ്റിത്തറ 2. ഫാത്തിമ്മകുട്ടി കുറിഞ്ഞിലായില്‍ വാര്‍ഡ് 11 1. റസിയ മുക്കടേക്കാട്ടില്‍ ഹ൱സ് 2. ആമിനക്കുട്ടി പെരിഞ്ചീരി 3. രമ്യ കെ പി കാട്ടുപറമ്പില്‍ 4. ഷൈനി കെ വി തട്ടാരവളപ്പില്‍ 5. എം ടി മാധവിക്കുട്ടി മതിലകത്ത് താഴത്തേതില്‍ 6. രമ w/o കൃഷ്ണന്‍ 7. തങ്കമണി സി എ അയ്യാപ്പില്‍ 8. നൂര്‍ജഹാന്‍ കോലക്കാട്ട് 9. റംല ടി കൊടുങ്ങായി പറമ്പില്‍ 10. കുല്സുമ്മ കോലക്കാട്ട് 11. ഗിരിജ കോട്ടപ്പറമ്പില്‍ 12. സുലോചന പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 13. ശാലിനി കെ പി കോട്ടപറമ്പില്‍‍ 14. അമ്മാളു കോട്ടപറമ്പില്‍‍ വാര്‍ഡ് 12 1. വാസന്തി മേലാറയില്‍ 2. നെഫീസ ചക്കണംപറമ്പില്‍ 3. ശാരദ കല്ലിങ്ങല്‍ 4. സിനി താഴത്തേല്‍ 5. ജാനകി അച്ചു താഴത്തേല്‍പടി 6. അമ്മിണി ചുള്ളിലവളപ്പില്‍ 7. ലത പൊന്നുള്ളി 8. നെഫീസ കുന്നിശ്ശേരി 9. രജനി തെക്കുംപുറത്ത് 10. ആയിഷകുട്ടി കൈതപ്പുറത്ത് 11. റജുല പുള്ളിപ്പാട്ട് 12. ചന്ദ്രന്‍ ചേന്ദംകുളത്ത് 13. അബൂബക്കര്‍ നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 14. അംബിക താഴത്തേല്‍പടി 15. ദേവകി വള്ളിക്കാട്ട് 16. ശോഭന അയിനിക്കല്‍ 17. താഹിറ പാഴൂര വളപ്പില്‍ 18. നിഷ വള്ളീല വളപ്പില്‍ 19. സെലീന പുല്ലവളപ്പില്‍ 20. ലീന മാമ്പ്ര 21. ജയ ചട്ടിക്കല്‍ 22. സബിത ചട്ടിക്കല്‍ 23. ഫാത്തിമ്മ മുല്ലസംവീട്ടില്‍ 24. വാസന്തി തോട്ടുപുറത്ത് 25. ജിഷ കുറ്റിയില്‍ 26. സുനിത 27. മോഹന്‍ദാസ് പറമ്പത്തേരി 28. ഖാലിദ് കണ്ടത്തു വളപ്പില്‍ 29. മൃദുല ലക്ഷ്മി വിഹാര്‍ വാര്‍ഡ് 13 1. അംബിക വെങ്ങേല വളപ്പില്‍ 2. ഗീത.ടി.വി., കോരമംഗലത്ത് വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 3. യശോദ. എന്‍.വി., ഞങ്ങാട്ടു വളപ്പില്‍ 4. ബീന. ടി.കെ., ഞങ്ങാട്ടു വളപ്പില്‍ 5. സുലോചന കിഴക്കേക്കര താഴത്തേതില്‍ 6. രാജേശ്വരി കളത്തില്‍ 7. ആനന്ദം ചേരത്തു വളപ്പില്‍ 8. ആസിയ ചങ്ങരത്ത് വളപ്പില്‍ 9. ശാന്ത ചേലാത്തു വളപ്പില്‍ 10. മണി സി പി പളളിയാലില്‍ വാര്‍ഡ് 14 1. അനിത പി 2. കാര്‍ത്ത്യായനി പൊട്ടത്തേല്‍ 3. ജമീല പാലക്കപറമ്പില്‍ 4. ഭാഗ്യ ആനപ്പറമ്പില്‍ 5. ലക്ഷ്മി ഭഗവതിപ്പറമ്പില്‍ 6. സുനിത കല്ലൂര് 7. സുലോചന പി 8. ആമിന വെളുത്തേടത്ത് പറമ്പില്‍ 9. ലത w/o അപ്പുണ്ണി ആനപ്പറമ്പില്‍ 10. വത്സല ആനപ്പറമ്പില്‍ 11. ജ്യോതി പൊട്ടത്തേല്‍ 12. വിലാസിനി ചേമ്പിലത്തേല്‍ വാര്‍ഡ് 15 1. സൂര്യകുമാരി ചട്ടിക്കല്‍ 2. ആയിഷാബി കൂര്‍ക്കപറമ്പില്‍ 3. ഖദീജ കടവില വളപ്പില്‍ 4. തിത്തുമ്മ പുറങ്ങിപ്പാട്ട് 5. വത്സല കരുമത്തില്‍പടി വാര്‍ഡ് 16 1. ആമിന പണിക്ക വീട്ടില്‍ 2. ഫെബ്ന തൊഴുത്തിങ്ങല്‍ 3. കുഞ്ഞിമ്മ തൊഴുത്തിങ്ങല്‍ 4. പ്രീതി വിളക്കത്ര 5. പത്മിനി പത്മരാഗം 6. വിനോദിനി ഇന്ദീവരം 7. സുഹറ വലിയ പറമ്പില്‍ 8. ഖദീജ കാവുപാടത്ത് 9. ബഷീറ കൊടക്കാട്ട് 10. കൃഷ്ണന്‍ പറപ്പുരയ്ക്കല്‍ 11. രത്നാകരന്‍ കുറ്റിയില്‍ 12. ബീന കുറ്റിയില്‍ 13. സത്യന്‍ നെടിയോടത്ത് വളപപ്പില്‍ 14. റാബിയ തേക്കുംകാട്ടില്‍ 15. കുഞ്ഞിമ്മ തേക്കുംകാട്ടില്‍ 16. സുഹറ കളത്തില്‍ 17. സെമീറ മണാളത്ത് 18. സഫിയ കോലക്കാട് 19. ഫാത്തിമ്മ കോലക്കാട് 20. റുക്കിയ തേക്കുംകാട്ടില്‍ 21. ഷാജി 22. കുറുമ്പ വാക്കാട്ട്പടി 23. ആയിഷ പട്ടമ്മാരു വളപ്പില്‍ 24. ഉണ്ണി കുറ്റിത്തറ 25. മുഹമ്മദ് കുറ്റിക്കാട്ടില്‍ 26. ഹംസു കുറ്റിക്കാട്ടില്‍ 27. ഫാത്തിമ്മ ചേരത്ത് വളപ്പില്‍ 28. റഹീന പെരിയങ്ങാട്ടേല്‍ 29. പ്രത്യുഷ മഠത്തില്‍ വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 17 1. ചന്ദ്രിക പെരുമ്പിലാവില്‍പ്പടി 2. റീത്ത മേലേപ്പാട്ട് 3. ശബ്ന ഇടിവെട്ടിയകത്ത് 4. ശോഭന മേലേപ്പാട്ട് 5. ഭാനു കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 6. ഹസീന പണിക്ക വീട്ടില്‍ 7. ജയ കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 8. ഷെറീല വലിയ പിടിയേക്കല്‍ 9. മുനീറ പത്ത്യാക്കല്‍ 10. സിന്ധു പറയംവളപ്പില്‍ 11. ജമീല പറയംവളപ്പില്‍ 12. സുബൈദ പണിക്കവീട്ടില്‍ 13. റാബിയ അമ്പലത്ത് വീട്ടില്‍ 14. ചന്ദ്രമതി പുതിയടത്ത്താഴം 15. സെലീമ ഇടിവെട്ടിയകത്ത് 16. ഷെക്കീല ഇടിവെട്ടിയകത്ത് 17. സുബൈദ കാട്ടുപുറത്ത് 18. സാവിത്രി എലിയപ്ര 19. വിലാസിനി കോതകത്ത് 20. ദിവ്യ കോതകത്ത് 21. ഭവാനി പള്ളിയില്‍ 22. ധന്യ കോതകത്ത് 23. പ്രമീള മാമ്പ്ര 24. അജിത പൂവ്വക്കാട്ട് 25. രമണി പടിക്കപറമ്പില്‍ 26. സുബിത കോതകത്ത് 27. പാര്‍വ്വതി കരുമത്തിപറമ്പില്‍ 28. രമണി പടിക്കപറമ്പില്‍ 29. പത്മിനി പാലക്കപറമ്പില്‍ 30. മാണിക്കുട്ടി പാലക്കപറമ്പില്‍ 31. ദേവകി അയിലക്കാട്പറമ്പില്‍ 32. ഷെറീന നടുകോവിലകത്ത് 33. തങ്ക കോതകത്ത് 34. ബീന പുളിക്കത്ര 35. സൗമിനി പുളിക്കത്ര 36. അലിമു താഴത്തേതില്‍ 37. ഷൈലജ പള്ളശ്ശേരി 38. റഹിയ പെരിയങ്ങോട് 39. രേഷ്മ മണ്ണാരപുരയ്ക്കല്‍ 40. തങ്കമണി കണ്ടംകുളത്ത് വളപ്പില്‍ 41. ലീല ചേരിങ്ങല്‍ 42. ഇടിവെട്ടിയകത്ത് 43. നളിനി പാറയില്‍ ഇളാക്കില്‍ 44. സിന്ധു പറയംവളപ്പില്‍ 45. മുരളീധരന്‍ പെരുമ്പിലാവില്‍ തെക്കഞ്ചേരി 46. ആയിഷാബി പാലക്കല്‍ 47. സുഹറ താഴത്തേതില്‍ 48. മിനി തയ്യില്‍ 49. റംല താഴത്തേതില്‍ 50. ആദംകുട്ടി കോലക്കാട്ട് വാര്‍ഡ് 18 1. റെനീഷ പറയം വളപ്പില്‍ 2. സെമീറ കുണ്ടുപറമ്പില്‍ 3. കദീജ കല്ലിക്കാട്ട് വളപ്പില്‍ 4. ജമീല ഇളയോടത്ത് പറമ്പില്‍ 5. സെലീന പനങ്ങേല വളപ്പില്‍ 6. ഷീജ നാരായണന്‍ പറയംവളപ്പില്‍ 7. ആത്തിക്ക അഴകത്ത് വളപ്പില്‍ 8. സുഹ്റ പണിക്ക വീട്ടില്‍ 9. റഹ്മത്ത് പണിക്ക വീട്ടില്‍ 10. ആരിഫ വലിയകത്ത് 11. റജീന പറയംവളപ്പില്‍ 12. മുഹ്സിന പറയം വളപ്പില്‍ 13. ഷീജ വാലിപറമ്പില്‍ 14. ഫാത്തിമ്മ വലിയകത്ത് 15. നദീറ ചെറിയച്ചംവീട്ടില്‍ 16. സുഗുണ പഴയപടിക്കല്‍ 17. ബീപാത്തു പറയംവളപ്പില്‍ 18. ഫാത്തിമ്മ രായിമരക്കാര്‍ വീട്ടില്‍ 19. നസ്റത്ത് കുണ്ടുപറമ്പില്‍ 20. നസൈബ കളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 21. ബീപാത്തു വാക്കാട്ടയില്‍ 22. കദീജ കുളത്തില്‍വളപ്പില്‍ 23. കുഞ്ഞിമ്മ അമ്പലത്തു വീട്ടില്‍ 24. സുലൈഖ ആലപ്പാട്ട് 25. സുഹ്റ കളളിത്തൊടുവില്‍ 26. നസ്റത്ത് വട്ടംപറമ്പത്ത് 27. ഫൌസിയ കൊളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 28. നസ്റി കടവില്‍ വളപ്പില്‍ 29. കുഞ്ഞുമോള്‍ കടവില്‍ വളപ്പില്‍ 30. റാബിയ കുളങ്കരയില്‍ 31. നെബീസ കൊളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 19 1. പ്രേമലത കുന്നത്തേല്‍ 2. അനില്‍ കുന്നത്തേല്‍ 3. തങ്കം പുതുപറമ്പില്‍ 4. ജാനു കൊരട്ടിയില്‍ 5. സുനിത കൊരട്ടിയില്‍ 6. ദേവയാനി ചാണയില്‍ 7. കമലു കുമ്പളത്ത് 8. ചന്ദ്രിക പൊക്കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 9. സുലോചന പൊക്കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 10. സുലോചന മുളയ്ക്കല്‍ 11. ഐഷ കോതകത്ത് 12. ദമയന്തി കൊരട്ടിയില്‍ 13. ഷീജ കരിപ്പാലി 14. ജാനുട്ടി കുന്നത്തേല്‍ 15. പ്രേമലത
പമ്പ് സെറ്റ് വിതരണം 1.

അബ്ദുറഹിമാന്‍ പരുവിങ്ങല്‍ 1 2. ഖാലിദ് കൊട്ടിലിങ്ങല്‍ 2 3. ദാക്ഷായണി ഗീതാലയം 3 4. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ എലിയത്ത്തറയില്‍ 4 5. കുഞ്ഞുമോന്‍ ഇല്ലത്തുവളപ്പില്‍ 5 6. ശാന്തി പുളിക്കപറമ്പില്‍ 5 7. രവീന്ദ്രന്‍ പട്ടയത്ത 5 8. വേലായുധന്‍ വാലന്‍പറമ്പ് 6 9. ലക്ഷ്മി പാട്ടിശ്ശേരി 7 10. മുഹമ്മദ് ഹനീഫ 8 11. വാസുദേവന്‍ തയ്യില്‍ വളപ്പില്‍ 9 12. സുനില്‍ കായലും പളളത്ത് 10 13. നാരായണന്‍ കെ കടുമയില്‍ 11 14. അമ്മുക്കുട്ടി നുറുക്കുപറമ്പില്‍ 12 15. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ ചേമ്പില്‍ വടക്കേ പുത്തന്‍വീട്ടില്‍ 13 16. സലീന മജീദ് വി വി 14 17. രമണന്‍ നെല്ലേപ്പാട്ട് 15 18. കോമളവല്ലി സി വി മാടമ്പത്തേല്‍ 16 19. സുധീര്‍ വേളയാനിക്കേട് 17 20. യൂസഫ് കൊളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 18

തീരുമാന നമ്പര്‍ :- 5
പെണ്ണാട് ലഭ്യമാക്കല്‍ (വനിത-ജനറല്‍) പേര് വാര്‍ഡ് 1. ആയിശക്കുട്ടി കാട്ടിപ്പറമ്പില്‍ 1 2. ഷീന കൊറക്കട 1 3. ആയിഷ മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 2 4. ജിനേഷ് കോന്നംകണ്ടത്ത് 2 5. റസിയ കടവിലവളപ്പില്‍ 3 6. ലീല ചെറമ്പത്ത് വളപ്പില്‍ 3 7. രതി മനയംപറമ്പില്‍ 4 8. വിജയ കല്ലൂര്‍ 4 9. സിന്ധു എട്ടുകണ്ടത്തില്‍ 5 10. സ൱മിനി ഏറാട്ട് വളപ്പില്‍ 5 11. സൈനബ താഴത്തെ കളത്തില്‍ 5 12. സീനത്ത് പാക്കത്ത് 6 13. മറിയു മാളിയേക്കല്‍ 6 14. സുമയ്യ മാരാത്ത് വളപ്പില്‍ 7 15. കവിത പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 7 16. ബിന്ദു വിലങ്ങ്പാറ 8 17. കദീജ ചാലിയംപറമ്പില്‍ 8 18. ഗീത ശ്രീനിവാസന്‍ കാട്ടുപറമ്പില്‍ 9 19. സാജിത ചെമ്പരയ്ക്കല്‍ 9 20. ഹേമമാലിനി വലിയപറമ്പില്‍ 10 21. ബിന്ദു വലിയപറമ്പില്‍ 10 22. കല്ല്യാണി ഇരുമ്പഴി വളപ്പില്‍ 11 23. കദീജ താഴത്തേതില്‍ 11 24. നഫീസ ചക്കാണംപറമ്പില്‍ 12 25. നഫീസ ചൂണ്ടപ്പറമ്പില്‍ 12 26. ഉമ്മുട്ടി പുത്തന്‍ വീട്ടില്‍ 13 27. രാജലക്ഷ്മി മുക്കടെക്കാട്ട് നായ്കത്ത് 13 28. ഷാജിമോള്‍ പാക്കത്ത് 14 29. അനിത അരിമ്പൂരവളപ്പില്‍ 14 30. കമലാക്ഷി പവ്വറ്റ 15 31. സഫിയ കൃഷ്ണപ്പറമ്പില്‍ 15 32. ബഷീറ കൊടക്കാട്ട് 16 33. സല്‍മത്ത് തറക്കല്‍ 16 34. കല്ല്യാണി ഇരുമ്പഴിവളപ്പില്‍ 17 35. കദീജ താഴത്തേതില്‍ 17 36. ഷീജ നാരായണന്‍ പറയംവളപ്പില്‍ 18 37. ബീവാത്തുക്കുട്ടി വാക്കാട്ടയില്‍ 18 38. സുജാത കുമ്പളത്ത് 19 39. സരസ്വതി പോണ്ടത്ത് 19 40. സുലോചന മുളയ്ക്കല്‍ 19
പെണ്ണാട് ലഭ്യമാക്കല്‍‍ (വനിത -എസ്.സി) പേര് വാര്‍ഡ് 1. കാര്‍ത്ത്യായനി തിരുനിലത്ത് 1 2. അമ്മു പറയങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 2 3. ഇന്ദിര മണ്ഡരപ്പറമ്പില്‍ 3 4. സുഭദ്ര കുന്നത്തേല്‍ പറമ്പില്‍ 4 5. പാറുക്കുട്ടി തൊളളാംകിട വളപ്പില്‍ 5 6. സജില കിഴക്കീട്ടുവളപ്പില്‍ 6 7. കുഞ്ഞുമോള്‍ പാടത്ത് വീട്ടില്‍ 7 8. സീന പാടത്ത് വീട്ടില്‍ 8 9. ചെമ്പി ചെളളിത്തറയില്‍ 9 10. തങ്കം കുമ്പ്ലാവില്‍ 10 11. ഗിരിജ കോട്ടപറമ്പില്‍ 11 12. തങ്കമണി താഴത്തേല്‍പടി 12 13. ചക്കി വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 13 14. അമ്മിണി ചേലാത്ത് 14 15. അമ്മാളു നെല്ലേപ്പാട്ട് 15 16. സജ്ന താഴത്തേതില്‍ 16 17. പ്രമീള പെരുമ്പിലാവില്‍പടി 17 18. നാരായണി ചേരിങ്ങല്‍ 18 19. കോമളം നാലുകണ്ടത്തില്‍ 5 20. സതി മാമ്പറ്റ വളപ്പില്‍ 15
കറവപ്പശുക്കള്‍ക്ക് കാലിത്തീറ്റ (ജനറല്‍) പേര് വാര്‍ഡ് 1. ഭാരതി കുമ്പളത്ത് 1 2. മജീദ് പരുവിങ്ങല്‍ 1 3. ഗീത കദളിയില്‍ 1 4. ബിയ്യുട്ടി ഉങ്ങുംതറയില്‍ 1 5. വിജയകുമാരി സ൱പര്‍ണിക 2 6. ഗോപാലന്‍ കടമ്പില്‍ 2 7. ഫാത്തിമ മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 2 8. സുധ എട്ടുകണ്ടത്തില്‍ 2 9. തങ്കമണി പുതുപ്പറമ്പില്‍ 2 10. രമണി അങ്ങയില്‍ 3 11. പ്രീതി കായലുംപളളത്ത് 3 12. ശ്രീലത ചുളളിയില്‍ 3 13. സുഹറ മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 3 14. സുലോചന നാറാത്തേല്‍ 3 15. വസന്ത പളളീലവളപ്പില്‍ 4 16. ജാനകി അമ്മാട്ടില്‍ 4 17. തങ്ക വാക്കാട്ട്പടി 4 18. സവിത അമ്മാട്ടില്‍ 4 19. ശിവദാസന്‍ കാഞ്ഞിരപ്പറമ്പില്‍ 4 20. സരോജിനി എട്ടുകണ്ടത്തില്‍ 5 21. സരോജിനി വേങ്ങാട്ട് 5 22. സനിത ഇല്ലത്ത് വളപ്പില്‍ 5 23. അമ്മിണി ഇല്ലത്ത് വളപ്പില്‍ 5 24. ദേവകി അയിനൂര്‍ വളപ്പില്‍ 5 25. കെ.കെ.ബിന്ദു പുത്തന്‍ വീട്ടില്‍ 6 26. ഷിക്ക കാളത്തുവളപ്പില്‍ 7 27. സരസ്വതി കുന്നോളി 7 28. ഷൈനി പൊക്കണ്ടത്ത് 7 29. അമ്മിണി ആയിരപ്പറമ്പില്‍ 7 30. സുമതി വാളക്കട 7 31. നബീസക്കുട്ടി കരിമ്പില്‍ 8 32. റസിയ തെക്കുമുറി 8 33. ആയിഷ കോരക്കുഴിയില്‍ 8 34. സുധ തട്ടാരവളപ്പില്‍ 8 35. രാധ തലമുണ്ട പടിഞ്ഞാറേതില്‍ 9 36. ജിഷ പയറ്റുപറമ്പില്‍ 9 37. റഹീന മണ്ണേക്കര 9 38. നൂര്‍ജഹാന്‍ പയ്യങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 9 39. പ്രഭാകരന്‍ പയറ്റുപറമ്പില്‍ 9 40. കുഞ്ഞിമോള്‍ ,മുതിയിലവളപ്പില്‍ 9 41. സജിത എളയംകാവില്‍ 10 42. അരുന്ധതി കായലുംപളളത്ത് 10 43. പ്രിയ കളരിക്കല്‍ 10 44. ആയിഷ കോലക്കാട്ട് 10 45. മാധവിക്കുട്ടി മതിലകത്ത് താഴത്തേതില്‍ 11 46. ജാനകി തത്തമ്മല്‍ 11 47. ആമിനക്കുട്ടി പെരിഞ്ചീരി 11 48. കല്ല്യാണി കടവിങ്ങല്‍ 11 49. രമ കല്ലൂര്‍ 11 50. കൌസല്യ,കരിപ്പാലി 11 51. അബൂബക്കര്‍ ചക്കണംപറമ്പില്‍ 12 52. ചന്ദ്രന്‍ കുറ്റിയില്‍ 12 53. അമ്മിണി ചുളളീലവളപ്പില്‍ 12 54. വാസു/കൃഷ്ണന്‍ പളളീലവളപ്പില്‍ 12 55. മുഹമ്മത് കുണ്ടംകണ്ടത്തില്‍ 12 56. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ വടക്കേ പുത്തന്‍ വീട്ടില്‍ 13 57. കേശവന്‍ മുക്കടെക്കാട്ട് കൊട്ടിലിങ്ങല്‍ 13 58. ബീന ഞങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 13 59. വിജിത ഞങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 13 60. ശാന്ത ചോലക്കുളങ്ങര 13 61. കാര്‍ത്യായനി,ചേരത്ത് വളപ്പില്‍ 13 62. സരസ്വതി ചേന്ദംകുളത്ത് 14 63. സുലോചന പാറക്കണ്ടിയില്‍ 14 64. സമീറ വെളുത്തപറമ്പില്‍ 14 65. പ്രമീള പൊട്ടത്തേല്‍ 14 66. സുലോചന പൊട്ടത്തേല്‍ 14 67. വിജിത,പാക്കത്ത് 14 68. കമലാക്ഷി പവ്വറ്റ 15 69. സ൱ദാമിനി ചട്ടിക്കല്‍ 15 70. വിനോദിനി ഇളംപുളളി 15 71. കാര്‍ത്ത്യായനി ഇളംപുളളി 15 72. സുനിത ചട്ടിക്കല്‍ 15 73. ബിന്ദു,കൂടിയാട്ടില്‍ 15 74. ലതി കുനിയത്ത് 16 75. പ്രവിത പളളിയാലില്‍ 16 76. ജയഭാരതി കുറുങ്ങോടത്ത് വളപ്പില്‍ 16 77. സുധ കോരന്‍ വളപ്പില്‍ 16 78. സുജിന പൂവ്വക്കാട്ട് 16 79. ശാന്ത പുളിക്കത്ര 17 80. ചന്ദ്രിക പെരുമ്പിലാവില്‍ 17 81. പ്രമീള മാമ്പ്ര 17 82. കോമള കാട്ടുപറമ്പില്‍ 17 83. നാന്‍സി പളളിയില്‍ 17 84. ഭാനു,എലിയപ്ര 17 85. മുഹ്സിന മണല്‍പറമ്പില്‍ 18 86. റജീന പറയംവളപ്പില്‍ 18 87. സുബൈദ വലിയകത്ത് 18 88. ബീപാത്തുക്കുട്ടി വാക്കാട്ടേല്‍ 18 89. സുഗുണ പഴയപടിക്കല്‍ 18 90. കദീജ,കൊളത്തില്‍വളപ്പില്‍ 18 91. ജാനുട്ടി കുന്നത്തേല്‍ 19 92. ചന്ദ്രിക പൊക്കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 19 93. വസന്ത പാലേക്കാട്ട് 19 94. പ്രേമലത കുന്നത്തേല്‍ 19 95. സരസ്വതി പോണ്ടത്ത് 19
വീട് വാസയോഗ്യമാക്കല്‍ -എസ്.സി പേര് വാര്‍ഡ് 1. ശാരദ എലിയത്ത്തറയില്‍ 1 2. രശ്മി പുതുതളത്തില്‍ 1 3. കല്ല്യാണി പാണംവളപ്പില്‍ 2 4. തങ്ക പളളിയാലില്‍ പറമ്പില്‍ 2 5. സരസ്വതി മണ്ടകപ്പറമ്പില്‍ 3 6. രാജലക്ഷ്മി പളളിയാലില്‍ 3 7. വികാസ്,കൊരട്ടിപ്പറമ്പില് 3 8. പ്രേമലത പുതുപ്പറമ്പില്‍ 4 9. ബാലന്‍ തൊളളാംകിടവളപ്പില്‍ 4 10. വേണു തട്ടാന്‍പറമ്പില്‍ 5 11. നാരായണന്‍ നവനിപ്പാടത്ത് 5 12. സരസ്വതി,തട്ടാന്പറമ്പില് 5 13 ബീന,ഇ റ്റി,എലിയത്ത്തറയില് 5 14 തങ്കമണി കോന്നംകടവത്ത് 6 15. കമലം ഇല്ലത്ത്പറമ്പ് 6 16. കൃഷ്ണന്‍ പളളിപ്പുറത്തേല്‍ 7 17 കോമളം മാക്കോത്തേല്‍ 7 18. ശശികുമാര് തലമുണ്ടപ്പറമ്പില്‍ 9 19. തങ്ക ആശാരിപ്പറമ്പില്‍ 9 20. ലളിത ചക്കാണത്ത്പടി 10 21 തങ്ക മാക്കോത്ത് വളപ്പില്‍ 10 22 ചെമ്പി,ചക്കാണത്ത്പടി 10 23 പാറുക്കുട്ടി മാക്കോത്ത് വളപ്പില്‍ 11 24. ദേവയാനി മൂലയില്‍ 11 25 .ശ്രീജ കളത്തില വളപ്പില്‍ 12 26. ലിജീഷ് S/o അച്ചു താഴത്തേല്‍ പടി 12 27. ഷീന വാക്കേത്ത് 13 28 ആലിച്ചന്‍ കുന്നത്ത് പറമ്പില്‍ 13 29. തങ്കമണി വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 14 30. പരമേശ്വരന്,ഭഗലതിപ്പറമ്പില് 14 31. കുറുമ്പ മാനംകണ്ടത്ത് 15 32 രാധാകൃഷ്ണന്‍ കരുമത്തില്‍പടി 15 33 വളളി പണ്ടാരത്തില്‍പടി 16 34. കറപ്പന്‍ താഴത്തെപ്പുരക്കല്‍ 16 35 കല്ല്യാണി മണ്ണാരപ്പുരക്കല്‍ 17 36 കുഞ്ഞമ്മ പെരുമ്പിലാവില്‍പടി 17 37. കുറുമ്പ എടപ്പാംവീട്ടില്‍ 18 38. കുട്ടിമാളു വാക്കാട്ട്പടി 18 39. അംബിക ചക്കാണത്ത്പടി 19 40 ശാരദ ചക്കാണത്ത്പടി 19
വീട് വാസയോഗ്യമാക്കല്‍ ജനറല്‍ 1. കമലാക്ഷി കണ്ടിരിങ്ങത്ത് വാര്‍ഡ് 1 2. കമലു പൂക്കയില്‍ വാര്‍ഡ് 1 3. കമലം,കോന്തത്ത് വാര്‍ഡ് 1 4. ചന്ദ്രന്‍ കുമ്പളത്ത് വാര്‍ഡ് 1 5. ജാനകി പോണ്ടത്ത് വാര്‍ഡ് 1 6. ഹംസ കൊട്ടിലില്‍ വാര്‍ഡ് 2 7. കുഞ്ഞുമോന്‍ അണ്ണച്ചംപളളി വാര്‍ഡ് 2 8. മൊയ്തീന്‍കുട്ടി ഹാജി താഴത്തേതില്‍ വാര്‍ഡ് 2 9. ശശിധരന്,ചുങ്കത്ത് വാര്‍ഡ് 2 10. സുലോചന, മഠത്തില്‍ വാര്‍ഡ് 2 11. നാരായണി നെല്ലിക്കപ്പറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 3 12. പ്രഭാകരന് പാട്ടുപറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 3 13. കുട്ടന്‍ കൊഴുക്കുളളിപ്പറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 3 14. ഊര്‍മിള മുയ്യാലവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 3 15. കമറുന്നിസ നീലംകടവില്‍ വാര്‍ഡ് 3 16. ലീല പനങ്കവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 4 17. ക൱സല്യ പാണേക്കാട്ട് വാര്‍ഡ് 4 18. സുഗന്ധിനി പളളീലവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 4 19. രുഗ്മിണി അയ്യോലവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 4 20. പടിക്കപ്പറമ്പില് തങ്ക വാര്‍ഡ് 4 21. രമാദേവി പൂഴിക്കുന്നത്ത് വാര്‍ഡ് 5 22. പ്രേമ ഇല്ലത്ത് വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 5 23. ഇയ്യാത്തുകുട്ടി മുളളത്തേല്‍ വാര്‍ഡ് 5 24. മുഹമ്മദാലി മുളളത്തേല്‍ വാര്‍ഡ് 5 25. തങ്ക ഇല്ലത്ത് വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 5 26. വനജ ചെട്ടിക്കുന്നത്ത് വാര്‍ഡ് 5 27. മാധവന്‍ ആയിരപ്പറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 6 28. ഷംസാബി കഴുങ്കില്‍ വാര്‍ഡ് 6 29. തിത്തുമ്മ മുളളത്തേല്‍ വാര്‍ഡ് 6 30. കല്ല്യാണി അമ്മ കോഴിപ്പറ്റ വാര്‍ഡ് 6 31. മോഹനന്‍ കുറുപ്പത്ത് വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 6 32. റാബിയ ആന്തുരവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 7 33. മാധവി താന്നിക്കല്‍ വാര്‍ഡ് 7 34. സഫിയ കല്ലിങ്ങല്‍ വാര്‍ഡ് 7 35. രമ്യ ചിറക്കല്‍ വാര്‍ഡ് 7 36. അശോകന്‍ ആയിരപ്പറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 7 37. റസിയ തെക്കുമുറി വാര്‍ഡ് 8 38. സീനത്ത് തറയില്‍ വാര്‍ഡ് 8 39. കുഞ്ഞിമ്മ നുറുക്കുപറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 8 40. സുലൈമാന്‍ കാവുപാടത്ത് വാര്‍ഡ് 8 41. സമദ് വീട്ടിലവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 8 42. ദാക്ഷായനി നെടുംപുറത്തേതില്‍ വാര്‍ഡ് 9 43. തങ്ക എം മുണ്ടേകാട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 9 44. സരോജിനി മുണ്ടനാട്ട് വാര്‍ഡ് 9 45. സരോജിനി കണ്ടംകുളത്ത് വാര്‍ഡ് 9 46. ബാവ തൊഴുത്തിങ്കല്‍ വാര്‍ഡ് 9 47. രാധാകൃഷ്ണന്‍ മുരുക്കുംപുളളി വാര്‍ഡ് 10 48. ആയിശുമ്മ ഇക്കൂരത്ത് വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 10 49. മാധവി കൊരട്ടിക്കല്‍ വാര്‍ഡ് 10 50. നാരായണി കുന്നത്തേല്‍ വാര്‍ഡ് 10 51. ദേവകി കുറ്റിത്തറ വാര്‍ഡ് 10 52. സിദ്ദിഖ്,കുന്നത്ത് വാര്‍ഡ് 11 53. കുമാരന്‍ കരിപാലി വാര്‍ഡ് 11 54. കദീജ പുറങ്ങിപ്പാട്ട് വാര്‍ഡ് 11 55. ഹസ്സന്‍ തേക്കുംകാട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 11 56. സുലോചന കുറ്റിപുളിക്കല്‍ വാര്‍ഡ് 11 57. ദേവകി താമരശ്ശേരി വാര്‍ഡ് 12 58. കുഞ്ഞിമ്മ കരിമ്പനക്കല്‍ വാര്‍ഡ് 12 59. ബാപ്പുട്ടി നായ്കത്ത് വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 12 60. സുലൈമാന്‍ ചാമത്തേല്‍ വാര്‍ഡ് 12 61. ലത കക്ക്ങ്ങല്‍ വാര്‍ഡ് 12 62. സുശീല സി വി ചേരത്തുവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 13 63. നളിനി നെല്ലിക്കല്‍ വാര്‍ഡ് 13 64. ഗോപിനാഥന്‍ സി പി ചേമ്പില്‍ പങ്ങോടവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 13 65. റുക്കിയ ശാന്തിപ്പുറത്ത് ചോഴിയാട്ടേല്‍ വാര്‍ഡ് 13 66. മുഹമ്മദ് കാളമ്മല്‍ വാര്‍ഡ് 13 67. വിലാസിനി നമ്പാടത്ത് വളപ്പില്‍ (ചേമ്പിലത്തേല്‍) വാര്‍ഡ് 14 68. ആമിനുമ്മ പുത്തന്‍വീട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 14 69. ചന്ദ്രന്‍ ചേന്ദംകുളത്ത് വാര്‍ഡ് 14 70. കുഞ്ഞുണ്ണി കിഴക്കേ വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 14 71. ഷാജി ആനപ്പറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 14 72. ഹംസത്ത് തെരുവത്ത് വീട് വാര്‍ഡ് 14 73. കോമളം മഞ്ഞക്കാട്ട് വാര്‍ഡ് 15 74. ജാനകി,മഞ്ഞക്കാട്ട് വാര്‍ഡ് 15 75. ശ്രീനിവാസന് ,വള്ളിക്കാട് വാര്‍ഡ് 15 76. മറിയ കുന്നിശ്ശേരി വാര്‍ഡ് 15 77. സുഹറ കടവില്‍ വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 15 78. മൈമൂന മുല്ലസം വീട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 15 79. മൊയ്തീന്‍ മാടമ്പി വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 16 80. രേഷ്മ പുളിയംകോട് വാര്‍ഡ് 16 81. വത്സല ശശിധരന്‍ വാര്‍ഡ് 16 82. പ്രത്യുഷ മഠത്തില്‍ വളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 16 83. മനാഫ് മാനത്ത് പറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 16 84. അമ്മു ,കോതകത്ത് വാര്‍ഡ് 17 85. കാര്ത്യായനി,കോതകത്ത് വാര്‍ഡ് 17 86. ആമിനു,കുന്നത്ത് വളപ്പില് വാര്‍ഡ് 17 87. കദീജ,മുല്ലംപള്ളി വാര്‍ഡ് 17 88. ഗോവിന്ദന്,കരിപ്പാലി വാര്‍ഡ് 17 89. അബൂബക്കര്‍ പറയംവളപ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 18 90. മജീദ് അമ്പലത്ത് വീട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 18 91. നബീസക്കുട്ടി കളളിത്തൊടുവില്‍ വാര്‍ഡ് 18 92. സതീദേവി കിഴക്കേ തെരുവില്‍ വാര്‍ഡ് 18 93. ഹസ്സന്‍ കുവ്വപ്പുളളി വാര്‍ഡ് 18 94. മരക്കാര്‍ വലിയകത്ത് വാര്‍ഡ് 18 95. കമല കുമ്പളത്ത് വാര്‍ഡ് 19 96. കാര്‍‍ത്ത്യായനി പാലേക്കാട്ട് വാര്‍ഡ് 19 97. സരോജിനി കുറുപ്പം വീട്ടില്‍ വാര്‍ഡ് 19 98. ബിന്ദു കൊരട്ടിയില്‍ വാര്‍ഡ് 19 99. അശോകന്‍ കരിപ്പാപറമ്പില്‍ വാര്‍ഡ് 19 100. ശ്രീമതി തലക്കാട്ട് വാര്‍ഡ് 19
പട്ടികജാതി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് ലാപ് ടോപ് വാങ്ങല്‍ പേര് വാര്‍ഡ് 1. ആദിത്യന്‍ വലിയപുരക്കല്‍ 1 2. കിരണ്‍ കണ്ണയില്‍ പറമ്പില്‍ 2 3. വിശാഖ് ചെളളിത്തറയില്‍ 3 4. ശാന്തിനി തൊളളാംകിടവളപ്പില്‍ 4 5. സുമി പളളശ്ശേരി 5 6. അഖില ചാലിശ്ശേരി പറമ്പില്‍ 6 7. ഹരിത ചേലക്കോട്ട് പടി 7 8. ബിവിന്‍ ബ്രിട്ടോ പാടത്തുവീട്ടില്‍ 8 9. ശില്പ തലമുണ്ട പറമ്പില്‍ 9 10. ഷിബിന്‍ ദാസ് മാക്കോത്തുവളപ്പില്‍ 10 11. നീതു ശാലിനി കോലക്കാട്ട് പറമ്പില്‍ 11 12. അനന്തു കളത്തില്‍ വളപ്പില്‍ 12 13. അര്‍ജുന്‍ പ്രദീപ് ശേഖരത്തുപടി 13 14. ശ്രുതി കാട്ടില്ലത്ത് വളപ്പില്‍ 14 15. സനിത നെല്ലേപ്പാട്ട് 15 16. ദീപക് താഴത്തേല്‍ പുരക്കല്‍ 16 17. വബിത കരുമത്തില്‍ 17 18. അനന്തവിഷ്ണു മേലേപുരക്കല്‍ 5 19. ഹൃദ്യ കുന്നത്തേല്‍ പറമ്പില്‍ 19
പട്ടികജാതി കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് വാട്ടര്‍ടാങ്ക് വാങ്ങല്‍ വാര്‍ഡ് 1. ചെമ്പി കക്കാടത്ത് 1 2. വാസു എലിയത്ത്തറയില്‍ 1 3. ജാനു അടുത്തിരുത്തി 1 4. കാര്‍ത്യായനി തിരുനിലത്ത് 1 5. ചാത്തക്കുട്ടി എകരത്ത് 1 6. പ്രേമ എകരത്ത് 1 7. മാളു കണ്ണയില്‍പറമ്പില്‍ 2 8. അജിത പാണംപറമ്പില്‍ 2 9. അമ്മിണി കണ്ണയില്‍ പറമ്പില്‍ 2 10. ലക്ഷ്മി പളളിയാലില്‍ പറമ്പില്‍ 2 11. രാധ കണ്ണയില്‍പറമ്പില്‍ 2 12. ജാനു പാണംപറമ്പില്‍ 2 13. മാധവി മാക്കോത്തേല്‍ 3 14. ലത ചെളളിത്തറയില്‍ 3 15. ആനന്ദന്‍ മാക്കോത്തേല്‍ 3 16. മണികണ്ഠന്‍ മാക്കോത്തേല്‍ 3 17. ദേവയാനി നെല്ലിക്കപറമ്പില്‍ 3 18. ശാന്ത കുന്നത്തേല്‍പറമ്പില്‍ 4 19. സരോജിനി ചാത്തംകുളങ്ങര 4 20. തങ്കമണി തൊളളംകിടവളപ്പില്‍ 4 21. സ്മിത ഞ൱നിപ്പാടത്ത് 4 22. പ്രസന്ന ഞ൱നിപ്പാടത്ത് 4 23. ഷൈനി ഞ൱നിപ്പാടത്ത് 4 24. ഭാര്‍ഗവി നവനിപ്പാടത്ത് 5 25. വിശ്വന്‍ പളളശേരി 5 26. ദേവയാനി പളളശേരി 5 27. ഗിരിജ തട്ടാന്‍പറമ്പില്‍ 5 28. റീന കെ എ നവനിപ്പാടത്ത് 5 29. ശാന്ത ചെറുനിലത്ത് 5 30. പുഷ്പ ആറുകണ്ടത്തില്‍ 6 31. തങ്ക,കരുവാത്തിപ്പറമ്പില് 6 32. ഷീബ കരുവാത്തിപ്പറമ്പില്‍ 6 33. തങ്കമണി വാരിയത്ത്പറമ്പില്‍ 6 34. തങ്ക ഒറ്റക്കണ്ടത്തില്‍ 6 35. തങ്കമണി കോന്നംകടവത്ത് 6 36. സുലോചന ചക്കാണത്ത്പടി 7 37. ദേവദാസ് വലിയപറമ്പില്‍ 7 38. ചെമ്പി പാറക്കുളത്തില്‍ 7 39. കോമളം വാക്കോത്തയില്‍ 7 40. ദുര്‍ഗാദേവി മേപ്പാടത്ത് 7 41. മോഹനന്‍ ചക്കാണത്ത്പടി 7 42. സീന പാടത്ത് വീട്ടില്‍ 8 43. ജാനകി സി പി 8 44. കുഞ്ഞുക്കുട്ടന്‍ 8 45. കമലം താഴത്തേല്‍പടി 8 46. കൃഷ്ണന്‍ പറപ്പുരക്കല്‍ 8 47. സരോജിനി തലമുണ്ടപ്പറമ്പില്‍ 9 48. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ തലമുണ്ടപ്പറമ്പില്‍ 9 49. ശാരദ തലമുണ്ടപ്പറമ്പില്‍ 9 50. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ കണ്ണയില്‍പറമ്പില്‍ 9 51. അമ്പിളി മണ്ണാരപുരയില്‍ 9 52. ഗീത ചെളളിത്തറയില്‍ 9 53. അമ്മിണി മാക്കോത്ത് വളപ്പില്‍ 10 54. അജിത മാക്കോത്ത് വളപ്പില്‍ 10 55. രാധാകൃഷ്ണന്‍ മാക്കോത്ത് വളപ്പില്‍ 10 56. ഗീത കോലക്കാട്ട് 10 57. അമ്മു ചക്കാണത്ത്പടി 10 58. ശങ്കുണ്ണി ചക്കാണത്ത്പടി 10 59. ജിജിത്ത് എം പി മതിലകത്ത് പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 11 60. ശാലിനി കോലക്കാട്ട് പറമ്പില്‍ 11 61. കമലാക്ഷി താഴത്തേപുരക്കല്‍ 11 62. സുലോചന പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 11 63. ദേവയാനി മൂലയില്‍ 11 64. ലീല പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 11 65. ഷൈലജ താഴത്തേല്‍പടി 12 66. ദിനേശ്കുമാര്‍ അരിയാടത്ത് 12 67. രഞ്ജിനി ഓടത്തുവളപ്പില്‍ 12 68. വിലാസിനി ഓടത്തുവളപ്പില്‍ 12 69. തങ്കമണി,താഴത്തേല്‍പടി 12 70. ശ്രീലത ഓടത്തുവളപ്പില്‍ 12 71. കാര്‍ത്യായനി ശേഖരത്ത്പടി 13 72. ആനന്ദവല്ലി കൊട്ടിലിങ്ങല്‍പടി 13 73. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ ശേഖരത്ത്പടി 13 74. ഗീത അരിയാടത്ത് 13 75. ഷീന വാക്കോത്ത് 13 76. സുജാത ചേമ്പില്‍പടി 13 77. പരമേശ്വരന്‍ ഭഗവതിപ്പറമ്പില്‍ 14 78. രാഘവന്‍‍‍ അരിമ്പൂരവളപ്പില്‍ 14 79. അനന്തന് മണ്ണാന്‍റെവളപ്പില്‍ 14 80. വളളി പയ്യായി 14 81. മണികണ്ഠന്‍ കൊട്ടിലത്ത് വളപ്പില്‍ 14 82. ശോഭ,മണ്ണാന്റെവളപ്പില് 14 83. തങ്ക കളത്തില്‍ 15 84. ശോഭന കളത്തില്‍ 15 85. അമ്മാളു നെല്ലേപ്പാട്ട് 15 86. രേണുക അരിയാടത്ത് 15 87. തങ്ക അരിയാടത്ത് 15 88. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ കരുമത്തില്‍പറമ്പില്‍ 15 89. ബാലന്‍ കല്ലംകുളം 16 90. കൃഷ്ണന്‍ പാറപ്പുരക്കല്‍ 16 91. ശാന്തി പ്രദീപ് താഴത്തേപുരക്കല്‍ 16 92. ശെല്‍വരാജന്‍ താഴത്തേപുരക്കല്‍ 16 93. സജ്ന,താഴത്തേപുരയില് 16 94. ചന്ദ്രിക പണ്ടാരത്തില്‍പടി 16 95. മുണ്ടി കരുമത്തില്‍ 17 96. സുമതി പാതിരിക്കോട് 17 97. മൃദുല മണ്ണാരപുരക്കല്‍ 17 98. തങ്ക,പെരുമ്പിലാവില്പ്പടി 17 99. രാജന്‍ പരപ്പില്‍ 17 100. കുഞ്ഞമ്മ,പെരുമ്പിലാവില്പടി 17 101. ഉഷ ചേരിങ്ങല്‍ 18 102. മണി ചേരിങ്ങല്‍ 18 103. നീലി ചേരിങ്ങല്‍ 18 104. ജാനകി വാക്കാട്ട്പടി 18 105. കുഞ്ഞിമാളു ചേരിങ്ങല്‍ 18 106. ദേവകി എടപ്പാംവീട്ടില്‍ 18 107. ജാനകി പടിഞ്ഞാറ് വളപ്പില്‍ 19 108. മാളു പറയങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 19 109. ശാന്ത പറയങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 19 110. വസന്ത ചെളളിത്തറയില്‍ 19 111. കാര്‍ത്യായനി പറയങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 19 112. ശാന്ത മോഹന്‍ദാസ് പറയങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 19 113. ബാബു,മാക്കോത്തേല്‍ 3 114. വേലായുധന്‍,മണ്ണാന്‍റെവളപ്പില്‍ 14 115. കാളി വി പി ,വട്ടപ്പറമ്പില്‍ 13 116. സുധ.ആളിയത്ത് 15 117. സുജിത,പള്ളശ്ശേരി 5 118. ഷീല,പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 11 119. പ്രേമ,കമ്പിവളപ്പില്‍ 18 120. മാളു,പറയങ്ങാട്ടുവളപ്പില്‍ 19 121. അമ്മുക്കുട്ടി,എലിയത്ത് 1 122. മാളു,ചേമ്പില്‍പടി 12 123. മീനാക്ഷി,ചക്കാണത്ത്പടി 10 124. ശോഭന,പാറക്കോട്ടില്‍ 9 125. വേലായുധന്‍,പള്ളിപ്പുറത്തേല്‍ 6
വൃദ്ധകള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ വാങ്ങല്‍ പേര് വാര്‍ഡ് 1. കുഞ്ഞമ്മു എലിയത്ത്തറ 1 2. ജാനകി കൊടുങ്ങാലി 1 3. കാളി എലിയത്ത്തറ 1 4. ചെമ്പി എലിയത്ത്തറ 1 5. കാളി എലിയത്ത്തറ 1 6. മാളു എലിയത്ത്തറ 1 7. മാളു കണ്ണയില്‍പ്പറമ്പില്‍ 2 8. കാര്‍ത്ത്യായനി മേനോത്ത്പറമ്പില്‍ 2 9. അമ്മു പളളിയാലില്‍പറമ്പില്‍ 2 10. അമ്മുക്കുട്ടി പളളിയാലില്‍പറമ്പില്‍ 2 11. രമണി കണ്ണയില്‍പ്പറമ്പില്‍ 2 12. സരോജിനി,കണ്ണയില്‍പറമ്പില്‍ 2 13. ലക്ഷ്മി മാടേക്കാട്ട് 3 14. ദേവകി മനയംപറമ്പില്‍ 3 15. സരോജിനി മണ്ടകപ്പറമ്പില്‍ 3 16. ഇന്ദിര മണ്ടകപ്പറമ്പില്‍ 3 17. സരസ്വതി മണ്ടകപ്പറമ്പില്‍ 3 18. കാളി തറയില്‍ 4 19. നീലി മനയംപറമ്പില്‍ 4 20. തങ്ക കുന്നത്തേല്‍ പറമ്പില്‍ 4 21. കോച്ചി തൊളളാംകിടവളപ്പില്‍ 4 22. നീലി തൊളളാംകിടവളപ്പില്‍ 4 23. തങ്ക ഞവുഞ്ഞിപ്പാടത്ത് 4 24. തങ്ക തരുകുളങ്ങര 5 25. വളളി തട്ടാന്‍പറമ്പില്‍ 5 26. ദേവയാനി പളളശ്ശേരി 5 27. പാറുക്കുട്ടി തൊളളാംകിടവളപ്പില്‍ 5 28. ചക്കി,ചോങ്ങലത്തേല്‍ 5 29. നീലി,ചെന്നക്കോട്ടില്‍ 5 30. കാളി കുറുപ്പത്ത് വളപ്പില്‍ 6 31. മാളുക്കുട്ടി കുറുപ്പത്ത് വളപ്പില്‍ 6 32. തങ്ക കരുവാത്തിപ്പറമ്പില്‍ 6 33. ചെമ്പി പൂച്ചേരിക്കല്‍ 6 34. ചക്കി കരുവാത്തിപ്പറമ്പില്‍ 6 35. തങ്കമണി,വാര്യത്ത്പറമ്പില്‍ 6 36. തങ്ക പാടത്ത് വീട്ടില്‍ 7 37. കമല പളളിപ്പുറത്തേല്‍ 7 38. ശാന്ത കല്ലാട്ടപ്പറമ്പില്‍ 7 39. സുലോചന ചക്കാണത്ത്പടി 7 40. ജാനകി സി.പി,ചക്കാണത്ത്പടി 8 41. ചെമ്പി കണ്ണയില്‍പ്പറമ്പില്‍ 9 42. ജാനകി മണ്ണാരപ്പുരക്കല്‍ 9 43. കമലം കല്ലിങ്ങല്‍ 9 44. തങ്കം മാക്കോത്ത് വളപ്പില്‍ 9 45. അമ്മാളു കോലക്കാട്ട് 9 46. ചക്കി പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 10 47. നീലി ചക്കാണത്ത്പടി 10 48. തങ്ക തിരുനിലത്ത് 10 49. നീലി കാവില്‍പടി 10 50. തങ്ക മാക്കോത്ത് വളപ്പില്‍ 10 51. അമ്മുക്കുട്ടി,കുമ്പ്ളാവില്‍ 10 52. ചെമ്പി,ചക്കാണത്ത്പടി 10 53. വളളി വാലപ്പറമ്പില്‍ 11 54. തങ്കം കോട്ടപ്പറമ്പില്‍ 11 55. നീലി തരോത്ത്പറമ്പില്‍ 12 56. നാണി അത്താണിപറമ്പില്‍ 12 57. അമ്മു കോട്ടപ്പറമ്പില്‍ 12 58. മാളുട്ടി ചേമ്പില്‍പ്പടി 12 59. മാധവി മതിലകത്ത് 12 60. കാളി കൊട്ടിലിങ്ങല്‍പ്പടി 13 61. കല്യാണി കെ പി കൊട്ടിലിങ്ങല്‍പ്പടി 13 62. കുഞ്ഞമ്മ ശേഖരത്ത്പടി 13 63. അമ്മിണി ശേഖരത്ത്പടി 13 64. കുറുമ്പ കുന്നത്ത്പറമ്പില്‍ 13 65. അമ്മിണി പയ്യായി 14 66. ശ്രീമതി പെരുമ്പിലാവില്‍പ്പടി 14 67. തങ്ക കോട്ടയില്‍ 14 68. കല്ല്യാണി മണ്ണാരപ്പുരക്കല്‍ 14 69. ജാനകി താഴത്തേല്‍പ്പടി 14 70. തങ്കമണി,തൊള്ളാംകിടവളപ്പില്‍ 14 71. മാളുക്കുട്ടി അരിയാടത്ത് 15 72. കുഞ്ഞു ആളിയത്ത് 15 73. അമ്മാളു നെല്ലേപ്പാട്ട് 15 74. കാര്‍ത്യായനി ആളിയത്ത് 15 75. നീലി അരിയാടത്ത് 15 76. തങ്ക,അരിയാടത്ത് 15 77. മാധവി താഴത്തെപുരക്കല്‍ 16 78. വളളി പണ്ടാരത്തില്‍പടി 16 79. കമലാക്ഷി താഴത്തെപുരയില്‍ 16 80. കുഞ്ഞുക്കുട്ടി പറപ്പുരക്കല്‍ 16 81. കമലം താഴത്തേല്‍പടി 16 82. തങ്കം,പറപ്പുരക്കല്‍ 16 83. ചന്ദ്രിക,പണ്ടാരത്തില്‍പടി 16 84. ചന്ദ്രിക മണ്ണാരപ്പുരക്കല്‍ 17 85. കല്ല്യാണി മണ്ണാരപ്പുരക്കല്‍ 17 86. ലീല ചേരിങ്ങല്‍ 17 87. കോച്ചി ആലിങ്ങപ്പറമ്പില്‍ 17 88. ദേവകി പറപ്പുരക്കല്‍ 17 89. കാളി വാക്കാട്ടുപടി 18 90. മണി ചേരിങ്ങല്‍ 18 91. വളളി എടപ്പാംവീട്ടില്‍ 18 92. കോച്ചി എടപ്പാംവീട്ടില്‍ 18 93. നീലി ചേരിങ്ങല്‍ 18 94. തങ്ക,തൊള്ളാംകിടവളപ്പില്‍ 18 95. മാളുകുട്ടി പറയങ്ങാട്ടുവളപ്പില്‍ 19 96. മാളു പറയങ്ങാട്ടുവളപ്പില്‍ 19 97. കുഞ്ഞുകുട്ടി,ചാത്തംകുളങ്ങര 19 98. കാളി,കപ്ളിക്കയില്‍ 19 99. കാളിക്കുട്ടി,തൊള്ളാംകിടവളപ്പില്‍ 19 100. കാര്‍ത്യായനി,നവനിപ്പാടത്ത് 19
തീരുമാന നമ്പര്‍ :- 13
എടപ്പാള് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് 2018-2019 വാര്ഷിക പദ്ധതിയിലുള്പ്പെട്ട ക്ഷീരസബ്സിഡി(വനിത)(നം-66)ല് താഴെപ്പറയുന്ന ഗുണഭോക്താക്കളെ അംഗീകരിച്ചു നിര്വ്വഹണോദ്യോഗസ്ഥന് കൈമാറാന് സെക്രട്ടറിയെ ചുമതലപ്പെടുത്താന്പഞ്ചായത്ത് ഭരണസമിതി ഐകകണ്ഠേന തീരുമാനിച്ചു ക്ഷീര സബ്സിഡി – വനിത പേര് വാര്‍ഡ് 1. ഗീത കദളിയില്‍ 1 2. ബിയ്യുട്ടി ഉങ്ങുംതറയില്‍ 1 3. തങ്കു എലിയത്ത്തറ 1 4. ജാനകി അടുത്തിരുത്തി 1 5. ചന്ദ്രമതി അയ്യനംവീട്ടില്‍ 1 6. സുലോചന മുരിക്കുംതൊടിയില്‍ 1 7. സീമന്തിനി കുട്ടത്ത് 1 8. തങ്ക കരിപ്പാപ്പറമ്പില്‍ 1 9. തങ്ക കാരത്ത്കുളങ്ങര 1 10. സുധ എട്ടുകണ്ടത്തില്‍ 2 11. വിജയകുമാരി സ൱പര്‍ണ്ണിക 2 12. ഉമാദേവി കിഴക്കേപൊന്നാഴിക്കരമന 3 13. ശോഭന പാണേക്കാട്ട് 5 14. രമി പാണേക്കാട്ട് 5 15. പ്രേമ മല്ലിശ്ശേരി 5 16. സാക്കിറ മാളിയേക്കല്‍ 5 17. ഗീത അയ്യാപ്പില്‍ 5 18. നബീസ കല്ലംപുളളി 6 19. തങ്കമണി വാരിയത്ത് പറമ്പില്‍ 6 20. സുമതി ചെമ്മാണില്‍ താഴത്തേതില്‍ 6 21. സുധ ചെമ്മാണില്‍ താഴത്തേതില്‍ 6 22. രാധ പൂച്ചേരിക്കല്‍ വളപ്പില്‍ 6 23. സ്മിത കുറുപ്പത്ത് വളപ്പില്‍ 6 24. കമലാക്ഷി അമ്മ ജലജ നിവാസ് 6 25. ബിന്ദു പുത്തന്‍ വീട്ടില്‍ 6 26. തങ്കമ്മ മഞ്ചീരിക്കാട്ടില്‍ 6 27. ഷൈനി പൊക്കണ്ടത്ത് 7 28. സുമതി വാളക്കട 7 29. അമ്മിണി ആയിരപ്പറമ്പില്‍ 7 30. സുമിത്ര ആയിരപ്പറമ്പില്‍ 7 31. സാവിത്രി ആയിരപ്പറമ്പില്‍ 7 32. അജിത കണിയംപറമ്പില്‍ 7 33. ചന്ദ്രിക പൊറൂക്കര 7 34. രാജി കാടമ്പാട്ടേല്‍ പാറമ്പില്‍ 7 35. ലക്ഷ്മി മുളക്കല്‍ 7 36. ശാന്ത പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 7 37. വിലാസിനി പല്ലിക്കാട്ടില്‍ 7 38. സരോജിനി പൊറൂക്കര 7 39. പുഷ്പലത അമ്മിണി നിവാസ് 9 40. രാധ പടിഞ്ഞാറേതില്‍ 9 41. ആമിനക്കുട്ടി കളത്തില്‍ 9 42. യശോദ കുറ്റിത്തറ 10 43. പ്രിയ കളരിക്കല്‍ 10 44. കമലാക്ഷി താഴത്തേപ്പുരക്കല്‍ 11 45. മാധവിക്കുട്ടി മതിലകത്ത് താഴത്തേതില്‍ 11 46. സുലോചന പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 11 47. ക൱സല്യ കരിപ്പാലി 11 48. അമ്മാളു കോട്ടപ്പറമ്പില്‍ 11 49. ആമിനക്കുട്ടി പെരിഞ്ചീരി 11 50. കുഞ്ഞമ്മു നെല്ലിക്കല്‍ 12 51. രമ വാരിയംപറമ്പില്‍ 13 52. രാജേശ്വരി മഠത്തില്‍ ശ്യാം നിവാസ് 13 53. ശാന്ത ചോലക്കുളങ്ങര 13 54. ദേവകി തെക്കൂട്ടവളപ്പില്‍ 13 55. ഷരീഫ ഇടക്കരയകത്ത് 13 56. കമലാക്ഷി ചേലാത്ത് 13 57. ദമയന്തി ചേരത്ത് വളപ്പില്‍ 13 58. പ്രസന്ന കുന്നത്ത് പറമ്പില്‍ 13 59. മാധവി പീടിയേക്കല്‍ വളപ്പില്‍ 13 60. അംബിക ചങ്കൂത്ത് വളപ്പില്‍ 13 61. രുഗ്മിണി ശേഖരത്ത് വളപ്പില്‍ 13 62. ഗ൱രി ഞങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 13 63. പ്രസന്ന അരിയാടത്ത് 13 64. ലീന പാറപ്പുറത്ത് 13 65. ജമീല കിഴക്കേ വളപ്പില്‍ 13 66. ജസ്ല കിഴക്കേ വളപ്പില്‍ 13 67. ആസിയ ചങ്ങാരത്ത് വളപ്പില്‍ 13 68. കുഞ്ഞമ്മു ബാലന്‍ പാറക്കാട്ടേല്‍ 14 69. കാര്‍ത്ത്യായനി മണ്ണാന്‍റെ വളപ്പില്‍ 14 70. ഫാത്തിമ കുന്നാട്ടയില്‍ 14 71. ഷീബ കാട്ടിലകത്ത് വളപ്പില്‍ 14 72. സുമതി അമ്പാട്ടുവളപ്പില്‍ 14 73. ലീല അമ്പാട്ടുവളപ്പില്‍ 14 74. തങ്ക കുമ്മാത്ത് 14 75. ഹസീന ചൂണ്ടപ്പറമ്പില്‍ 14 76. സുമതി പൊട്ടത്തേല്‍ 14 77. പ്രേമ ആനപ്പറമ്പില്‍ 14 78. മണിരാഘവന്‍ അരിമ്പൂരവളപ്പില്‍ 14 79. വളളി പയ്യായി 14 80. സരസ്വതി ചേന്ദംകുളത്ത് 14 81. ഹഫ്സ കപ്യാരത്തേല്‍ 14 82. ഹൈറുന്നീസ പാലക്കല്‍ 14 83. സേതുലക്ഷ്മി വടക്കേപ്പാട്ട് 14 84. രതി പൂളക്കല്‍ 14 85. ഷൈലജ പൂളക്കല്‍ 14 86. ലിസി കണ്ടിരിങ്ങത്ത് 15 87. ബേബി ഭായ് പളളിക്കര 15 88. ശാന്ത ആളിയത്ത് 15 89. സുഹറാബി വലിയപറമ്പില്‍ 15 90. ലളിത കോരംവളപ്പില്‍ 16 91. സീമന്തിനി കുറ്റിയില്‍ 16 92. സുജിനി രാജന്‍ പൂവക്കാട്ട് 16 93. കാര്‍ത്ത്യായനി കുനിയത്ത് 16 94. പ്രമീള മാമ്പ്ര 17 95. നാരായണിക്കുട്ടി കിഴക്കേതെരുവില്‍ 17 96. രാധ 17 97. ബിന്‍സിയ വാക്കാട്ടയില്‍ 17 98. ഉഷ നരിയംവളപ്പില്‍ 17 99. ആയിഷ കടവിലവളപ്പില്‍ 17 100. ജയലത കുന്നത്തേല്‍ 19 101. ക൱സല്യ പൂവ്വത്തൂര്‍ 19 102. ജാനകി പറയങ്ങാട്ട് വളപ്പില്‍ 19 103. ജാനകി പാലേക്കാട്ട് 19 104. പുഷ്പജ കരിപ്പാപ്പറമ്പില്‍ 19 105. പത്മിനി കുന്നത്തുവളപ്പില്‍ 19 106. യശോദ ചാണയില്‍ 19 107. സരസ്വതി പോണ്ടത്ത് 19 108. സുജാത കുമ്പളത്ത് 19 109. വനജ പാലേക്കാട്ട് 19 110. സുലു കണ്ടിരിങ്ങത്ത് 19 111. അനിത കുന്നത്തേല്‍ 19 112. പ്രേമ കുട്ടത്ത് 19
തീരുമാന നമ്പര്‍ :- 14
എടപ്പാള്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് 2018-2019 വാര്ഷിക പദ്ധതിയിലുള്പ്പെട്ട ക്ഷീരസബ്സിഡി(പുരുഷന്‍) (നം-67)ല്‍ താഴെപ്പറയുന്ന ഗുണഭോക്താക്കളെ അംഗീകരിച്ചു നിര്വ്വഹണോദ്യോഗസ്ഥന് കൈമാറാന്‍ സെക്രട്ടറിയെ ചുമതലപ്പെടുത്താന്‍ പഞ്ചായത്ത് ഭരണസമിതി ഐകകണ്ഠേന തീരുമാനിച്ചു ക്ഷീരസബ്സിഡി – പുരുഷന്‍ പേര് വാര്‍ഡ് 1. വേലായുധന്‍ തറയില്‍ 1 2. ഭാസ്ക്കരന്‍ കരിപ്പാപ്പറമ്പില്‍ 1 3. ചന്ദ്രന്‍ കുമ്പളത്ത് 1 4. രാധാകൃഷ്ണന്‍ എലിയത്ത്തറ 1 5. രതീഷ് ചുളളിയില്‍ 1 6. അബ്ദുല്‍ മജീദ് പരുവിങ്ങല്‍ 1 7. ഭരതന്‍ കാരത്ത്കുളങ്ങര 1 8. സുരേഷ്ബാബു പുതുപ്പറമ്പില്‍ 1 9. ഗോപാലന്‍ കടപ്പറമ്പില്‍ 2 10. വേലായുധന്‍ പുത്തുപ്പറമ്പില്‍ 2 11. ബേബിരാജ് കായലുംപളളത്ത് 3 12. നാരായണന്‍ നമ്പൂതിരി 3 13. രഘുനാഥ് അങ്ങയില്‍ 3 14. മൂസക്കുട്ടി മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 3 15. മുഹമ്മദ് മണ്ണാരവളപ്പില്‍ 3 16. രവീന്ദ്രന്‍ ചുളളിയില്‍ 3 17. മാധവന്‍ നാറാത്തേല്‍ 3 18. ഭാസ്ക്കരന്‍ പളളീലവളപ്പില്‍ 4 19. ഗോപാലന്‍ ചൊങ്ങലത്തേല്‍ 4 20. പരമേശ്വരന്‍ ചെന്നക്കോട്ടില്‍ 4 21. കരുണാകരന്‍ വാക്കാട്ടയില്‍ 4 22. കുമാരന്‍ ഞവുഞ്ഞിപ്പാടത്ത് 4 23. ബാലകൃഷ്ണന്‍ മനയംപറമ്പില്‍ 4 24. മാധവന്‍ വേങ്ങാട്ട് 5 25. അയ്യപ്പന്‍ തൊളളാംകിടവളപ്പില്‍ 5 26. വേലായുധന്‍ ഇല്ലത്തുവളപ്പില്‍ 5 27. ശേഖരന്‍ ഐനൂര്‍വളപ്പില്‍ 5 28. ചോയിക്കുട്ടി അമ്പാട്ട് വളപ്പില്‍ 5 29. ബാലകൃഷ്ണന്‍ അമ്പാട്ട് വളപ്പില്‍ 5 30. വിഷ്ണു ഇല്ലത്ത് വളപ്പില്‍ 5 31. ഷണ്‍മുഖന്‍ പാണേക്കാട്ട് 5 32. രാജന്‍ പളളശ്ശേരി 5 33. സുരേഷ് എട്ടുകണ്ടത്തില്‍ 5 34. സുകുമാരന്‍ ചാരപ്പറമ്പില്‍ 5 35. സത്യാനന്ദന്‍ ആയിരപ്പറമ്പില്‍ 7 36. കരുണാകരന്‍ ആയിരപ്പറമ്പില്‍ 7 37. മാധവന്‍ കായലുംപളളത്ത് 7 38. അബ്ദുല്‍ കരീം കുറുപ്പാവീട് 8 39. ഹനീഫ കരിമ്പില്‍ 8 40. ഹംസ തൊഴുത്തിങ്ങല്‍ 9 41. വേലായുധന്‍ ചേലത്തൂര്‍ 9 42. മോഹനന്‍ പയറ്റുപറമ്പില്‍ 9 43. പ്രഭാകരന്‍ പയറ്റുപറമ്പില്‍ 9 44. ഇസ്മയില്‍ മണ്ണേക്കര 9 45. സോമന്‍ ചോലക്കാട്ട്പടി 10 46. മണികണ്ഠന്‍ ഇളയങ്കാവില്‍ 10 47. മുഹമ്മദാലി മുണ്ടേകാട്ടില്‍ 10 48. ഗോപി പയ്യങ്ങാട്ടില്‍ 10 49. പ്രഭാകരന്‍ കായലുംപളളത്ത് 10 50. നിഷില്‍ കോട്ടത്തറ 11 51. കൃഷ്ണന്‍ കല്ലൂര്‍ 11 52. മോഹനന്‍ കല്ലൂര്‍ 11 53. വാസു പണ്ടാരത്ത് വളപ്പില്‍ 11 54. അച്ചുതന്‍ തത്തമ്മല്‍ 11 55. കൃഷ്ണന്‍ കോട്ടപ്പറമ്പില്‍ 11 56. വാസുദേവന്‍ ഇളയംകാവില്‍ 11 57. മുഹമ്മദ് കൊട്ടിലില്‍ 11 58. സുധീഷ് കടവിങ്ങല്‍ 11 59. ഗംഗാധരന്‍ മുണ്ടേക്കാട്ടില്‍ 11 60. അബ്ദു മുണ്ടേക്കാട്ടില്‍ 11 61. മണികണ്ഠന്‍ കൊല്ലംച്ചിറയില്‍ 11 62. സൈനുദ്ധീന്‍ മണ്ണായത്ത് വളപ്പില്‍ 11 63. അബ്ദുളള കൊട്ടിലില്‍ 11 64. കുമാരന്‍ കരിപ്പാലി 11 65. ബാലകൃഷ്ണന്‍ പളളിയാലില്‍ 12 66. സുനില്‍ കുറ്റിയില്‍ 12 67. ഗോപി ചുളളീലവളപ്പില്‍ 12 68. അബൂബക്കര്‍ ചക്കണാംപറമ്പില്‍ 12 69. സെയ്തുട്ടി 12 70. അജിത്ത് ഞങ്ങാട്ടുവളപ്പില്‍ 13 71. ജനാര്‍ദ്ദനന്‍ ഞങ്ങാട്ടുവളപ്പില്‍ 13 72. രാമചന്ദ്രന്‍ ഞങ്ങാട്ടുവളപ്പില്‍ 13 73. വേലായുധന്‍ ചേരത്ത് വളപ്പില്‍ 13 74. സുരേന്ദ്രന്‍ ശേഖരത്ത് പടി 13 75. ബാലകൃഷ്ണന്‍ ശേഖരത്ത് 13 76. കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി പീടിയേക്കല്‍ വളപ്പില്‍ 13 77. കേശവന്‍ മുക്കടെക്കാട്ട് കൊട്ടിലുക്കല്‍ 13 78. ബാബു ചങ്കൂത്ത് വളപ്പില്‍ 13 79. അപ്പു സി. കെ 13 80. അനില്‍ ബാബു പൊട്ടത്തേല്‍ 13 81. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍.വി.പി 13 82. ബാലകൃഷ്ണന്‍ ആശാരിപ്പുരക്കല്‍ 13 83. അച്ചുതന്‍ ചേലാത്ത് 13 84. അബ്ദുറഹ്മാന്‍ മാരാടത്തേല്‍ 14 85. ബാലന്‍ പാറക്കണ്ടി 14 86. അബൂബക്കര്‍ നടുക്കാട്ടില്‍ 14 87. മുഹമ്മദ് എന്‍ 14 88. അടിമ മണ്ണാന്‍റെ വളപ്പില്‍ 14 89. നളിനാക്ഷന്‍ അനീഷ് നിവാസ് 14 90. രവി പൂളക്കല്‍ 14 91. ദ്വാരകനാഥന്‍.പി.വി 14 92. നാരായണന്‍ പണിക്കരത്തേല്‍ 14 93. കുഞ്ഞാപ്പ മാടക്കാട്ടേല്‍ 14 94. അബ്ദുളളക്കുട്ടി മാടക്കാട്ടേല്‍ 14 95. അബ്ദുള്‍ റസാക്ക് മാടക്കാട്ടേല്‍ 14 96. ഇബ്രാഹിം മാടക്കാട്ടേല്‍ 14 97. കേശവന്‍ പാക്കത്ത് 14 98. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ മുളളത്ത് വളപ്പില്‍ 14 99. അബ്ദുറഹ്മാന്‍ കണ്ടത്ത് വളപ്പില്‍ 14 100. ആബിദി കൊരട്ടിയില്‍ 14 101. മൊയ്തു മുത്തോരക്കാവില്‍ 14 102. രാജീവ് പാറക്കാട്ടേല്‍ 14 103. ഷാജി ചേന്ദംകുളത്ത് 14 104. ഷാജന്‍ പൊട്ടത്തേല്‍ 14 105. രവീന്ദ്രന്‍ കിഴക്കേ വളപ്പില്‍ 14 106. കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി നായര്‍ പാട്ടത്തില്‍ 14 107. അബ്ദുറഹ്മാന്‍ വെളുത്തപറമ്പില്‍ 14 108. കുഞ്ഞാപ്പു ആളിയത്ത് 15 109. ബാലന്‍ കൊരട്ടിയില്‍ 15 110. ഹരിദാസന്‍ മാരീലവളപ്പില്‍ 15 111. വേലായുധന്‍ ചട്ടിക്കല്‍ 15 112. ബിജു എളംപുളളി 15 113. സുന്ദരന്‍ എളംപുളളി 15 114. ശിവന്‍ ആടിയത്ത് 15 115. ദേവാനന്ദന്‍ കാട്ടില്‍ താഴത്തേതില്‍ 15 116. രമണന്‍ നല്ലേപ്പാട്ട് 15 117. വേലായുധന്‍ താമരശ്ശേരി 15 118. സുലൈമാന്‍ വെളളുവപറമ്പില്‍ 15 119. മാധവന്‍ നമ്പ്രത്ത് 16 120. പ്രേമന്‍ കെ കുറ്റിയില്‍ 16 121. മാധവന്‍ കെ കുറ്റിയില്‍ 16 122. സതീഷ് കെ കുറ്റിയില്‍ 16 123. സുലൈമാന്‍ വെളളുവ പറമ്പില്‍ 16 124. പരമേശ്വരന്‍ ടി പി താഴത്തേല്‍പടി 16 125. ശ്രീധരന്‍ ടി പി താഴത്തേല്‍പടി 16 126. ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ വെളളാട്ട് 16 127. കുമാരന്‍ ടി പി പണ്ടാരവളപ്പില്‍ 16 128. രാമചന്ദ്രന്‍ കെ ടി കാട്ടില്‍ താഴത്തേതില്‍ 16 129. അച്ചുതന്‍ എ വി അരിമ്പൂര വളപ്പില്‍ 16 130. ഖാലിദ് കഴുങ്കില്‍ 16 131. സെയ്തുട്ടി കുറ്റിത്തറ 16 132. മോഹന്‍ദാസ് കുറ്റിയില്‍ 16 133. അബൂബക്കര്‍ കുഞ്ഞി 16 134. സുലൈമാന്‍ കുറ്റിത്തറ 16 135. കുഞ്ഞാപ്പ കെ വി കുറത്തേടത്ത് വളപ്പില്‍ 16 136. വേലായുധന്‍ കാട്ടില്‍ താഴത്തേതില്‍ 16 137. ഹംസ കുറ്റിത്തറ 16 138. അലി വലിയപറമ്പില്‍ 16 139. ശശി 16 140. സുരേഷ് നമ്പിടിയാട്ടില്‍ 16 141. നന്ദകുമാര്‍ പി പളളിയില്‍ 17 142. നന്ദകുമാര്‍ പെരിമ്പിലാവില്‍ 17 143. നാരായണന്‍ കാട്ടുപറമ്പില്‍ 17 144. രവി പി പഴയപടിക്കല്‍ 17 145. ശശികുമാര്‍ പടിക്കപറമ്പില്‍ 17 146. മോഹന്‍ദാസ് പടിക്കപറമ്പില്‍ 17 147. ബേബി പടിക്കപറമ്പില്‍ 17 148. മാധവന്‍ പടിക്കപറമ്പില്‍ 17 149. ഇബ്രാഹിം കടവിലവളപ്പില്‍ 17 150. ഹസ്സന്‍ഹാജി ഇടവെട്ടുവളപ്പില്‍ 17 151. കുഞ്ഞന്‍ ചേരിങ്ങല്‍ 17 152. ചന്ദ്രന്‍ ഇ വി പി 17 153. സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ പുളിക്കത്ര വളപ്പില്‍ 17 154. ഹസ്സന്‍ സി സി 17 155. അബ്ദുള്‍ സലാം നാലകത്ത് 17 156. ബാബു ഇളയേടത്ത് പറമ്പില്‍ 18 157. ന൱ഫല്‍ വാക്കാട്ടയില്‍ 18 158. സലി പറയംവളപ്പില്‍ 18 159. ബാവ കെ ടി 18 160. സുരേഷ് തലക്കാട്ട് 19 161. നാരായണന്‍ തലക്കാട്ട് 19 162. ചന്ദ്രന്‍ കുന്നത്തേല്‍ 19 163. വാസുദേവന്‍ കുന്നത്തേല്‍ 19 164. ശിവദാസന്‍ കുന്നത്ത് വളപ്പില്‍ 19 165. ഗംഗാധരന്‍ വലിയവീട്ടില്‍ 19 166. രാമന്‍ മൈലാഞ്ചിപ്പറമ്പില്‍ 19 167. കൃഷ്ണന്‍ മൈലാഞ്ചിപ്പറമ്പില്‍ 19 168. ചന്ദ്രന്‍ പാലേക്കാട്ട് 19 169. മാനു കരിപ്പാലി 19 170. ജിനേഷ് ചാണയില്‍ 19 171. ഭാസ്ക്കരന്‍ പൊക്കണ്ടത്ത് 19 172. സുരേഷ് ബാബു കുട്ടത്ത് 19

Life Mission


ജനപ്രതിനിധികള്‍

Information Officers

  • Public Information Officer  -   Mohammed Sheriff M. Mobile No.9496047969,8281211105

  • Assistant Public Information Officer - Chandralekha K.-Mobile  Number : 9400083426
  • Appellate Authority-   Muraleedharan K.- Panchayat Deputy Director -Malappuram-Phone Number : 0483 2734838