Voters List - Mariyapuram By-Election

click-here-right-arrow

Part 1

click-here-right-arrowPart 2 Read the rest of this entry »

2019-20 വാര്‍ഷിക പദ്ധതി- ഗുണഭോക്തൃ പട്ടിക

2019-20 ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് - ചെങ്കല്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് new

2019-20 ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് - ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്    new

2019-20 ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് - തിരുവനന്തപുരം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് new

ജീവനക്കാരുടെ വിവരം

Name

Designation

Section

Phone

Dr.G.Preethi nath

Secretary

-

9496040619

Vijayakumari P

Assistant Secretary

-

9995305246

Velmurugan T

Junior Superintendent

-

9595443052

Dharma Kumar

Senior Clerk

A2

9446220768

Sajeeshes Kumar

Accountant

A3

8921525058

P S Prasanth

Clerk

A4

0471-2232260

K M Christhurajan

Senior Clerk

A5

9746010739

ArunKumar K G

Senior Clerk

A6

9895207022

Sumi S

Senior Clerk

A7

9656385271

Nizam S

Senior Clerk

A8

9497272630

Asha S Nair

Clerk

B1

9895300697

Sreenath S

Clerk

B2

8281905321

C Saji Kumari

Clerk

B3

8137828086

Sheela R

Office Attender

-

9895940195

Sheeba K R

Office Attender

-

9495902209

Shyni

Full time Sweeper

-

9656612829

Sunil kumar

Driver

-

9746812999

Kumari

Part time teacher

-

-

Stella bhai

Part time ayah

-

-

Sandhya V S

Technical Assistant

-

9061868803

Sarath R P

Data Entry/Computer Operator

-

8281844191

Visakh S V

Data Entry/Computer Operator

-

9995861411

Lekha

PLV

-

9605782069

Panchayat Office

-

-

0471-2232260

ജനപ്രതിനിധികള്‍


തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വിവരങ്ങള്‍ 2015
വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് ജനപ്രതിനിധി പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 കീഴ്കൊല്ല രാജ്കുമാര്‍.എസ് CPI(M) ജനറല്‍
2 വട്ടവിള ലാലി.സി INC എസ്‌ സി
3 കുടുംബോട്ടുകോണം വി എസ് ജയറാം INDEPENDENT ജനറല്‍
4 കൊചോട്ടുകോണം ആര്‍ സുപ്രഭ CPI(M) വനിത
5 ഉദിയന്‍കുളങ്ങര ശാന്ത കുമാര്‍ .പി റ്റി CPI(M) ജനറല്‍
6 കൊറ്റാമം എം ഡി ഷീല CPI(M) വനിത
7 ആറയൂര്‍ ഷിബു ഡി INC ജനറല്‍
8 ആറയൂര്‍ കിഴക്ക് ആര്‍ പി രാജേഷ്‌ കുമാര്‍ CPI(M) എസ്‌ സി
9 പൊന്‍വിള സി സുശീല INC വനിത
10 തോട്ടിന്കര സുനി വിന്സെന്റ് INC ജനറല്‍
11 പോരന്നൂര്‍ എ ആര്‍ പ്രസൂണ്‍ CPI(M) ജനറല്‍
12 മേലമ്മാകം ത്രേസ്യ സെല്‍വിസ്റ്റര്‍ INC വനിത
13 കോടങ്കര എലിസബത്ത്‌ INC വനിത
14 മര്യാപുരം എം തോമസ്‌ INDEPENDENT ജനറല്‍
15 കുന്നന്‍വിള രാധമ്മ .ഡി INDEPENDENT വനിത
16 ചെങ്കല്‍ കിഴക്ക് ജി വി അജിത BJP വനിത
17 ചെങ്കല്‍ വട്ടവിള രാജ് കുമാര്‍ CPI(M) ജനറല്‍
18 വ്ലാത്താങ്കര കിഴക്ക് റ്റി മിനി INC വനിത
19 കീഴംമാകം അഡ്വ.പൂഴികുന്ന് ശ്രീകുമാര്‍ BJP ജനറല്‍
20 വ്ലാത്താങ്കര എം പുഷ്പ റാണി INC വനിത
21 നൊചിയൂര്‍ പ്രശാന്ത്.എസ് CPI(M) ജനറല്‍

ഗുണഭോകതൃ പട്ടിക 2018-19

beneficiary-list 2018-19