ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് 2017-18

പട്ടികജാതി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് മേശയും കസേരയും നല്‍കല്‍ (സ്പില്‍ ഓവര്‍) പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 4/2018 (194/17)

വയോജനങ്ങള്‍ക്ക് കട്ടില്‍ നല്‍കല്‍ -പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 262/18

എസ്.സി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് മേശയും കസേരയും നല്‍കല്‍ പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍-168/18

എട്ടാം ക്ലാസ് പട്ടികജാതി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് സൈക്കിള്‍ വാങ്ങി നല്‍കല്‍ പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 264/18

ലൈഫ് മിഷന്‍ അന്തിമ ഗുണഭോക്തൃ പട്ടിക

ഭൂമി ഉള്ള ഭവന രഹിതരുടെ അന്തിമ ഗുണഭോക്തൃ പട്ടിക

ഭൂരഹിത ഭവനരഹിതരുടെ അന്തിമ ഗുണഭോക്തൃ പട്ടിക

സാമൂഹ്യ സുരക്ഷാ പെന്‍ഷന്‍ ഗുണഭോക്താക്കള്‍

കര്‍ഷക തൊഴിലാളി പെന്‍ഷന്‍

ശാരീരിക വെല്ലുവിളികള്‍ നേരിടുന്നവര്‍ക്കുള്ള പെന്‍ഷന്‍

വാര്‍ദ്ധക്യകാല പെന്‍ഷന്‍

അവിവാഹിതയായ സ്ത്രീകള്‍ക്കുള്ള പെന്‍ഷന്‍

വിധവാ പെന്‍ഷന്‍

ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് 2017-18 (ജനറല്‍)

1.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 125/18 : കറവപ്പശു വിതരണം (ജനറല്‍)

2.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 162/18 : തുറസ്സായ കിണറ്‍ ശുചിത്വ കിണറുകളാക്കുക (ജനറല്‍)

3.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 160/18 : നെല്‍കൃഷി വികസനം

4.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 176/18 : പച്ചക്കറി വികസനം

5.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 170/18 : വാഴകൃഷി വികസനം

6.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 156/18 : ശാരീരിക മാനസിക വെല്ലുവിളി നേരിടുന്നവര്‍ക്കുള്ള സ്കോളര്‍ഷിപ്പ്

ഗുണഭോക്തൃ ലിസ്റ്റ് 2017-18 (എസ്.സി)

1. പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 127/18 : കറവപ്പശു വിതരണം (പട്ടികജാതി)

2.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 161/18 : കിണര്‍ ശുചിത്വകിണറാക്കല്‍ (എസ്.സി)

3.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 159/18 : വീട് വാസയോഗ്യമാക്കല്‍ (എസ്.സി)

4.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 167/18 : ശാരീരിക വൈകല്യമുള്ള പട്ടികജാതിക്കാര്‍ക്ക് പെട്ടിക്കട

5. പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 99/18 : എസ്.സി വിവാഹധനസഹായം

6. പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 02/18 : എസ്.സി വിവാഹധനസഹായം

7.പ്രോജക്ട് നമ്പര്‍ 166/18 : പട്ടികജാതി വീട് വയറിംഗ്

ജനപ്രതിനിധികള്‍

തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വിവരങ്ങള്‍ 2015

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്റെ പേര് ജനപ്രതിനിധി പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ചെത്തനാംകുര്‍ശ്ശി പത്മിനി CPI(M) വനിത
2 ആനമങ്ങാട് സ്വര്‍ണ്ണലത.പി CPI(M) വനിത
3 വളാംകുളം എ.കെ.അഷ്റഫ് CPI(M) ജനറല്‍
4 ഒടമല റുഖ്സാന.സി IUML വനിത
5 പരിയാപുരം ഹബീബ INDEPENDENT വനിത
6 എടായ്ക്കല്‍ മുഹമ്മദ് ഫൈസല്‍ IUML ജനറല്‍
7 വാഴേങ്കട ഷീജ CPI(M) വനിത
8 വട്ടപ്പറമ്പ് അബ്ദുള്‍ ലത്തീഫ് INDEPENDENT ജനറല്‍
9 പാറക്കണ്ണി അബ്ദുള്‍ഖാദര്‍.ടി IUML ജനറല്‍
10 കൊടക്കാപറമ്പ് വാസുദേവന്‍.കെ CPI(M) ജനറല്‍
11 കാമ്പുറം ആയിഷ.എം IUML വനിത
12 ആലിപ്പറമ്പ് എന്‍.മോഹന്‍ദാസ് INC ജനറല്‍
13 കുന്നനാത്ത് എലിക്കോട്ടില്‍ സുഹറ CPI(M) വനിത
14 തെക്കേപ്പുറം മുജീബ് റഹിമാന്‍ INDEPENDENT ജനറല്‍
15 കൂത്തുപറമ്പ് സിനി.സി.പി IUML എസ്‌ സി വനിത
16 തൂത ഹസീന IUML വനിത
17 പാറല്‍ വി.കെ.നാസര്‍ INDEPENDENT ജനറല്‍
18 എടത്തറ ലക്ഷ്മി INDEPENDENT വനിത
19 പുന്നക്കോട് അബ്ദുല്‍ മജീദ്.എം.പി IUML ജനറല്‍
20 മുഴന്നമണ്ണ ടി.പി.മോഹന്‍‌ദാസ് INC എസ്‌ സി
21 പാലോളിപ്പറമ്പ് ഷീജാമോള്‍ IUML വനിത

voters List 11(2)

112

voters List 11(1)

111

voters List 10(2)

102

voters List 10(1)

101